Cầu MB - PP BẮT CANG 3D | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PP BẮT CANG 3D

• Thread starter vuloi92
  • Ngày gửi
Ace có hứng thú biet pp bat cang 3D để lai cmen nha để minh biet ace co thich duoc chia se ko?
(((PP LÂY CANG 3D NHƯ SAU.)))
+ CĂN CỨ VÀO TẤT CẢ CAC SO Ơ GIẢI ĐẶC BIÊT, ACE LÂY BÓNG ÂM TẤT CẢ CÁC SỐ ĐÓ LÀM CÀNG 3D CHO HÔM SAU.
ACE NHÌN VÀO BẢNG THÔNG KÊ TƯ ĐẦU THÁNG 1 ĐẾN HIÊN TẠI NHA. CẢM ƠN!!!
CHÚC ACE THAM KHAO RR
$$$CÒN TIẾP PP BẮT CÀNG 4D$$$
ACE CO HỨNG ĐOAN THEO DOI NHA
View attachment 17610
Cảm ơn bác rất nhìu?

Ace có hứng thú biet pp bat cang 3D để lai cmen nha để minh biet ace co thich duoc chia se ko?
(((PP LÂY CANG 3D NHƯ SAU.)))
+ CĂN CỨ VÀO TẤT CẢ CAC SO Ơ GIẢI ĐẶC BIÊT, ACE LÂY BÓNG ÂM TẤT CẢ CÁC SỐ ĐÓ LÀM CÀNG 3D CHO HÔM SAU.
ACE NHÌN VÀO BẢNG THÔNG KÊ TƯ ĐẦU THÁNG 1 ĐẾN HIÊN TẠI NHA. CẢM ƠN!!!
CHÚC ACE THAM KHAO RR
$$$CÒN TIẾP PP BẮT CÀNG 4D$$$
ACE CO HỨNG ĐOAN THEO DOI NHA
View attachment 17610
B cho tbhoir tí.gdb ngày hôm qua 97571 thj ta lấy bóng âm của các số 1 5 7 9 là số nào v .vì mk k bjt.xjn cám ơn

Thì bóng âm của các số gdb hàng ngày nó về càng.thì mih lấy thôi bạn.bóng dương lại ko đc?
Theo thường lệ là 0 bóng 5 1-6;2-7;3-8;4-9
Nhưng đây bác ấy lấy bóng theo nguyên tắc nào đó mình thấy lạ mới hỏi kĩ nv

ACE THAM KHẢO THEM CAU ĐÊ DEP ĐÊ GHEP CANG 3D CHUC ACE RR

Chia sẻ cũng nên cẩn trọng là đúng rồi bạn..ko thì thành ra hại ae đấy
Ban thay pp hieu qua ko. Neu thay ko hieu qua. Ban thoát top này va đừng xem. Ban đừng lam ảnh hưởng việc minh chia se cho ace tham khảo. Ace thấy trung y va thấy hieu qua thi theo. Còn rieng ban ko thich va thấy ko hieu qua next luon. Cho nhanh.cam on.
Ban nghi sau lay pp bat càng hom nay ve ban ghep gian 3d 272 số ben bang chot cua ban.....

Từ hôm bác cs tới giờ gãy 3 hôm thông rồi liệu cầu này bị đồng soi k bác