Lotto Bet - PP CHƠI 1 HÀNG SỐ THẮNG 90% | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PP CHƠI 1 HÀNG SỐ THẮNG 90%

E thấy có con 12 kỳ chư ra, vsof những tay 2 kỳ nó ra đc 3-4 con thứ tự lựa chọn 5-6 con còn lại ntn?

E thấy có con 12 kỳ chư ra, vsof những tay 2 kỳ nó ra đc 3-4 con thứ tự lựa chọn 5-6 con còn lại ntn?
Bạn xem những số trong 2 -3 kỳ gần nhất chưa ra kết hợp với một đôi ra thì lấy số giữa, 2 đôi ra thì lấy số còn lại để làm chạm nhé

Hôm nay mình chia sẻ ae pp chơi 1 hàng số:
Ta xét 2 kỳ gần nhất ra nhũng số nào thì ta lấy số chưa ra để chơi (chỉ lấy tối đa 2 số) chơi tại các vị trí chục ngàn, ngàn,chục,đơn vị. Thường ăn luôn 1-2 số. Vào tiền 3 tay theo tỉ lệ 1-3-7. Thường ăn tay 1,2.
PP này mình cũng thấy khá hiệu quả.
Cảm ơn bác đã chia sẽ
E test xong cho cái phản hồi ❤️

Chơi 1 hàng số ae nên theo *** nhé. Bạn ấy là cao thủ hay hô cho ae trên phòng Chat đấy.

Chưa ra vào số khan rở cờ . e chỉ thấy hay ăn nhất tâm càng khung 3-5 kỳ
Đều nhất
Đợi 3kỳ chưa ra vào nuôi kỳ 4,5 là ra
Có số vào tâm càng khan

VD: tại 2 kỳ gần nhất ra các số 1234678 => còn lại 3 số chưa ra là 0,5,9 ta chọn 2 số trong 3 số này để đánh 1 hàng tại 4 vị trí. Như vậy chơi 10k x 2s x4 hàng = 80k, về 1 số đc 99k, lãi 19k, về 2 số lãi 118k
Cảm ơn bác

E sẽ test thử 3 tay và phản hồi bác sau. Thanks bác chia sẻ cầu kèo ạ

Hôm nay mình chia sẻ ae pp chơi 1 hàng số:
Ta xét 2 kỳ gần nhất ra nhũng số nào thì ta lấy số chưa ra để chơi (chỉ lấy tối đa 2 số) chơi tại các vị trí chục ngàn, ngàn,chục,đơn vị. Thường ăn luôn 1-2 số. Vào tiền 3 tay theo tỉ lệ 1-3-7. Thường ăn tay 1,2.
PP này mình cũng thấy khá hiệu quả.
Nếu gãy 1tay thì x3 tay sau sỗ cũ hay tính số mới bạn.

Chỉ cần nuôi 5 cặp số. 1,4-1,8,-1,0-0,8,4,8. Cho hàng đơn vị và hàng chục. Tỉ lệ vào tiền 1,3,8,15. Chọn 1 cặp để nuôi.
chọn 5 cặp này như thế nào a, chỉ thêm cho e hiểu với