Hướng dẫn - PHƯƠNG PHÁP CHƠI KIẾM LÃI MỖI NGÀY | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn PHƯƠNG PHÁP CHƠI KIẾM LÃI MỖI NGÀY

Cảm ơn CT đã chia sẻ tới ae để TK và biết PP chơi.
Cá nhân tôi thì không chơi Đề dàn 64s, bởi vì người biết PP và có Vốn lớn khác 1 số ae chưa kinh nghiệm, cụ thể 1 tháng buộc phải ăn Đề 64s trên 20 ngày thì không Lỗ và có Lời tùy theo số lượng ngày trúng nhiều hơn.
Vào thời điểm các CT Đen gãy vài ngày Thông là có, khi đó ae Nóng máu Chão là hết Vốn, vì vậy ae chơi Đề 64s phải có vốn Lớn hãy chơi.
Thế thì theo tôi nên chơi cách lấy Dàn 64s ghép 6 càng để chơi 3 càng Đề là hợp lý, bởi vì Vốn nhẹ hơn, dễ Chão hơn và số lượng ngày Trúng trong tháng cũng sẽ không gây Áp lực như chơi Dàn Đề 64s và Đỏ thì Lời cũng sẽ rất Cao.
Trên đây là ý kiến cá nhân đóng góp để ae TK và hợp lý thì hãy áp dụng.
Chúc CT và ae luôn may mắn??????
E mn theo bác mb mà kg bt cách vô tiền bác chỏ hộ với

Cảm ơn CT đã chia sẻ tới ae để TK và biết PP chơi.
Cá nhân tôi thì không chơi Đề dàn 64s, bởi vì người biết PP và có Vốn lớn khác 1 số ae chưa kinh nghiệm, cụ thể 1 tháng buộc phải ăn Đề 64s trên 20 ngày thì không Lỗ và có Lời tùy theo số lượng ngày trúng nhiều hơn.
Vào thời điểm các CT Đen gãy vài ngày Thông là có, khi đó ae Nóng máu Chão là hết Vốn, vì vậy ae chơi Đề 64s phải có vốn Lớn hãy chơi.
Thế thì theo tôi nên chơi cách lấy Dàn 64s ghép 6 càng để chơi 3 càng Đề là hợp lý, bởi vì Vốn nhẹ hơn, dễ Chão hơn và số lượng ngày Trúng trong tháng cũng sẽ không gây Áp lực như chơi Dàn Đề 64s và Đỏ thì Lời cũng sẽ rất Cao.
Trên đây là ý kiến cá nhân đóng góp để ae TK và hợp lý thì hãy áp dụng.
Chúc CT và ae luôn may mắn??????
Anh cho em hỏi .8con lô ghép xiên thì mình đánh luôn một đầu , rồi lọc 2 con bở đi hay như thế nào ạ.. xiên 2 phải không anh

Các bác cho em hỏi tại sao em thấy mọi người chơi 3c đề toàn chơi dàn 320s 640s thế 🤔
Nếu chơi 3c mà nhiều số như vậy, tại sao không đánh x10 tiền đề 2 càng lên là được mà nhỉ, cần gì chơi 3c nữa nhỉ?
Mong các bác giải đáp thắc mắc giúp em
tôi cũng có suy nghĩ giống bạn.mà thôi kệ.mỗi người 1 sở thích,

Cá nhan mình k choi dan 64s .choi tam 50s quay dau có hom 30s 40s 50s ti le chảo se thap hon .max chảo 7ngay .có hom 2ngay rơi ve 30s ti le se 1:1 choi dàn thap dỡ suy nghi nhiu.choi d 64s khó nhai. Thua thi thua nhiu ăn k dc bao nhiu.
Ae có tin là chơi dàn 2d 50s tỉ lệ trúng thấp hơn dàn 64s ghép 7 càng ko? 64s ghép 7 càng tương đương dàn 2d 45s. Cái nào lợi hơn.

Ae có tin là chơi dàn 2d 50s tỉ lệ trúng thấp hơn dàn 64s ghép 7 càng ko? 64s ghép 7 càng tương đương dàn 2d 45s. Cái nào lợi hơn.
D64 so 7c van khó trúng hon .3d còn phụ thuoc vào dàn + càng nua k may xui truot càng van thua