Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP LẬP DÀN 64 SỐ VÀ KINH NGHIỆM CHIA SẺ 2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP LẬP DÀN 64 SỐ VÀ KINH NGHIỆM CHIA SẺ 2020

Mình sẽ cố gắng cs toàn bộ kn chơi số mb trong thời gian này cùng ae.. ae có thể lật lại từng trang trong topic này.. nhiều pp rất hữu ích cho ae đó
Cảm ơn những chia sẻ hữu ích từ bác

dàn nóng gãy 5 ngày 27,28,29,1,2 nhe bạn
Dàn nóng mà bạn lại kêu gãy 5 ngày thì mình thấy bạn chưa hiểu vấn đề cầu mình cs.. nóng có nghĩa là đang ăn.. đang chạy.. chứ ko xét sâu năm tháng.. bạn test sâu nên thấy gãy 5 ngày.. mình lại test nóng là đang chạy gần đây..ae đọc lại cầu mình cs nhé.. mình thêm 1 cầu để bạn tk suy ngẫm.. nó cũng là điều tốt mình có thêm kn bình số cùng bạn.. cảm ơn bạn đã qtam.. bạn xem vui vẻ nhé.. cầu ảo nhưng nó là thuật toán số học mà mình đam mê
30548

bạn đọc kĩ các pp chơi đi bạn.. mình có nhiều cầu.. ko phải 1 đâu.. chưa từng có dàn nuôi bao giờ.. toàn cầu kèo hoặc pp chơi nóng thôi...chơi theo cầu vẫn lập dàn mới đó bạn. nắm bắt quuy luật cầu có khung max gẫy 3 ngày.. thì đợi gẫy 1-2 tay vào tiền an toàn hơn
Bác nghiên cứu cầu bet thì tuyệt vời đấy...thấy bác có bộ óc vẽ cầu thiên tài luôn

B thấy ăn dc tầm 8 tới 9 ngày lên kết hợp với 3 Chạm đề của Ct hjhj thì đồ sát thương sẽ cao hơn rất nhiều,chúc ng ae sẽ có nhiều cầu hay chia sẻ cho cả nhà cùng tham khảo nhé
kết hợp dàn là sao lấy trùng hay loại như nào bạn nói rõ đc ko

kết hợp dàn là sao lấy trùng hay loại như nào bạn nói rõ đc ko
B thấy 3 chạm của hjhj ăn liên tục tháng ăn tới 23ngay b kết hợp chạm của b nấy chạm kết nhất thì b ghép vào cho đủ 4 chạm chơi,tiện b cũng áp dụng chạm ngày chạm Lào lập lại nhiều thì b nấy

Tại số hàng chục cùa g 7.1 ta lấy cả bóng dương được 2 chạm + Tại hàng đơn vị g 7.4 ta lấy cả bóng dương được 2 chạm.. vậy ta có 4 chạm ghép dàn = 64 số... giải ra ngày nào lập dàn chơi hôm sau [ MAX KHUNG GẪY 3 NGÀY ] AE ai chơi kinh nghiệm chắc ăn thì đợi gẫy khung 1 ngày thì vào tiền.. tỉ lệ 1.3.8 và HUP FULL.. Mình vẽ cầu để ae dễ hình dung.. test cẩn thận hãy dự thưởng ae nhé VD 31/3 TA CÓ 4 CHẠM LÀ 1,6,0,5 CỦA 2 SỐ ĐÃ KHOANH MẦU TRONG HÌNH SAU
View attachment 30262
Cảm ơn trung tá . Nói tóm lại từ mai bác lên dàn 64 s e theo bác. Cao thủ thì bị nhà đồng soi kinh quá

Tại số hàng chục cùa g 7.1 ta lấy cả bóng dương được 2 chạm + Tại hàng đơn vị g 7.4 ta lấy cả bóng dương được 2 chạm.. vậy ta có 4 chạm ghép dàn = 64 số... giải ra ngày nào lập dàn chơi hôm sau [ MAX KHUNG GẪY 3 NGÀY ] AE ai chơi kinh nghiệm chắc ăn thì đợi gẫy khung 1 ngày thì vào tiền.. tỉ lệ 1.3.8 và HUP FULL.. Mình vẽ cầu để ae dễ hình dung.. test cẩn thận hãy dự thưởng ae nhé VD 31/3 TA CÓ 4 CHẠM LÀ 1,6,0,5 CỦA 2 SỐ ĐÃ KHOANH MẦU TRONG HÌNH SAU
View attachment 30262
Thks bác mùa dịch mong học hỏi nh điều từ báC

View attachment 30262
Cảm ơn ct chia sẻ cầu chúc ct nh sk

Mình sẽ cố gắng cs toàn bộ kn chơi số mb trong thời gian này cùng ae.. ae có thể lật lại từng trang trong topic này.. nhiều pp rất hữu ích cho ae đó
Cảm ơn bác nếu luận công bác là ng có công đưa các ae vào bờ ko thau kém j các ct đâu

Cảm ơn bác nếu luận công bác là ng có công đưa các ae vào bờ ko thau kém j các ct đâu
Ko nên so sánh. Trung tá là nhân vật ở ẩn. Là người chia sẻ bình luận tương tác nhiều nhất. Đứng tốp 1 là thành viên tích cực