Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP SÁM CÔ - CT LƯƠNG THIỆN NHÂN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP SÁM CÔ - CT LƯƠNG THIỆN NHÂN

THIENNHAN 

Thượng Tướng
VIP CHAT
VIP Member
Điểm cảm xúc
14,820
Điểm
223
Xu
610Xu
Phương pháp tìm ra 1 đôi + sám + bóng dương để tìm ra chạm của kỳ tiếp theo, ván nào ko có đôi hoặc 2 đôi bỏ ko bắt ván đó => Chúc anh em áp dụng pp thành công
Link video hướng dẫn dưới bình luận nhé! ✌️✌️✌️
7233

Thường xuyên có đôi liền nhau mọi người lấy bóng nó đánh 2 đầu tiền nhị, hậu nhị
Vd: 91183 lấy bóng 1 là 4,6 đánh 2,( đầu đuôi)
Còn trường hợp như 91907 thì ko đúng

Thường xuyên có đôi liền nhau mọi người lấy bóng nó đánh 2 đầu tiền nhị, hậu nhị
Vd: 91183 lấy bóng 1 là 4,6 đánh 2,( đầu đuôi)
Còn trường hợp như 91907 thì ko đúng
bóng dương, ko lấy bóng âm nhé em

Phương pháp tìm ra 1 đôi + sám + bóng dương để tìm ra chạm của kỳ tiếp theo, ván nào ko có đôi hoặc 2 đôi bỏ ko bắt ván đó => Chúc anh em áp dụng pp thành công
Link video hướng dẫn dưới bình luận nhé! ✌️✌️✌️ View attachment 7233
???

Anh em lưu ý mọi phương pháp cầu kèo đều có khung thời gian nhất định, trước khi vào cầu anh em nên lưu ý tập trung tất cả các phương pháp lại để tìm ra cầu kèo hợp lí cho mình nhé

Anh em lưu ý mọi phương pháp cầu kèo đều có khung thời gian nhất định, trước khi vào cầu anh em nên lưu ý tập trung tất cả các phương pháp lại để tìm ra cầu kèo hợp lí cho mình nhé
Hnay e đi mất 5 củ trong 5p xếp ơi. :) em thề nói sai ko làm người

em chụp đơn cược anh xem cách em chơi nhé
Em chơi thua xong em xóa ứng dụng giờ tải lại nó mất lịch sử chơi rồi anh ạ. Trưa nay vốn em 3tr em vào 2 chạm tiền nhị hậu nhị 10k chết tay đầu. Tay2 em vào 10k tiếp thì ăn. Tay 3 10k chết. Tay 4 20k chết lun. Tay 5 10k chết nốt. Xong em nạp tiếp 2tr vào chơi đc 2 tay 10k chết nốt. Còn 500k em ra chơi tài sửu chết lun. Em thấy chạm 1-2 nó chạy dài tầm 9-10 tay. Em vào thì đúng cầu nó gãy xong nó lại chạy lại . giờ vốn e còn đúng 1k điểm. Đợi 22h vào chơi theo phương pháp của a xem đc ko.

Đính kèm

Link video hướng dẫn dưới bình luận nhé! ✌✌✌ View attachment 7233
xem live video mới hiểu được , cám ơn anh

Link video hướng dẫn dưới bình luận nhé! ✌✌✌ View attachment 7233
PP này bắt hay về kiểu 2 đầu , chơi thêm 1 hàng số đánh 2/10 con 1 hàng về 2 hàng là lãi , về 1 là hòa

Em chơi thua xong em xóa ứng dụng giờ tải lại nó mất lịch sử chơi rồi anh ạ. Trưa nay vốn em 3tr em vào 2 chạm tiền nhị hậu nhị 10k chết tay đầu. Tay2 em vào 10k tiếp thì ăn. Tay 3 10k chết. Tay 4 20k chết lun. Tay 5 10k chết nốt. Xong em nạp tiếp 2tr vào chơi đc 2 tay 10k chết nốt. Còn 500k em ra chơi tài sửu chết lun. Em thấy chạm 1-2 nó chạy dài tầm 9-10 tay. Em vào thì đúng cầu nó gãy xong nó lại chạy lại . giờ vốn e còn đúng 1k điểm. Đợi 22h vào chơi theo phương pháp của a xem đc ko.
đây là em chơi kèo đôi hay là bắt chạm?