Tâm sự - Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC.

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.

16349
Screenshot_2020-01-06-20-18-15-46.jpgbác xem giúp em cầu ngày Mai chạm 3,9 có được không ạ

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.
Mình làm ăn thua lỗ nhiều nên cũng bị nợ, từ hôm biết diễn đàn tuần trước mới bắt đầu theo lô của Phan Bảo vào nho nhỏ nên cũng được lời mấy triệu, giờ mình để vốn để vào nhiều hơn mong kiếm được trả bớt nợ trước Tết. Chúc Phan Bảo mạnh khoẻ tinh thông và may mắn cho tụi mình theo đều đều được nhờ cho bớt khó khăn nhé! Vì thực sự chả biết trông vào đâu mà gỡ cho nhanh nữa. Cảm ơn Phan Bảo nhiều nhé♥️♥️♥️

A giúp e phương pháp vào tiền theo số của a để có lãi và ít rủi do ạ, cảm ơn anh

A giúp e phương pháp vào tiền theo số của a để có lãi và ít rủi do ạ, cảm ơn anh
người anh em vào bát chốt của tôi, cược tỷ lệ nhỏ hơn số tiền tôi cược, tôi vẫn thiên về đánh dàn đề nên tỷ lệ vào đề sẽ cao hơn.