Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 43 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha <3VN Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha. Còn rất rất nhiều ae nơi biển đảo xa xôi lạnh lẽo cần giúp đỡ lắm. Xin chân thành cảm ơn<3VN

View attachment 134067
@chatnguyen ae tham khảo, đây là thông kê từ 1/7 - 25/7 nha ae. Chối tháng mk Updata lần nữa

thôi bạn ơi,ban thống kê cao thủ , chủ tịch cho anh em thôi
Thế hay mk làm thêm 1 bảng thống kê phong độ của các Nông Dân nhỉ
LeLinh0612 này, Trau88 này, chị Huong1970 này, a Phong99x này,..
Khéo bảng Nông Dân còn rực rỡ tưng bừng hơn ấy chứ \-strong

Bạn ko nói rõ ngày nào ae lại coppy đánh nhầm thì toang, đây là ngày 28 còn ngày 29 chưa chốt
ok ae nha, tầm 17h là có dàn ở trang đầu
mk thấy ct Linh ghi rõ ngày chắc ae k nhầm đâu
mk chỉ cho ae chỗ ct Linh chốt, để những hôm sau tìm cho dễ thôi

@TRAU88
Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

View attachment 135024
Tháng sau có ae nào muốn đồng hành cùng mình kiếm lúa không nhỉ
Cao thủ, Chủ tịch diễn đàn thì nhiều, Để mà lựa ra theo 1 người ổn định không phải dễ dàng ae nhỉ

Chào ae tôi là nông dân ?‍? Phong99x
ae muốn chơi 64 s : ae bắt 6 chạm kết nhất ?. Rồi chọn tổng tầm: 8 tổng kết . Là ra 67 số.có thể lọc bot 4 số về gần hoac Loại bớt kép khi chưa có cầu báo kép . Còn 5 chạm 8 tổng chỉ 58 số tuỳ ae lựa chọn-
Hôm nay trật ,ngày mai áp dụng phương pháp đôn (tăng) tiền ? lên là húp thôi
Cá nhân tôi thấy 64 số đơn giản, cho ae nào thích chơi 64s an toàn.
Còn khái niệm của tôi bắt 36 s quay đầu. Và tôi cảm nhận tốt con số.theo phương pháp trên tôi lọc dần dần nên hay húp dàn 12,13 s.
Ae nào thử thì thử còn k thì thôi -vui vẻ k quạu k ném đá nhé.
Chúc ae nào thử nghiệm thành công
Tôi k bắt cầu này . Cầu kia. Nhức đầu. Tôi vào chỉ nhìn sơ qua có cầu nào trùng hợp cho tự tin hơn thôi. Để tìm ra ttd và btđ.
ae thử trải nghiệm nhé -CHÚC AE THÀNH CÔNG . Nếu gãy theo phương pháp tăng tiền lấy lại ngay -k suy nghĩ.k sợ ✅ ok

Chào ae tôi là nông dân ?‍? Phong99x
ae muốn chơi 64 s : ae bắt 6 chạm kết nhất ?. Rồi chọn tổng tầm: 8 tổng kết . Là ra 67 số.có thể lọc bot 4 số về gần hoac Loại bớt kép khi chưa có cầu báo kép . Còn 5 chạm 8 tổng chỉ 58 số tuỳ ae lựa chọn-
Hôm nay trật ,ngày mai áp dụng phương pháp đôn (tăng) tiền ? lên là húp thôi
Cá nhân tôi thấy 64 số đơn giản, cho ae nào thích chơi 64s an toàn.
Còn khái niệm của tôi bắt 36 s quay đầu. Và tôi cảm nhận tốt con số.theo phương pháp trên tôi lọc dần dần nên hay húp dàn 12,13 s.
Ae nào thử thì thử còn k thì thôi -vui vẻ k quạu k ném đá nhé.
Chúc ae nào thử nghiệm thành công
Tôi k bắt cầu này . Cầu kia. Nhức đầu. Tôi vào chỉ nhìn sơ qua có cầu nào trùng hợp cho tự tin hơn thôi. Để tìm ra ttd và btđ.
ae thử trải nghiệm nhé -CHÚC AE THÀNH CÔNG . Nếu gãy theo phương pháp tăng tiền lấy lại ngay -k suy nghĩ.k sợ ✅ ok
Quan trọng là ko biết kết 6 chạm nào vì ko biết soi cầu