Thảo luận - ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO

Bạn ơi ae đang hóng dàn …
Dàn sang bên bát chốt này nhé bạn

M để ý thấy rất nhiều bác chơi lô đề lâu năm nhưng mấy cái cơ bản như tạo mức số, lọc dàn,đọc cầu vẫn chưa nắm được...
Tất những ai ko nắm được những cái cơ bản này thường thua nhiều hơn thắng...

XIN PHÉP chia sẽ thêm cho các bác PP chơi đề dàn từ pp mà bác MANH686868 đã chia sẻ như sau:::
Bước 1... mở ứng dụng tạo mức số lên
Bước 2... vào phần chốt của 5 cao thủ top cóp dàn 64s dàn vào phần tạo mức số,
Cao thủ chốt gọn 4 chạm. Thì lấy 4 chạm đấy tạo dàn 64s..rồi copy dán vào phần tạo mức số trên...
B3...Cóp đủ 5 dàn rồi ấn tạo mức 2d...

B4... nó sẽ hiện lên 5 mức số từ 0 đến 5...
+ mức 0 là 5 người xịt
+ mức 1 là 4 người xịt
+mức 2 là 3 ng xịt
+mức 3 là 2 ng xịt
+mức 4 là 1 ng xịt
+mức 5 là không ai xịt....
Từ các mức số trên..ta sẽ có những pp chơi sau....
Pp1... Loại mức 0,1 tức 4 ng xịt được dàn 8x chơi chão 3_5 tay quay đầu...
Tỉ lệ 4/5 cao thủ xịt cực hiếm nên ae có thể tự tin chão k5n quay đầu...

PP2... PP MÀ CT MANH686868 ĐÃ CHIA SẺ
Loại mức 0,1,2 chỉ lấy mức 3,4,5 tức 3 ng xịt đc dàn 6x, hnao nhiều thì 7x(cang nhiều số các chắc ăn) chơi đều tiền hằng ngày... tỉ lệ 3/5 xịt cũng ít nên các bác cự tự tin đều tiền..cuối tháng lĩnh lương...
PP 3...pp này ae cần theo dõi kĩ xem tần suất hàng ngày đề về ở mức nào nhiều nhất... mức 3,4 hay 5... ta chọn mức đó làm dàn nuôi khung... nếu cả 3 mức đều ăn ổn định.. ko.mức nào vượt khung quá 7N.. thì ta chọn cả 3 mức làm 3 dàn nuôi riêng biệt nếu vốn to...
CHÚC AE ĐẠI THẮNG..
ứng dụng tạo mức số kiếm đâu vậy bác?

Xin hỏi chủ thớt ví dụ mức 0 nó hiện ra 16 số. Thì ta bỏ 16s đó đi ko đánh mà đánh những số không có ở mức 0 phải ko. Tương tự như các mức khác phải ko

M để ý thấy rất nhiều bác chơi lô đề lâu năm nhưng mấy cái cơ bản như tạo mức số, lọc dàn,đọc cầu vẫn chưa nắm được...
Tất những ai ko nắm được những cái cơ bản này thường thua nhiều hơn thắng...

XIN PHÉP chia sẽ thêm cho các bác PP chơi đề dàn từ pp mà bác MANH686868 đã chia sẻ như sau:::
Bước 1... mở ứng dụng tạo mức số lên
Bước 2... vào phần chốt của 5 cao thủ top cóp dàn 64s dàn vào phần tạo mức số,
Cao thủ chốt gọn 4 chạm. Thì lấy 4 chạm đấy tạo dàn 64s..rồi copy dán vào phần tạo mức số trên...
B3...Cóp đủ 5 dàn rồi ấn tạo mức 2d...

B4... nó sẽ hiện lên 5 mức số từ 0 đến 5...
+ mức 0 là 5 người xịt
+ mức 1 là 4 người xịt
+mức 2 là 3 ng xịt
+mức 3 là 2 ng xịt
+mức 4 là 1 ng xịt
+mức 5 là không ai xịt....
Từ các mức số trên..ta sẽ có những pp chơi sau....
Pp1... Loại mức 0,1 tức 4 ng xịt được dàn 8x chơi chão 3_5 tay quay đầu...
Tỉ lệ 4/5 cao thủ xịt cực hiếm nên ae có thể tự tin chão k5n quay đầu...

PP2... PP MÀ CT MANH686868 ĐÃ CHIA SẺ
Loại mức 0,1,2 chỉ lấy mức 3,4,5 tức 3 ng xịt đc dàn 6x, hnao nhiều thì 7x(cang nhiều số các chắc ăn) chơi đều tiền hằng ngày... tỉ lệ 3/5 xịt cũng ít nên các bác cự tự tin đều tiền..cuối tháng lĩnh lương...
PP 3...pp này ae cần theo dõi kĩ xem tần suất hàng ngày đề về ở mức nào nhiều nhất... mức 3,4 hay 5... ta chọn mức đó làm dàn nuôi khung... nếu cả 3 mức đều ăn ổn định.. ko.mức nào vượt khung quá 7N.. thì ta chọn cả 3 mức làm 3 dàn nuôi riêng biệt nếu vốn to...
CHÚC AE ĐẠI THẮNG..
Chủ tốp tạo dan số ở đâu mình tạo ở diễn đàn có từ mức 0_3 thôi

Bạn cho mình hỏi . Mình nuôi dàn 3x của bạn thì nên khung mấy ngày