Lotto Bet - Phương pháp chơi 3d chọn số | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Phương pháp chơi 3d chọn số

Hoanhuyvu1

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
84
Điểm
221
Xu
0Xu
E chào các bác nay e chia sẻ cách chơi 3 càng chọn số cho các bác tham khảo , VD chơi hậu tam các bác vào xem kết quả các kỳ trước những số hay về các bác chọn loại những số ga các bác chọn Theo hàng số đơn vị gan con nào loại con đó hàng chục và hàng trăm cũng vậy ,e thường lấy 7 kỳ về trước, các bác vào hậu nhi ghép số nếu không nhớ có thể ghi ra giấy , chúc các bác tham khảo may mắn nhé

Không phải ăn 22 tr đâu b 23k chỉ tính là 1 điểm và 1 điểm 3d lô chỉ ăn 972 k thôi , khi chỉ 2 muoi mấy giải đấy con 3d lô b chơi về đúng 1 số của b chơi

E chào các bác nay e chia sẻ cách chơi 3 càng chọn số cho các bác tham khảo , VD chơi hậu tam các bác vào xem kết quả các kỳ trước những số hay về các bác chọn loại những số ga các bác chọn Theo hàng số đơn vị gan con nào loại con đó hàng chục và hàng trăm cũng vậy ,e thường lấy 7 kỳ về trước, các bác vào hậu nhi ghép số nếu không nhớ có thể ghi ra giấy , chúc các bác tham khảo may mắn nhé
Ct có thể chia sẻ cho ae rõ hơn nữa không, e chưa hiểu lắm, chân thành cảm ơn.

Hậu tam là 3 số cuối b nhé cứ chọn Theo hàng hàng nào có số nào gan thì loại số đó