Hướng dẫn - PHƯƠNG PHÁP CHƠI KIẾM LÃI MỖI NGÀY | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn PHƯƠNG PHÁP CHƠI KIẾM LÃI MỖI NGÀY

PHANBAO 

Tổng Tư Lệnh
Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
314,803
Điểm
223
Xu
185,413Xu
ĐÂY LÀ CÁCH CHƠI THẬP CẨM ĐỂ ANH EM TỐI ƯU LỜI LÃI
☕CHƠI LÔ - LÔ XIÊN - 3 CÀNG LÔ☕

Tôi sẽ dựa vào tỷ lệ ăn trên trang KUDV mà anh em diễn đàn đang chơi thì ta có
?27-99/ 1-17/ 23-972

?Số điểm vào lần lượt là: 8/10/1
Thế thì với 3 con lô/ 8 lô xiên ghép vòng dc 28 cặp số/ 3 lô ghép 6 càng có 18s
?Ae có số tiền phải đi là: 648/280/414 => Vốn anh em đi sẽ là 1.342.000
??Anh em cần ghép dàn xiên và 3 càng lô thì vào ứng dụng này để tạo: https://caothusohoc.com/tao-muc-so
ĐÂY LÀ CÁCH CHIA VỐN TÔI NGHĨ LÀ TỐI ƯU VÀ AN TOÀN. CHƠI CÁI NÀY KHÔNG THỂ CHỈ DỰA VÀO MAY MẮN.
VỚI CÁCH CHIA VỐN NÀY ANH EM CỨ ĐI ĐỀU MỖI NGÀY. TỔNG KẾT KIẾM LƯƠNG THÁNG.

?CHIA VỐN CHƠI ĐỀ VÀ 3 CÀNG ĐỀ CHO AE ĐAM MÊ

Ae chắc cũng biết chơi dàn đề thì 1 ăn 99 CÒN 3 càng đề tỷ lệ 1 ăn tới 972 nên đa phần ai trên diễn đàn cũng máu môn này.
CÁCH VÀO TIỀN. TÔI CHIA SẺ VỚI ANH EM VỚI VỐN tầm 1TR/NGÀY NHƯ SAU:
?Dàn đề 64s/ Dàn ghép 6 càng gồm 384 số TƯƠNG ỨNG vào 10d/1d.
?Vậy chi số vốn sẽ là 640/384 => TỔNG VỐN 1 NGÀY: 1.024.000

Chơi dàn kèm 3 càng anh em cũng nên đi đều. Vì tỷ lệ ăn 3 càng cao nên đừng bỏ qua cách chơi này.
?ANH EM NÀO ĐAM MÊ ĐỀ THÌ THẢO LUẬN MẠNH LÊN ANH EM

CÁCH CHƠI DÀN ĐỀ 64S TỪ 4 CHẠM.
ANH EM NÀO Ở DIỄN ĐÀN THẤY CÁC CAO THỦ HAY BẮT CHẠM THÌ CÁCH ĐỂ TẠO DÀN NHƯ SAU. VÀO ỨNG DỤNG NÀY : https://caothusohoc.com/tao-muc-so

KIẾM PHẦN TẠO DÀN ĐẶC BIỆT. NHẬP CHẠM => BẤM TẠO DÀN SẼ RA DÀN 64S => TIẾP ĐẾN COPY RỒI VÀO TRANG KUDV MÀ CƯỢC.

51495

ANH EM CHƠI CÀNG THÌ VÀO PHẦN LỌC GHÉP TẠO DÀN 3D. NHẬP DÀN TRÊN, GHÉP THÊM 6 CÀNG. BẤM TẠO DÀN VÀ SAU ĐÓ VÔ TRANG CƯỢC.
51497

ANH EM CHƠI XIÊN THEO THẦY ĐỒ
TẠI DIỄN ĐÀN CHẮC CŨNG BIẾT CÁCH GHÉP TRÊN ỨNG DỤNG NÀY RỒI.

51499

TƯƠNG TỰ CÓ CÁCH GHÉP 3 CÀNG LÔ

51500

Sửa lần cuối:

?27-99/ 1-17/ 23-972

??Anh em cần ghép dàn xiên và 3 càng lô thì vào ứng dụng này để tạo: https://caothusohoc.com/tao-muc-so
ĐÂY LÀ CÁCH CHIA VỐN TÔI NGHĨ LÀ TỐI ƯU VÀ AN TOÀN. CHƠI CÁI NÀY KHÔNG THỂ CHỈ DỰA VÀO MAY MẮN.

Ae chắc cũng biết chơi dàn đề thì 1 ăn 99 CÒN 3 càng đề tỷ lệ 1 ăn tới 972 nên đa phần ai trên diễn đàn cũng máu môn này.

Chơi dàn kèm 3 càng anh em cũng nên đi đều. Vì tỷ lệ ăn 3 càng cao nên đừng bỏ qua cách chơi này.
Cảm ơn CT đã chia sẻ tới ae để TK và biết PP chơi.
Cá nhân tôi thì không chơi Đề dàn 64s, bởi vì người biết PP và có Vốn lớn khác 1 số ae chưa kinh nghiệm, cụ thể 1 tháng buộc phải ăn Đề 64s trên 20 ngày thì không Lỗ và có Lời tùy theo số lượng ngày trúng nhiều hơn.
Vào thời điểm các CT Đen gãy vài ngày Thông là có, khi đó ae Nóng máu Chão là hết Vốn, vì vậy ae chơi Đề 64s phải có vốn Lớn hãy chơi.
Thế thì theo tôi nên chơi cách lấy Dàn 64s ghép 6 càng để chơi 3 càng Đề là hợp lý, bởi vì Vốn nhẹ hơn, dễ Chão hơn và số lượng ngày Trúng trong tháng cũng sẽ không gây Áp lực như chơi Dàn Đề 64s và Đỏ thì Lời cũng sẽ rất Cao.
Trên đây là ý kiến cá nhân đóng góp để ae TK và hợp lý thì hãy áp dụng.
Chúc CT và ae luôn may mắn??????

Cảm ơn CT đã chia sẻ tới ae để TK và biết PP chơi.
Cá nhân tôi thì không chơi Đề dàn 64s, bởi vì người biết PP và có Vốn lớn khác 1 số ae chưa kinh nghiệm, cụ thể 1 tháng buộc phải ăn Đề 64s trên 20 ngày thì không Lỗ và có Lời tùy theo số lượng ngày trúng nhiều hơn.
Vào thời điểm các CT Đen gãy vài ngày Thông là có, khi đó ae Nóng máu Chão là hết Vốn, vì vậy ae chơi Đề 64s phải có vốn Lớn hãy chơi.
Thế thì theo tôi nên chơi cách lấy Dàn 64s ghép 6 càng để chơi 3 càng Đề là hợp lý, bởi vì Vốn nhẹ hơn, dễ Chão hơn và số lượng ngày Trúng trong tháng cũng sẽ không gây Áp lực như chơi Dàn Đề 64s và Đỏ thì Lời cũng sẽ rất Cao.
Trên đây là ý kiến cá nhân đóng góp để ae TK và hợp lý thì hãy áp dụng.
Chúc CT và ae luôn may mắn??????
Rất hoan nghênh lời đóng góp của bác
Em thì chơi kết hợp cả 64s và 3 càng đề bù qua sớt lại cho nhau :)

Rất hoan nghênh lời đóng góp của bác
Em thì chơi kết hợp cả 64s và 3 càng đề bù qua sớt lại cho nhau :)
Tôi biết CT từ khi có DĐ mà, rất chân tình với ae. Chia sẻ PP chơi cách vào Tiền và chơi cả Lô, Dàn 64s, Dàn 36s, TTĐ-STĐ, 3 càng Đề rất hợp lý.
Tuy nhiên 1 số ae hay Tất tay khi vài ngày thấy Thông rồi gặp lúc Gãy thế là hết Vốn vì vậy ngang qua Topic CT mình đóng góp tý cho vui nhé vì cũng lâu không TK CT sau cuộc thi trước.
CT là người mà tôi rất ngưỡng mộ đặc biệt bắt STĐ và Dàn 64s cố định mà tôi đã nghiên cứu đúng là BẤT BẠI. Nhưng điều khiển được Dàn cố định đó phải là THUYỀN TRƯỞNG GIỎi.
Hy vọng cuộc thi tới CT tham gia và trở lại Top 1 thì vui quá nhỉ???

Tôi biết CT từ khi có DĐ mà, rất chân tình với ae. Chia sẻ PP chơi cách vào Tiền và chơi cả Lô, Dàn 64s, Dàn 36s, TTĐ-STĐ, 3 càng Đề rất hợp lý.
Tuy nhiên 1 số ae hay Tất tay khi vài ngày thấy Thông rồi gặp lúc Gãy thế là hết Vốn vì vậy ngang qua Topic CT mình đóng góp tý cho vui nhé vì cũng lâu không TK CT sau cuộc thi trước.
CT là người mà tôi rất ngưỡng mộ đặc biệt bắt STĐ và Dàn 64s cố định mà tôi đã nghiên cứu đúng là BẤT BẠI. Nhưng điều khiển được Dàn cố định đó phải là THUYỀN TRƯỞNG GIỎi.
Cám ơn bác đã luôn tin tưởng (y)(y)

Bác già mai e đưa lên top 1 nhé!lên đó gió to sợ tuổi già ko biết có trụ đc hạng ko đấy???

?27-99/ 1-17/ 23-972

Cảm ơn chủ tịch cs