Lotto Bet - PP chơi 3 càng dưới 400 số hiệu quả cao | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PP chơi 3 càng dưới 400 số hiệu quả cao

mr777

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
17,720
Điểm
223
Xu
211,427Xu
Chào anh em đam mê số học!
Mình xin chia sẻ 1 pp chơi 3 càng theo mình khá là hq nếu kiên trì, chơi đúng pp, có thể chơi Miền Bắc, Trung, Nam, lotobet.
- Pp như sau:
+ Lấy số: Tại hàng đơn vị là số nào thì ta lấy số đó + và - đi 3 đv, lấy chính số đó ta được 7 chạm
+ Lấy tổng: Ta bỏ đi tổng là 2 số đầu tiên của giải ĐB và tổng vừa ra -1 đv ta còn 7 tổng để kết hợp 7 chạm trên làm dàn đề
+ Lấy càng: Ta bỏ đi 02 số đầu tiên của của giải ĐB vừa ra, càng vừa ra - 1đv và càng là số gan nhất ta được 6 càng kết hợp với dàn đề trên đc dàn 3 càng khoảng 400s để chơi.

VD: Giải ĐB vừa ra là 07485, ta lấy hàng đv là 5 +- 3 đv đc các chạm: 2345678. Ta bỏ các tổng là 072 còn 7 tổng là 1345689. Ta bỏ đi 04 càng là 0739 còn 7 càng 124568 ghép vào dàn đề trên để chơi ( vd càng đang gan nhất là càng 9)

CÁC BẠN NÊN TEST PP THẤY ĂN 1,2 TAY THÌ VÀO ĐÁNH ĐẾN KHI GÃY THÌ NGHỈ, CHỜ ĂN 1,2 TAY LẠI ĐÁNH TIẾP. NẾU TAY NÀO CŨNG ĐÁNH THÌ CẨN THẬN LẠI CHẾT, MÌNH CHỈ KHUYÊN CÁC BẠN VẬY THÔI.

Sửa lần cuối:
Chào anh em đam mê số học!
Mình xin chia sẻ 1 pp chơi 3 càng theo mình khá là hq nếu kiên trì, chơi đúng pp, có thể chơi Miền Bắc, Trung, Nam, lotobet.
- Pp như sau:
+ Lấy số: Tại hàng đơn vị là số nào thì ta lấy số đó + và - đi 3 đv, lấy chính số đó ta được 7 chạm
+ Lấy tổng: Ta bỏ đi tổng là 2 số đầu tiên của giải ĐB và tổng vừa ra -1 đv, bỏ tổng là bóng dương của tổng vừa ra ta còn 6 tổng để kết hợp 7 chạm trên làm dàn đề
+ Lấy càng: Ta bỏ 02 số đầu vào, càng vừa ra - 1đv và bóng dương của càng vừa ra ta được 6 càng kết hợp với dàn đề trên đc dàn 3 càng < 400s để chơi.

VD: Giải ĐB vừa ra là 07385, ta lấy hàng đv là 5 +- 3 đv đc các chạm: 2345678. Ta bỏ các tổng là 0728 còn 6 tổng là 134569. Ta bỏ đi càng 0728 còn 6 càng 134569 ghép vào dàn đề trên để chơi.

CÁC BÁNH NÊN TEST PP THẤY ĂN 1,2 TAY THÌ VÀO ĐÁNH ĐẾN KHI GÃY THÌ NGHỈ, CHỜ ĂN 1,2 TAY LẠI ĐÁNH TIẾP. NẾU TAY NÀO CŨNG ĐÁNH THÌ CẨN THẬN LẠI CHẾT, MÌNH CHỈ KHUYÊN CÁC BẠN VẬY THÔI.
Cảm ơn bác chia sẻ

Mình chơi 3c thì nên đi theo tỷ lệ ra sao bác nhỉ

CT cho e hỏi với. Nếu ghép như hướng dẫn thì ra bao nhiêu số ạ. Vì e tính nếu ghép 7 cham và 6 tổng thì dàn đề ra nhiều số quá

CT cho e hỏi với. Nếu ghép như hướng dẫn thì ra bao nhiêu số ạ. Vì e tính nếu ghép 7 cham và 6 tổng thì dàn đề ra nhiều số quá
Bạn vào phần tạo dàn số để ghép nhé. Thường từ 340-390s

Đi tỉ lệ 4 tay . 1-1-2-3. Ko ra bỏ chờ ăn lại rùi vào đúng ko bác

Bạn kết hợp với cầu nào vậy
Có rất nhiều pp lấy chạm nhưng tôi tâm đắc nhất là pp lấy 3-4số đầu giải nhất hoặc số hàng vạn GDb,G1 và hang đơn vị GDb,G1 ép qua pp lọc tổng của bạn và lọc sâu xuống loại luôn tâm càng G3.1; G3.4
Cái này nói riêng cho ace nào soi cầu bét tầm 1năm sẽ bắt bước nhảy loại kép bằng, lệch, sát kép hoặc lấy trùng ct49
=> Dàn còn lại 8-12số 2D
Càng
Khi G7 có 3giải có số trùng nhau
Ví dụ cho dễ hiểu 25 ab ca da ta lấy càng 25 ghép với 8_12 số đề được max 24 số đánh. Chỉ cần tỷ lệ trúng 20% là lãi lắm rồi. Hi
Có ngày nó đạt 62%
4 càng nó cũng lấy ở đó nhưng biến thiên ví dụ mấy lần trước nó ra định dạng càng sát kép hoặc kép thì sau ta sẽ phang càng 2570
3phút các bạn làm đủ pp đó thì phải rất thuộc cầu.
Hy vọng chỉ 1vài ace hiểu được thôi. Vì nếu muốn vốn 1m được từ 20-30m thì cần mua dạng xổ số đó 🤭
Chúc các bạn sức khỏe, hạnh phúc, tỉnh táo và may mắm!