Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP BẮT TỔNG HÀNG TRĂM+ CHỤC VÀ BÓNG DƯƠNG | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP BẮT TỔNG HÀNG TRĂM+ CHỤC VÀ BÓNG DƯƠNG

sảnh B hả a
Bác canh đúng cầu đẹp hay thế. Tôi chơi 10 tay thì gãy tầm 2 tay đây coi như ăn được ít vậy. Có ăn là ngon rồi ngày cũng kiếm được đôi 3 xị tiêu vặt

Nếu ct úp cho cái video để xem thì dễ thông não hơn ct ơi, e hơi bị chậm phát triển trí não

Lại có thêm pp hay rồi a ơi, tuyệt vời quá đi (y)

View attachment 4874
??? Khai bút đầu trang, mong mọi cầu kèo đều mang lại chiến thắng cho anh em.
Ví dụ: 0+4 = 4 - bóng dương là 9 =>Chạm 4,9 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em so kết quả từng kỳ nhế, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Trước khi vào tiền hãng soi cầu kỹ, ăn đủ là dừng.
Chúc anh em may mắn!
A Nhân ơi, cầu này khung giờ nào vậy a?

EM THÌ NGÀY NÀO CŨNG NGHIÊN CỨU MẤY CÁI PP NAY CỦA BAC ! CHỈ MONG KIẾM DĂM BA TRĂM NGHÌN DỂ LO TRANG TRAI? CUỘC SỐNG THEM MÀ THOI
<3<3 <3

em thi nghi choi thi hên xui ! nhưng có cai cầu của bác nhân soi , moi ngày thông 3 tay là ăm no roi bác nhể ! thả tim cho bác ạ ?????

KIM XENG MÀ KO CÓ PHƯƠNG PHÁP NHƯ ĐI BAR MÀ KO CHƠI ĐỒ Z ĐÓ CHỦ TỊCH OI ! CÁCH KIM TIEN CỦA CHỦ TỊCH DE~ NHIU VÊ LỜ !
MONG A EM XA BỜ CUNG SE SƠM VE BỜ DC NHƯ THẰNG THẤT HỌC NHƯ TÔI
5464

a nhân oi ! mon nay em có vôn bnhiu thi moi tham gia dc hả a ??? qua trọng vốn dạy hay ít ko v sép ??? cho em xin vài lời khuyên vs ạ !

cách choi của a nhân khá hiêu quá ! nhung thông trên 5 tay là quá ok ! choi phai co diem dung` chứ choi hoai khó mà có laix~ lém pk sep !
có nhân thêm dệ tử ko bac ?? cho em ` ` chan theo vs nào !

A ơi e muốn xin vào nhóm zalo a, a có thể thêm e vào đc k ạ e cảm ơn a trc ạ

8814

anh em nào đang ở sảnh B, chơi phương pháp bắt tổng trăm + chục và bóng dương chơi 2 đầu này . Để vốn nuôi chão 2-3 tay , đang thông cầu . Nhanh không mất nhịp

View attachment 4874
Anh em so kết quả từng kỳ nhế, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Chúc anh em may mắn!
Cám ơn chủ tịch

Nuôi 2 chạm tổng hàng trăm+hàng chục hả anh ?
Tính tổng hàng trăm + hàng chục ra rồi lấy bóng dương của nó đánh 2 chạm . Đọc kĩ lại bài viết của chủ tịch đã rồi hãng chơi, chưa hiểu đánh lại nhầm mất tiền rách việc ra

View attachment 4874
Chúc anh em may mắn!
Sếp cho em xin link yohup của nhóm mình với ạ