Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP BẮT KÉP | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP BẮT KÉP

Chào anh em, qua một thời gian thấy anh em áp dụng các phương pháp khá thành công, và ổn định
Hôm nay tôi tiếp tục giới thiệu đến anh em một phương pháp bắt kép.

View attachment 5607
Khung giờ 21h30-22h15, ngày 18/09/2019
Ví dụ: Tại kỳ 442-443, hàng đơn vị xuất hiện 2 con số trùng nhau = > nuôi kép bằng, kép lệch 1-8 ván tùy theo bảng cầu xuất hiện...
Lưu ý các hàng số
Anh em so kết quả từng kỳ nhé, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định. Chúc anh em rực rỡ.
chủ tịch có nhóm kéo chơi không, tại chờ kì ra kép lâu mà chơi 1 mình n chán :) cho em theo nhóm cho vui chủ tịch

Chào anh em, qua một thời gian thấy anh em áp dụng các phương pháp khá thành công, và ổn định

View attachment 5607
Ví dụ: Tại kỳ 442-443, hàng đơn vị xuất hiện 2 con số trùng nhau = > nuôi kép bằng, kép lệch 1-8 ván tùy theo bảng cầu xuất hiện...
Lưu ý các hàng số
Anh em so kết quả từng kỳ nhé, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định. Chúc anh em rực rỡ.
Vừa lỡ 1 kì, định nuôi thì tay 3 nó đã ra kép rồi

View attachment 5607
Lưu ý các hàng số
Cứ có đôi là phang hay sao chủ tịch ơi?

Phương pháp này đánh mấy tay vậy CT

CT cho hỏi 8 tay đó vào tiền như nào ạ

PHƯƠNG PHÁP NÀY ÁP DỤNG CHO CÁC ĐÁNH GÌ THẾ MN

mọi người cho hỏi đánh 1-8 ván thì tỉ lệ vào vốn như nào có lời cao nhất nhỉ

Các anh cho hỏi nơi tham gia nhóm ở đâu nhỉ

10813

Kép đang thông cầu anh em vào đi gom lúa đi này