27 Lô Bet - PP CHƠI 7 CÀNG, 5 CHẠM, 6 TỔNG KHÁ OK | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet PP CHƠI 7 CÀNG, 5 CHẠM, 6 TỔNG KHÁ OK

Chào ae diễn đàn!
Lâu ko lên chia sẻ với ae pp chơi. Nay mình chia sẻ pp chơi 3 càng mình thấy khá là hiệu quả. Pp như sau:
+ Lấy 5 chạm: Hàng đơn vị là số lẻ ta lấy chạm lẻ 13579, hàng đv là số chẵn ta lấy chạm chẵn 24680
+ Lấy 6 tổng: ta loại các tổng là 2 số hàng chục nghìn và số hàng nghìn, tổng vừa ra trừ đi 1 đv và tổng là bóng dương của tổng mới ra ta còn 6 tổng
+ Lấy 7 càng: ta bỏ càng là số tổng vừa ra và bóng dương tổng đó, càng vừa ra trừ đi 1 đv. Ta đc 7 càng để chơi.
Chúc ae tham khảo chơi chiến thắng.
mấy h lên khấn r chiến cụ :))

Chào ae diễn đàn!
Lâu ko lên chia sẻ với ae pp chơi. Nay mình chia sẻ pp chơi 3 càng mình thấy khá là hiệu quả. Pp như sau:
+ Lấy 5 chạm: Hàng đơn vị là số lẻ ta lấy chạm lẻ 13579, hàng đv là số chẵn ta lấy chạm chẵn 24680
+ Lấy 6 tổng: ta loại các tổng là 2 số hàng chục nghìn và số hàng nghìn, tổng vừa ra trừ đi 1 đv và tổng là bóng dương của tổng mới ra ta còn 6 tổng
+ Lấy 7 càng: ta bỏ càng là số tổng vừa ra và bóng dương tổng đó, càng vừa ra trừ đi 1 đv. Ta đc 7 càng để chơi.
Hay thế dc 2 tay 5 lít dừng

Chào ae diễn đàn!
+ Lấy 6 tổng: ta loại các tổng là 2 số hàng chục và số hàng đơn vị, tổng vừa ra trừ đi 1 đv và tổng là bóng dương của tổng mới ra ta còn 6 tổng
Mình thấy loại tổng là số hàng chục và hàng đơn vị OK hơn nhé ae

Đang tham khảo,hi vọng may mắn rr