Hướng dẫn - PHƯƠNG PHÁP CHƠI KIẾM LÃI MỖI NGÀY | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn PHƯƠNG PHÁP CHƠI KIẾM LÃI MỖI NGÀY

Chào CT
Em mới bắt đầu chơi và em theo dàn đề 2d 64s: 20 điểm và 3d 384s: 1 điểm. Tổng vốn ngày 1280 +384 = 1664k. Đánh đều và không chão.
Đánh như vậy có được không ạ và bắt đầu theo từ ngày nào.
Cảm ơn CT
Chúc CT sức khoẻ

đại ca ơi , hôm lâu anh chia sẻ cách bắt 4 chạm mà ăn thông tới tận bây giờ luôn , mà giờ em tìm lại k thấy , a có thể bảo lại cho em được không ạ , hiện tại thì ngày nào cũng theo anh nhưng cũng muốn học cách bắt 4 chạm đó rất hay và hiệu quả a ạ
Lấy con số hàng đơn vị của giải đặc biệt từ hôm nay kéo xuống những ngày trước lấy 4 chạm nếu có chạm giống nhau cứ lấy các cham tiếp theo đủ 4 chạm là dc

đánh thế này có ngàu nào cũng ăn k ct hay ngày ăn ngày thua ạ ?

bác ơi, thường thì dàn đềvà ba càng đánh theo tỉ lệ khung mấy ngày ạ hay đây là dàn ngày ạ

Ok a nói chung cờ bạc nó có canh và ô trời muốn thử thách a nhi.ai chịu dc nhiệt sẽ thành công
Tôi cho rằng CONGTU191 không nói gì thì hay hơn nói bạn ạ. Qua cách phát ngôn của bạn tôi thấy bạn giống như bao người chơi lô đề ngoài đường kia. Tôi không có ý coi thường bọn họ và bạn, chỉ muốn nói rằng, muốn khôn hơn thì chịu khó để ý người khác nói gì. Có câu: "Nói là cho, nghe là gặt", hãy nhớ đấy. lBạn đã hiểu PHANBAO nói gì đâu mà Ô mới chả KÊ. Bạn không nói không ai bảo bạn không biết nói.

Cho mình hỏi: đánh xiên 2 cao lắm đc có 20 cặp vậy 28 cặp có fai là đánh 2 tài khoản? Hôm nay thấy ct đi lô những 100d cao hơn mọi khi? Ko biết đó là con số tự tin hơn mọi ngày?... mình có 8 cầu chạy từ tháng 8 đến nay... pp mình đánh là cứ đợi cầu nào gãy 4 lần là lần 5 mình vào (cầu lô), kết quả cũng khả thi... mình đang tính tạo thêm cầu nữa để có nhiều điểm vào hơn... xin ý kiến của ct đc ko?

Ct dạo này ko bắt db nữa.ct có pp 4 chạm mới nào ko cs cho ae áp dụng với,e theo pp cũ vẫn ăn ok đó ct nhưng ko dc đều như trc nữa tuần ko dc thông vẫn bị gãy hihi

Đã là chủ tịch CLB rồi, cũng qua cái thời gian thi thố lên top.
Lui về hậu trường rồi người ae
Cảm ơn CT nhiều! Em theo chủ tịch giàn giải nhất cũng kiếm được chút đỉnh.
Em muốn xin chủ tịch cách tạo giàn giải nhất 64s được không ạ. Tại thứ 4 tuần tới em đi biển rồi. Ngoài đó cứ đến tầm 5h là mạng 3g không vào được, mà chủ tịch thì úp giàn sau 5h nên em không vào được ạ