Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Chính xác bác.. Đa số ae đỗ nợ là vì.. Xóc đĩa,bét tài xỉu đánh vào làm tham mà
Tất cả là ý chí và lòng tham gỡ gạt cao-nếu biết diem dừng-máy số thua bỏ đi -và biết tha ít lót tổ đầy -đừng gieo hy vọng gỡ nhanh-sẽ cuốn theo kiểu thua mà k ra dk-mãi thua-

Tất cả là ý chí và lòng tham gỡ gạt cao-nếu biết diem dừng-máy số thua bỏ đi -và biết tha ít lót tổ đầy -đừng gieo hy vọng gỡ nhanh-sẽ cuốn theo kiểu thua mà k ra dk-mãi thua-
E đồng ý quan điểm a..chơi lô đề ngu ngơ thì tốt nhất nghỉ đi..mình thua cũng trong tháng.mun gỡ phải tính vài năm.mún 1 2 hôm gỡ lại hết chỉ có mơ

E đồng ý quan điểm a..chơi lô đề ngu ngơ thì tốt nhất nghỉ đi..mình thua cũng trong tháng.mun gỡ phải tính vài năm.mún 1 2 hôm gỡ lại hết chỉ có mơ
Đung rồi lô đề là 1 con ma khó gỡ-khó chữa -a Trãi qua rồi nên chia sẻ vo ae như vạy giờ a k choi to như ngày xưa nũa-chơi vui văn nghệ đỡ ghiền thôi-bỏ thì càng tốt-kiếm tiền khỏi đi làm a lam dk hihi

Mùa dịch kéo dài, mọi thứ đều khó khăn nhất là với những ae thua tha, nợ nần vì đam mê số học. Ae nào có phương pháp, kinh nghiệm, cách chơi hay đừng ngại chia sẻ cho mọi người nha
thang hay thua quan trong vo
bỏ bet vs sóc đi .chỉ chơi xs 3 miền. chơi 3d 455s với stl khung 2 ngày. vốn 10tr. tháng cũng kiếm trên được 1 khoản lương lao động. chúc b thành công. đây là hướng đi của mình đã và đang thành công
Chuẩn bạn ơi.mấy thứ quay càng nhanh càng chết?

Hay quá ae. Mk cũng bỏ bet với xóc lâu rồi. Dính vào con ma Bet chỉ có đứt
Ae có thể chia sẻ rõ hơn về phương pháp cũng như cách chia vốn chi tiết hàng ngày cho ae cùng được biết có được không
Tùy vốn bạn thế nào,có nhiều cao thủ để cho bạn theo dõi,nên theo nhg cao thủ đang ăn thông ,đánh xổ số 3 miền .miền nam thường quay 3 đài,bạn theo 1 cao thủ đánh cặp lô cho 3 đài,dàn đề 10 số ,tứ thủ,song thủ đề .

HELLO AE TÔI LÀ PHONG99X NÔNG DÂN THỰC THỤ-theo cách chơi của tôi-tôi chơi 2 con lô-2-3 cặp xiên 2 -dàn đề nhiều nhất mà tôi bắt 36 s quay đầu-chủ lực là lô-rồi xiên-đề phụ
Càng nhiều nhát 3 càng-k bắt nhiều-hôm nào mà tôi cảm giác con số mạnh tôi choi to chút k là bình quân-ae đung ngày nào cũng phang-bỏ cách chơi 64 s đi -thua nhiều ăn k bao nhiêu-
Khi nào hứng đề bắt ít số chơi thôi-có khi lâu lâu hup ttđ đề 6 số đề 12 sô -ngẫu hứng thoi ae -chủ yêu là lô -xiên là nghề của tôi-ae tham khảo nhé-
Bác chỉ cách bắt lô xiên cho ae đi bac,lô xiêm vốn it mà lời cao

Ae hỏi hơi khó thực sự
Nếu chơi Chão dàn 2D 64s thì nặng vốn lắm ae ạ. Vốn không vững, gặp dây đen gãy thông liên tục 5-7 ngày thì chắc chắn ae không trụ nổi đâu. Còn nếu đi đều mk thấy k khả quan lắm. Lát nữa mk sẽ lên bảng thông kê số ngày trúng trượt của các Cao Thủ, Chủ Tịch. Mk thấy đi đều đa phần đều âm?
e cũng biết mà nhưng giờ k biết chơi j .chơi j cũng khó .Cảm ơn b

Ngày mới e chúc nhà m thật nhiu sk và zz .nhà mình cho e hỏi xóa tin nhắn làm thế nào k a 20210725_063047.jpg

Ngày mới chúc tất cả ae một ngày thật nhiều may mắn, rực rỡ đánh đâu trúng đó, đánh ít húp nhiều nha ae???

Mk hiểu mà ae. Thật sự rất là khó để nói gãy thông 5 ngày rồi. Ngày mai có nổ hay không.
Mk tham gia diễn đàn cũng được 1 năm rồi. Chứng kiến nhiều dây đen dài lắm. Kb ae có biết ct MaiCa không. Dây đen nhất là gãy thông 3D đúng 1 tuần liền. Ae biết ct Dương Khánh không, Nhiều dây gãy dàn 64s 5-6 ngày liền. Còn nhiều Cao Thủ Chủ Tịch nữa mk k tiện nói ở đây. Chuyện gãy ăn thông, Gãy thông Cao Thủ nào cũng Có. Mk rất lo lắng cho ae ít vốn ấy. Rõ là đi đúng phương pháp. Chia vốn đi đều nhỏ nhất là 1k rồi. Nhưng lỡ gặp dây đen thì không biết làm cách nào luôn ấy. Mk cũng hơi nản này ae. Cố lên ae ạ.
2d mà gãy 5,6 ngày thì bỏ nghề thôi ng a e. Vốn đâu cho lại dk.

Chào tất cả ae . mình cũng vào dd đc lâu lâu rồi đến bây giờ chơi thì cũng k lãi k lỗ . mình mới tìm đc phương pháp chơi dàn 64 đến 65 s.nếu các bạn có thời gian ngồi tét lại 300 ngày về trước thì mình cũng thấy ổn th nào gãy nhiều nhất là 5 ngày ít là 2 ngày.mình cũng mới theo đc mấy tay .hôm qua thì gãy chạm đề n tổng thì vẫn ăn . bạn nào có cách bắt chạm hàng ngày tốt hơn thì mình nghĩ tỷ lệ ăn là khá cao đấy.cầu như sau.chạm đề mình lấy hết các số ở giải .5.1 và 5.4.tổng đề thì mình bắt 8 tổng như sau cộng tất cả con số ở giải db lại ra kết quả cuối cùng lại cộng tiếp rồi tịnh lại tiến lên 4 .vd db hôm qua là .77196. Cộng lại Đc là 30 ta động tiếp 3+0=3 vậy ta sẽ có tổng 3,4,5,6 lấy cả bóng thì ta đc 8 tổng gép tối đa với 6 chạm . mình thấy cũng đc đấy ae tham khảo.nhu mình tét thì đi đều tiền 1 th vẫn có lãi.còn càng đợt này mình thấy ở giải 3.4 và 3.6 rất hay ra càng 1 th trở lại đây gãy có 3 lần.mình k biết đăng cầu lên trên mục cầu kèo ae tc.ae thử tét xem nếu có cái chạm nào hay hơn và đều hơn thì đăng lên cho mình tham khảo nhé