Hướng dẫn - PHƯƠNG PHÁP CHƠI KIẾM LÃI MỖI NGÀY | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn PHƯƠNG PHÁP CHƠI KIẾM LÃI MỖI NGÀY

ĐÂY LÀ CÁCH CHƠI THẬP CẨM ĐỂ ANH EM TỐI ƯU LỜI LÃI
☕CHƠI LÔ - LÔ XIÊN - 3 CÀNG LÔ☕

Tôi sẽ dựa vào tỷ lệ ăn trên trang KUDV mà anh em diễn đàn đang chơi thì ta có
?27-99/ 1-17/ 23-972

?Số điểm vào lần lượt là: 8/10/1
Thế thì với 3 con lô/ 8 lô xiên ghép vòng dc 28 cặp số/ 3 lô ghép 6 càng có 18s
?Ae có số tiền phải đi là: 648/280/414 => Vốn anh em đi sẽ là 1.342.000
??Anh em cần ghép dàn xiên và 3 càng lô thì vào ứng dụng này để tạo: https://caothusohoc.com/tao-muc-so
ĐÂY LÀ CÁCH CHIA VỐN TÔI NGHĨ LÀ TỐI ƯU VÀ AN TOÀN. CHƠI CÁI NÀY KHÔNG THỂ CHỈ DỰA VÀO MAY MẮN.
VỚI CÁCH CHIA VỐN NÀY ANH EM CỨ ĐI ĐỀU MỖI NGÀY. TỔNG KẾT KIẾM LƯƠNG THÁNG.

?CHIA VỐN CHƠI ĐỀ VÀ 3 CÀNG ĐỀ CHO AE ĐAM MÊ

Ae chắc cũng biết chơi dàn đề thì 1 ăn 99 CÒN 3 càng đề tỷ lệ 1 ăn tới 972 nên đa phần ai trên diễn đàn cũng máu môn này.
CÁCH VÀO TIỀN. TÔI CHIA SẺ VỚI ANH EM VỚI VỐN tầm 1TR/NGÀY NHƯ SAU:
?Dàn đề 64s/ Dàn ghép 6 càng gồm 384 số TƯƠNG ỨNG vào 10d/1d.
?Vậy chi số vốn sẽ là 640/384 => TỔNG VỐN 1 NGÀY: 1.024.000

Chơi dàn kèm 3 càng anh em cũng nên đi đều. Vì tỷ lệ ăn 3 càng cao nên đừng bỏ qua cách chơi này.
?ANH EM NÀO ĐAM MÊ ĐỀ THÌ THẢO LUẬN MẠNH LÊN ANH EM

CÁCH CHƠI DÀN ĐỀ 64S TỪ 4 CHẠM.
ANH EM NÀO Ở DIỄN ĐÀN THẤY CÁC CAO THỦ HAY BẮT CHẠM THÌ CÁCH ĐỂ TẠO DÀN NHƯ SAU. VÀO ỨNG DỤNG NÀY : https://caothusohoc.com/tao-muc-so

KIẾM PHẦN TẠO DÀN ĐẶC BIỆT. NHẬP CHẠM => BẤM TẠO DÀN SẼ RA DÀN 64S => TIẾP ĐẾN COPY RỒI VÀO TRANG KUDV MÀ CƯỢC.

View attachment 51495

ANH EM CHƠI CÀNG THÌ VÀO PHẦN LỌC GHÉP TẠO DÀN 3D. NHẬP DÀN TRÊN, GHÉP THÊM 6 CÀNG. BẤM TẠO DÀN VÀ SAU ĐÓ VÔ TRANG CƯỢC.
View attachment 51497

ANH EM CHƠI XIÊN THEO THẦY ĐỒ TẠI DIỄN ĐÀN CHẮC CŨNG BIẾT CÁCH GHÉP TRÊN ỨNG DỤNG NÀY RỒI.

View attachment 51499

TƯƠNG TỰ CÓ CÁCH GHÉP 3 CÀNG LÔ

View attachment 51500
Hay quá ct ơi

ANH EM CẦN HỎI GÌ CỨ HỎI NHIỆT LÊN NHÉ
Mình chào phan bảo . mấy hôm trước mình có xem phan bảo vào giao lưu và cs.voi tiểu may . mong phan bảo từ vẫn giúp mình . với số vốn tầm 8tr . chỉ chơi dan đề .hay chơi thêm cả lô của phan bảo chốt.

Ct cho em xin tỉ lệ chão của 2d và 3d với ạ @PHANBAO
Mình năm ngoái tự chơi nen đã thua mất tầm 500tr. So với khả năng của mình là quá nhiều . giờ nợ lãi ngày no ngân hàng đến 300tr. Mong phan bảo chỉ đường dẫn noi . để có cơ hội dan dan vào bờ . mình cảm ơn phan bảo rất nhiều

Cách chơi hay. Chơi đúng là có lời. Nhưng khi chơi chi sợ ko chơi đúng pp thôi nay toạch mai lad gâp thế là thua. Rất khó khi chơi đúng pp mình cũng là ngươi chơi lâu rôi nhưng để kìm đuoc bảo toàn sô vốn thì phải học hỏi nhiều nữa. Mình rất hay đọc nhưng pp của các cao thủ cũng ngẫm đuọc nhiều. Trước chưa vào diễn đàn cứ đánh là đánh nay nó phải ra ôi thôi toạck lại đổ cho đen. Cảm ơn chủ tịch chia xẻ pp hay.

ANH EM CẦN HỎI GÌ CỨ HỎI NHIỆT LÊN NHÉ
Chào ct mình theo chu cũng lâu rồi.. Nhưng mình ko có nhiều vốn len chỉ theo dc 3 con lo va dan 64s .. Ct thấy vay có dc ko .. Theo mình tinh ăn ra toàn 3d va 4d thôi.. Nhung vốn it ko theo dc .. Mong ct chi cach vào hợp lý nhất .. Mỗi ngày đanh khoảng 600k cảm ơn ct ❤❤❤

A có thể bỏ chút thời gian làm bảng theo dõi hàng ngày của 2d và 3d, bảng theo dõi mỗi tháng tại topic đc k ạ. Xin chân thành cảm ơn ạ

?27-99/ 1-17/ 23-972

??Anh em cần ghép dàn xiên và 3 càng lô thì vào ứng dụng này để tạo: https://caothusohoc.com/tao-muc-so
ĐÂY LÀ CÁCH CHIA VỐN TÔI NGHĨ LÀ TỐI ƯU VÀ AN TOÀN. CHƠI CÁI NÀY KHÔNG THỂ CHỈ DỰA VÀO MAY MẮN.

Ae chắc cũng biết chơi dàn đề thì 1 ăn 99 CÒN 3 càng đề tỷ lệ 1 ăn tới 972 nên đa phần ai trên diễn đàn cũng máu môn này.

Chơi dàn kèm 3 càng anh em cũng nên đi đều. Vì tỷ lệ ăn 3 càng cao nên đừng bỏ qua cách chơi này.

ANH EM NÀO Ở DIỄN ĐÀN THẤY CÁC CAO THỦ HAY BẮT CHẠM THÌ CÁCH ĐỂ TẠO DÀN NHƯ SAU. VÀO ỨNG DỤNG NÀY : https://caothusohoc.com/tao-muc-so

KIẾM PHẦN TẠO DÀN ĐẶC BIỆT. NHẬP CHẠM => BẤM TẠO DÀN SẼ RA DÀN 64S => TIẾP ĐẾN COPY RỒI VÀO TRANG KUDV MÀ CƯỢC.

View attachment 51495

ANH EM CHƠI CÀNG THÌ VÀO PHẦN LỌC GHÉP TẠO DÀN 3D. NHẬP DÀN TRÊN, GHÉP THÊM 6 CÀNG. BẤM TẠO DÀN VÀ SAU ĐÓ VÔ TRANG CƯỢC.
View attachment 51497

ANH EM CHƠI XIÊN THEO THẦY ĐỒ TẠI DIỄN ĐÀN CHẮC CŨNG BIẾT CÁCH GHÉP TRÊN ỨNG DỤNG NÀY RỒI.

View attachment 51499

View attachment 51500
Tuyệt vời cảm ơn CT chia sẻ ????❤❤❤❤

Cần bao nhiêu vốn cho những ngày trượt liên tiếp vậy a phan bảo

Anh hướng dẫn em vào lô với đề Miền Nam với. Miền bắc thì a chỉ số tiền còn miền Nam a ko chi

?27-99/ 1-17/ 23-972

View attachment 51495

View attachment 51497

View attachment 51499

View attachment 51500
CT có dàn hơn 60s đánh cố định quanh năm k ạ. Vì e chơi nho nhỏ lên khoái đánh dàn. Hi

CT ơi ở chỗ e, e vẫn trưa lấy trang ct ah ghi ở ngoài d 1 ăn 70 thôi ct ah lên e ko chơi đc dan 64s ah ,e chỉ đánh ở ngoài tại e vẫn trưa yên tâm cái người giao trang e vẫn đang kiếm mak trưa đc ct ah e hâm mộ ct từ lâu rôi bây giơ mấy vào đc diễn đàn e mong ct cùng ace giúp đỡ ah e có dàn đ 60s 1 tháng đen lắm gẫy 3 lần con trung bình 1thang 1lan ct ah nhưng 1an 70 thế lên e ko chơi đc e toan chơi dan 40s va hôm nao kêt con nào thì e cho vao thêm ct ah e có 16s ghép vòng chơi tháng tuân mak ra thi nổ 3 lân con trung binh 1 tuần 1 lần ct ah e chỉ mong ct chỉ bảo e để e vào bờ an toàn e sin trân thành cảm ơn ct ah !

dàn 16s của e e ghép vao nhau và ghép cả bóng dương va bóng âm nữa ct ah

Ct ah e muốn tải trang tạo dàn số đấy phải làm như nao ct ace mách e với ah

CT ơi ở chỗ e, e vẫn trưa lấy trang ct ah ghi ở ngoài d 1 ăn 70 thôi ct ah lên e ko chơi đc dan 64s ah ,e chỉ đánh ở ngoài tại e vẫn trưa yên tâm cái người giao trang e vẫn đang kiếm mak trưa đc ct ah e hâm mộ ct từ lâu rôi bây giơ mấy vào đc diễn đàn e mong ct cùng ace giúp đỡ ah e có dàn đ 60s 1 tháng đen lắm gẫy 3 lần con trung bình 1thang 1lan ct ah nhưng 1an 70 thế lên e ko chơi đc e toan chơi dan 40s va hôm nao kêt con nào thì e cho vao thêm ct ah e có 16s ghép vòng chơi tháng tuân mak ra thi nổ 3 lân con trung binh 1 tuần 1 lần ct ah e chỉ mong ct chỉ bảo e để e vào bờ an toàn e sin trân thành cảm ơn ct ah !
Chia sẻ dàn 60 tháng gãy 3 lần đi người ae