Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
có ai như mình ko theo chị hương đúng 2 hôm gãy
Chia buồn người ae nhá
Ae muốn theo ai thì nên xem phong độ 1 vài tháng gần đây chốt có ok không
sau đó bắt đầu theo từ đầu tháng ý, sẽ ok hơn
Mk thấy ct Hương chốt đầu tháng giờ ăn khá ok ấy, đen cho ae vào đúng 2 hôm gãy
Kiên trì đi đều chia vốn dài hơi sẽ Ok ae ạ
Chúc ae may mắn rực rỡ vào ngày mai nha

Bác cho e hỏi ngu chút là bác thống kê như này là tính riêng 2d với 3d ạ? Vì e thấy có ngày bác thống kê 2d xịt mà 3d lại húp ý ?
Không sao, ae chưa hiểu cứ hỏi nha, mk sẽ giải đáp mọi thắc mắc
mk thống kê số nháy húp của riêng 2D, và 3D. để ae có thể theo dõi chính xác hơn về phong độ chốt Càng. Nhưng khi mình tính tiền lãi lỗ, thì hôm nào ăn cả 2D, và càng thì mới được tính là Trúng. Vì thế mình mới ghi thêm ở cột tổng 3D là Húp 16 / 22 / 26 đó. Tức trúng dàn 3D là 16 trên tổng 22 ngày chốt chuẩn càng, trên tổng 26 Ngày chơi trong tháng đó
Người ae đã hiểu chưa

Không sao, ae chưa hiểu cứ hỏi nha, mk sẽ giải đáp mọi thắc mắc
mk thống kê số nháy húp của riêng 2D, và 3D. để ae có thể theo dõi chính xác hơn về phong độ chốt Càng. Nhưng khi mình tính tiền lãi lỗ, thì hôm nào ăn cả 2D, và càng thì mới được tính là Trúng. Vì thế mình mới ghi thêm ở cột tổng 3D là Húp 16 / 22 / 26 đó. Tức trúng dàn 3D là 16 trên tổng 22 ngày chốt chuẩn càng, trên tổng 26 Ngày chơi trong tháng đó
Người ae đã hiểu chưa
Vâng. E hỏi lại cho chắc. Chứ nhìn 2 bảng bác thống kê t5 và t6 của ct Trau e cũng hòm hòm hiểu là bác thống kê riêng nháy 2d và 3d ? tks bác. Nhìn phong cách thống kê là biết bác là ng chi tiết và tỉ mỉ ntn ?

Vâng. E hỏi lại cho chắc. Chứ nhìn 2 bảng bác thống kê t5 và t6 của ct Trau e cũng hòm hòm hiểu là bác thống kê riêng nháy 2d và 3d ? tks bác. Nhìn phong cách thống kê là biết bác là ng chi tiết và tỉ mỉ ntn ?
Không có gì nha ae
Tháng mới mk tính sẽ thống kê chi tiết cụ thể của 14 Cao thủ, Chủ Tịch đang đảm nhiệm các bát chốt. Không biết các ae có cần tham khảo tất cả không nhỉ? Hay ae thích ct nào muốn mk thống kê thì Vote nha

Không có gì nha ae
Tháng mới mk tính sẽ thống kê chi tiết cụ thể của 14 Cao thủ, Chủ Tịch đang đảm nhiệm các bát chốt. Không biết các ae có cần tham khảo tất cả không nhỉ? Hay ae thích ct nào muốn mk thống kê thì Vote nha
Hay quá! Bác có tgian thì cứ thống kê những cthu và ctich mà bác đã lên ds cho ae tham khảo ạ ?

Phải công nhận là CT Trau88 chốt 7 càng rất OK. Này mà lấy ghép với dàn 2D bác Sài Gòn thì ăn Full cả tháng mất \-strong

Tháng 7 này còn rực rỡ hơn ae ạ
Mk thấy ct Trau88 phù hợp với topic này quá
"Kiếm Lương Hàng Tháng"
Vốn rất nhỏ, 10k dàn 58s. 1k dàn 3 càng đề. Tổng 1 củ 1 ngày. Vốn 3-5 củ là chơi vô tư rồi. Chia được 3-5 ngày vốn
Tháng sau có ae nào cùng mk chiến đấu với ct Trau không nhỉ???

Phải công nhận là CT Trau88 chốt 7 càng rất OK. Này mà lấy ghép với dàn 2D bác Sài Gòn thì ăn Full cả tháng mất \-strong
Công nhận bác trau88 bắt càng khét quá, m cũng định lấy càng của bác ý ghép 3c, tháng này đến h này lại quay về số 0, k dc k thua, nghỉ 1 2 tay sang tháng ủ mưu lại vậy

Tháng 7 này còn rực rỡ hơn ae ạ
Mk thấy ct Trau88 phù hợp với topic này quá
"Kiếm Lương Hàng Tháng"
Vốn rất nhỏ, 10k dàn 58s. 1k dàn 3 càng đề. Tổng 1 củ 1 ngày. Vốn 3-5 củ là chơi vô tư rồi. Chia được 3-5 ngày vốn
Tháng sau có ae nào cùng mk chiến đấu với ct Trau không nhỉ???
Em 1 vé bác ạ. Nay e bđầu theo ngày 1 rồi. Tuy chưa đc may mắn. Nhưng E thấy như bác thống kê 3 tháng vừa qua của ct Trau thì e vẫn có niềm tin là mai sẽ gỡ lại đc vốn ngày hnay ? biết là bộ môn này k nói trc đc điều gì. Nhưng xét phong độ của ct Trau thì với số vốn 3-5tr hoàn toàn có thể có hy vọng theo đc ct trong tháng 8. Mai là sinh nhật em mong rr cùng bác và ct để đón 1 tuổi mới may mắn và từng bước nhìn thấy bờ bến gần hơn ??

Em 1 vé bác ạ. Nay e bđầu theo ngày 1 rồi. Tuy chưa đc may mắn. Nhưng E thấy như bác thống kê 3 tháng vừa qua của ct Trau thì e vẫn có niềm tin là mai sẽ gỡ lại đc vốn ngày hnay ? biết là bộ môn này k nói trc đc điều gì. Nhưng xét phong độ của ct Trau thì với số vốn 3-5tr hoàn toàn có thể có hy vọng theo đc ct trong tháng 8. Mai là sinh nhật em mong rr cùng bác và ct để đón 1 tuổi mới may mắn và từng bước nhìn thấy bờ bến gần hơn ??
Chúc người ae ngày mai sinh nhật vui vẻ, may mắn và thật rực rỡ nha
Cứ đều đều nhẹ nhàng dần dần. Ae ta có hướng rồi \-strong

Công nhận bác trau88 bắt càng khét quá, m cũng định lấy càng của bác ý ghép 3c, tháng này đến h này lại quay về số 0, k dc k thua, nghỉ 1 2 tay sang tháng ủ mưu lại vậy
Ae chơi những món gì và đang theo CT nào thế
Hình như cx theo bên CT Phong Vân phải không

Ae chơi những món gì và đang theo CT nào thế
Hình như cx theo bên CT Phong Vân phải không
K e tháng này theo mỗi ct bão chơi 2d và 3d, đáng nhẽ cũng lời ít mà vào nghịch bet vs xóc đĩa tý lại hoà, tháng sau phải kỷ luật hơn k nghịch linh tinh nữa, e bắt đầu từ hôm nay vào theo topic ct thay trong lô bạch thủ khung 5 ngày, ae tham khảo coi sao nha,