Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Mùa dịch kéo dài, mọi thứ đều khó khăn nhất là với những ae thua tha, nợ nần vì đam mê số học. Ae nào có phương pháp, kinh nghiệm, cách chơi hay đừng ngại chia sẻ cho mọi người nha

Mùa dịch kéo dài, mọi thứ đều khó khăn nhất là với những ae thua tha, nợ nần vì đam mê số học. Ae nào có phương pháp, kinh nghiệm, cách chơi hay đừng ngại chia sẻ cho mọi người nha
Nếu tôi có nhất định tôi sẽ chia sẻ cùng b

Vi dich 3 tháng ko lm dc tiền lãi gio ngâp Mặt khổ lm

Giờ chỉ mong có ai đó chia se cach choi cach băt chạm hàng ngày thi Ngon

m thấy theo lô khung khá ok .cứ bám mấy bác đứng đầu có lúa a e ạ

Yên tâm đi bác ơi, diễn đàn mình nhiều nhân tài ẩn dật lắm. Hi vọng người ae đó sẽ xuất hiện, chia sẻ cứu giúp ae <3VN
Từ ngày vào đến giờ có moi bac sai gon va bac tomathong chia sẻ cách bắt đề thôi bắt nô co bac thay con đâu ae giấu ngề ngề kiếm cơm của ng ta mình cũng hiểu ko trách họ đc giàu tại số trắng tai phận cả ôi

m thấy theo lô khung khá ok .cứ bám mấy bác đứng đầu có lúa a e ạ
mk cũng đang theo lô khung a Phong Vân thấy rất ổn định ae ạ. Nhưng còn nhiều ae khác đâu có kiềm chế được mà đánh thêm cái nọ, thêm cái kia ý. Kể mà chỉ kiên định 1 thứ thì rất là ok luôn

Từ ngày vào đến giờ có moi bac sai gon va bac tomathong chia sẻ cách bắt đề thôi bắt nô co bac thay con đâu ae giấu ngề ngề kiếm cơm của ng ta mình cũng hiểu ko trách họ đc giàu tại số trắng tai phận cả ôi
Bác nói cũng đúng, nhưng cũng có thể 1 số ae có tài nhưng họ chưa biết cách để chia sẻ, lan tỏa đến mọi người đó bác ạ

mk cũng đang theo lô khung a Phong Vân thấy rất ổn định ae ạ. Nhưng còn nhiều ae khác đâu có kiềm chế được mà đánh thêm cái nọ, thêm cái kia ý. Kể mà chỉ kiên định 1 thứ thì rất là ok luôn
Đúng rôi choi 3d chỉ 3d choi no khung thi chi no khung choi linh tinh song ăn chô nay đập chỗ kia vẫn âm, theo mình nhiu ae thua tha do ko có pp ổn định như mình choi linh tinh

Bác nói cũng đúng, nhưng cũng có thể 1 số ae có tài nhưng họ chưa biết cách để chia sẻ, lan tỏa đến mọi người đó bác ạ
Thé bác ổn áp ko co bị nợ ko mong ae trong này ai có tiền thì chơi ô co thi thôi đừng vay lai nhanh lm , e sợ 2 từ lãi ngày lắm rồi

Vi dich 3 tháng ko lm dc tiền lãi gio ngâp Mặt khổ lm
Đúng rồi ạ, em ở Sài Gòn hiện giãn cách 15 ngày không cho buôn bán gì, em nợ ngân hàng giờ ko biết tính sao kiếm cách xin giãn thời gian trả nợ ra, không biết được không hixhix ?

Bác theo lâu chưa
mk theo từ tháng 4 ae ạ
Nói chung mk đam mê với các con số lâu lắm r, chơi đủ kiểu, đủ phương pháp, lúc đỏ lúc đen, lúc ăn lúc mất
Đến giờ thì ngẫm ra là do mình tham, cứ muốn ăn thêm, đánh thêm nên mới chưa được ổn định. Giờ thì theo mỗi lô khung không tham nữa. Kiếm chút gọi là thỏa đam mê thôi