Về bờ - ?Pp chơi về bờ ? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ?Pp chơi về bờ ?

mong bác chia sẻ pp của bác lên cho mọi người cùng được vào bờ ạ,cảm ơn bác,chúc bác luôn mạnh khỏe,thành công trong cuộc sống
.thì mình đã chia sẻ pp chơi của mình như ở trên đó mà bạn. Mình vừa chơi theo các cao thủ một thời gian hơn 2 tháng. Mình mới thấy hiệu quả tốt. Nên mình mới chia sẻ kinh nghiệm và phương pháp chơi đề mb dàn 320s 3D đó. Mình chão tiền : 1k,2k, 3k, 4k, 5k. Những ngày sau là gỡ vốn. Vì hiếm họa mới bị phải gỡ vốn. Còn thường chỉ 1 hoặc 2,3 tay đã ăn. Đó là vốn 5 triệu. Nếu bạn có nhiều vốn hơn thì chơi to hơn.

Bác nói đúng quá cháu cũng suy nghĩ như bác , muốn chiến thắng và làm chủ được môn này cần 3 yếu tố k thể tách rời nhau đó là " Vốn , phương pháp chơi và cầu kèo ( số chơi ) " . Sau một thời gian chơi lùm tùm ,hầm bà là ,giờ cháu đã tìm ra được một lối đi đúng đắn cho mình , giờ chơi môn này cháu cảm thấy nhẹ nhàng và thật sự coi nó như một nghề kinh doanh buôn bán vậy . K còn thấy xấu hổ khi dính vào môn này nữa bác ạ .tự tin vì mình kiếm được thu nhập từ nó .vào đây thấy vẫn còn rất nhiều ace chơi vẫn còn thua thấy buồn và thương họ quá nhưng k biết làm sao .hi vọng mọi người chịu khó học hỏi thật nhiều rồi từ từ sẽ tìm ra cho mình con đường đi để tiến tới thành công . Chúc bác và toàn thể ace diễn đàn nhiều sức khỏe và luôn may mắn trong cuộc chơi này .
Thật sự. Tuổi cao sức yếu, hết đát như mình. Mà mỗi tháng kiếm thêm thu nhập vài triệu. Để Chi tiêu, bù khú với bạn bè. Mình thấy rất vui. Bởi vì không đụng chạm đến tiền của bà lão và các con. Vui lắm và tự hào lắm các bạn trẻ ơi.

Thật sự. Tuổi cao sức yếu, hết đát như mình. Mà mỗi tháng kiếm thêm thu nhập vài triệu. Để Chi tiêu, bù khú với bạn bè. Mình thấy rất vui. Bởi vì không đụng chạm đến tiền của bà lão và các con. Vui lắm và tự hào lắm các bạn trẻ ơi.
Các bạn trẻ mình rất hiểu và rất thông cảm. Bởi cái tính hiếu thắng. Muốn một phát lên tận cung trăng.
Còn cứ chơi theo pp một thứ là 3D đề mb. Mình đảm bảo sẽ lên từ từ.

Tôi hơi nhiều lời tý. Nhưng diễn đàn giảimasohoc.
là nơi giao lưu. Vậy tôi được phép tâm sự trong khuôn khổ.
xét cho cùng. Cầu kèo là cái sườn cho mọi người dựa. Từ thạc sĩ, giáo sư, toán học.
lô _ đề, nó chấp hết. Bởi vậy nó chỉ thua những ai có phương pháp chơi. Kinh nghiệm chơi. Kết hợp với nguồn vốn tự tin. Tôi ngày xưa cũng thường chơi lung tung, các thể loại. Tôi nghĩ lấy Lô đắp cho đề. Cuối cùng cháy nhà 2 Đầu. Từ khi tôi chỉ Đi sâu vào một thứ. Là từ đấy mới ổn định. Từ lâu tôi ít khi chơi 2D. Mà chỉ chơi 3D dàn đề cho hết ít vốn. Mà chơi cả 2 giải. Đặc biệt và giải nhất. Tuy nhiên là tôi tự bắt.
hàng ngày tôi thường xuyên theo dõi các cao thủ trong diễn đàn giảimasohoc.
và tôi thường nghĩ. Các cao thủ chốt quá đỉnh. Để ý thấy các cao thủ mới nổi, chốt rất ít càng. Xét thấy chơi vậy rất hiệu quả. Ít vốn lãi cao. Có gãy chão tiền cũng đơn giản... Vậy sao mọi người không chơi theo pp ấy nhỉ. Trên đây là tôi tâm sự vậy thôi. Còn nghề chơi mỗi người một ý. Mỗi người có pp riêng của họ.
. Tôi đã về bờ theo cách đó. Nên mạo hiểm tâm sự thế.
xin những ai có phương pháp hay hơn. Thì cùng thảo luận nhé.
Vậy hàng ngày bác vào bát chốt tập đoàn chốt số và càng cho ae theo với để theo bác vào bờ. Cảm ơn bác .

Vậy hàng ngày bác vào bát chốt tập đoàn chốt số và càng cho ae theo với để theo bác vào bờ. Cảm ơn bác .
Vậy thì tôi lại vi phạm bản quyền mất rồi. Vì tôi lại lấy số và càng của các cao thủ mà chốt lại. Lúc đó muộn giờ thì còn ai theo nữa.

xét cho cùng. Cầu kèo là cái sườn cho mọi người dựa. Từ thạc sĩ, giáo sư, toán học.
lô _ đề, nó chấp hết. Bởi vậy nó chỉ thua những ai có phương pháp chơi. Kinh nghiệm chơi. Kết hợp với nguồn vốn tự tin. Tôi ngày xưa cũng thường chơi lung tung, các thể loại. Tôi nghĩ lấy Lô đắp cho đề. Cuối cùng cháy nhà 2 Đầu. Từ khi tôi chỉ Đi sâu vào một thứ. Là từ đấy mới ổn định. Từ lâu tôi ít khi chơi 2D. Mà chỉ chơi 3D dàn đề cho hết ít vốn. Mà chơi cả 2 giải. Đặc biệt và giải nhất. Tuy nhiên là tôi tự bắt.
và tôi thường nghĩ. Các cao thủ chốt quá đỉnh. Để ý thấy các cao thủ mới nổi, chốt rất ít càng. Xét thấy chơi vậy rất hiệu quả. Ít vốn lãi cao. Có gãy chão tiền cũng đơn giản... Vậy sao mọi người không chơi theo pp ấy nhỉ. Trên đây là tôi tâm sự vậy thôi. Còn nghề chơi mỗi người một ý. Mỗi người có pp riêng của họ.
Lâu lâu lại đc đọc tâm sự của bác

Vậy thì tôi lại vi phạm bản quyền mất rồi. Vì tôi lại lấy số và càng của các cao thủ mà chốt lại. Lúc đó muộn giờ thì còn ai theo nữa.
Cháu tưởng bác hôm trước CS dàn bác tự bắt mà. Nhưng vì khó hiểu lên cháu ko làm được.

Chú ngày nào cũng chốt dàn cho a e tham khảo theo chú đi ạ

Chú ngày nào cũng chốt dàn cho a e tham khảo theo chú đi ạ
Kể từ ngày mai 26 tháng 8. Mình sẽ lấy số của các cao thủ chốt trên diễn đàn . Chỉ 1 dàn 3D Duy nhất mà mình cũng chơi như vậy. Đưa vào bắt chốt tập đoàn. Để những ai chưa Tự bắt số được tham khảo. Nếu thấy phù hợp thì cùng thảo luận nhé. Dàn mình chơi có gãy và có ăn. Và gãy khoảng cách bao nhiêu tay, phù hợp với ai thì thảo luận nhé ( bắt chốt tập đoàn)

Kể từ ngày mai 26 tháng 8. Mình sẽ lấy số của các cao thủ chốt trên diễn đàn . Chỉ 1 dàn 3D Duy nhất mà mình cũng chơi như vậy. Đưa vào bắt chốt tập đoàn. Để những ai chưa Tự bắt số được tham khảo. Nếu thấy phù hợp thì cùng thảo luận nhé. Dàn mình chơi có gãy và có ăn. Và gãy khoảng cách bao nhiêu tay, phù hợp với ai thì thảo luận nhé ( bắt chốt tập đoàn)
Cháu cũng mong ạ.

OK.Ông bạn còn chơi lôtobet ko và có kiếm được ko thì hãy chia sẻ cho anh em cách chơi thêm bét để kiếm thêm lúc rảnh rỗi ông nhé.Thân!

BÁC ƠI BÁC CÓ THỂ CS LẠI CÁCH CỦA BÁC TỰ BẮT DÀN ĐỀ VÀ CÁCH BẮT CÀNG CHO CON ĐỂ GHÉP VÀO CHƠI 3D KO Ạ. Con cảm ơn bác!

Bác ơi dàn đó bác chơi chobcar giải nhất và giải db ạ. Bác có thể chia sẻ cho cháu tỉ lệ ăn hàng tháng đc k ạ để cháu cân đối vốn, cháu cũng co vốn tầm 5tr thôi ạ, cháu cám ơn bác.
Mình lên riêng đặc biệt riêng giải nhất riêng. Không chung dàn Tỷ lệ nếu nói ngựa chạy đường dài thì chưa thống kê. Vì mình mới chơi theo pp này chưa lâu mới hơn 2 tháng thôi. Nói chung có lúc gãy 3 đến 4 tay. Có lúc ăn thông.

64s ghép 7 càng cũng ổn bác ạ vốn chão nhẹ hơn chơi 64s e cũng chơi thế đc 2 tuần rồi thấy rất ổn

Đúng rồi chú ơi,chú chơi thế nào thì chú cho a e dàn đưa lên bát chốt tập đoàn để a e theo chú về bờ,chú cũng xa bờ sắp ra đảo chú ak,cháu cũng đang thích chơi 3d tại ít vốn

Đc thế thì OK quá chú ak,nhiều a e cũng hóng chú lên số 3d từ lâu trong diễn đàn

Nay ngày đầu.đã chốt rồi.ace theo dõi vài ngày xem tỷ số ra sao . Rồi mình cùng nhau ra đảo một thế nhé.
Sắp ra rồi chú ak ,chú có phương pháp gì mà chú đang chơi thì chú lên dàn cho ae theo nhé,3d đặc biệt hoặc giải nhất