Tâm sự - Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC.

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.

A có thể chia sẻ cho em xin ít kinh nghiệm chơi lô tô bét đc ko anh

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.
E chào anh,
Lời đầu tiên e chúc a cùng các a chị chủ tịch, cao thủ nhiều sức khoẻ và luôn giữ phong độ đỉnh cao.
A chia sẻ giúp e cùng ae trong diễn đàn về cách bắt đề chạm kết hợp với tổng ạ.
E cảm ơn Anh.

Nhờ a phan bảo truyền ít kinh nghiệm đúc kết được cho em và mọi người được ko . Một chút bản lĩnh của a cho em và mn nữa ạ???
ai cũng đã từng mất bình tĩnh, cay cú. Đó là lúc anh em chỉ có 1 mình, còn bây giờ hàng ngàn anh em diễn đàn hộ trợ lẫn nhau, đó là sức mạnh và bản lĩnh của ae đó

Lời đầu tiên. Mình Xin đc chúc chủ tịch Phan bảo nói riêng và các chủ tịch và các Cao thủ nói Chung lời chúc tốt đẹp nhất ạ. Chúc chủ tịch sức khỏe hạnh phúc. Và thật sáng suốt để ngày ngày chọn ra những Con số may mắn Cho ace đc hưởng lộc. Và những Ai còn ở ngoài đảo Xa bờ thì đc vào đất liền An toàn. Để đc sum vầy Đoàn tụ với gia đình ạ. ???

Ct cho mình hỏi, cách chơi lotto bet với, cái dàn 64 số đó nuôi dc không vậy

Cảm ơn a, e chỉ có dc mấy triệu làm vốn thôi ạ! Nay danh con 12 15k vơi dàn đề e lời dc 1cu, a có the cae giup e danh đề ntn de vào bơ truoc tet với số vôn 3-4 củ k ạ? E chỉ cần kiếm dc 10trieu là dc ạ!

Cảm ơn a, e chỉ có dc mấy triệu làm vốn thôi ạ! Nay danh con 12 15k vơi dàn đề e lời dc 1cu, a có the cae giup e danh đề ntn de vào bơ truoc tet với số vôn 3-4 củ k ạ? E chỉ cần kiếm dc 10trieu là dc ạ!
vào bát chốt của tôi vào tiền tương tự vơi tỉ lệ nhỏ hơn là được

dàn 64 số của anh chưa bao giờ gãy quá 3 hôm, anh có thể chia sẻ cầu để bắt dàn đề 64 số theo ngày được ko ạ
có thể dựa vào cầu lô để bắt chạm đề nhé người anh em, ng anh em bắt lô gì thì cho luôn cái chạm đề cho con lô đó

A có chơi bacarat, xóc đia hay bộ môn nghệ thuật j nữa ko anh, chia sẻ em ít kinh nghiệm kiếm tiền từ mấy trò đấy với

vào bát chốt của tôi vào tiền tương tự vơi tỉ lệ nhỏ hơn là được
Dạ, cảm ơn a, e lâu giờ k co vốn nên e đánh dc mỗi đê thôi mà k danh 64s dnahs 36s nên chưa có lời ạ! Chac nay fai chỉnh lại cách dánh mà kiếm dc tiền chứ nhưnayf kb bao giờ mới vao dc bờ

A bao oi e thua nhieu nen nhieu lúc Loan số có hôm thấy a ăn đều vào theo lại xit 2 ngày bỏ hôm sau lại về . Đen wa a

Cao thủ cho em hỏi đánh BTL lót STL để chống gãy thì vào tiền tỉ lệ ra sao hợp lý ạ! Em cảm ơn

Dạ, cảm ơn a, e lâu giờ k co vốn nên e đánh dc mỗi đê thôi mà k danh 64s dnahs 36s nên chưa có lời ạ! Chac nay fai chỉnh lại cách dánh mà kiếm dc tiền chứ nhưnayf kb bao giờ mới vao dc bờ
tinh thần quyết định tất cả, người anh em thoải mái đi, nhiều anh em khác còn đi lên từ cây lúa

A bao oi e thua nhieu nen nhieu lúc Loan số có hôm thấy a ăn đều vào theo lại xit 2 ngày bỏ hôm sau lại về . Đen wa a
là do anh em không theo đều, anh em để ý tôi đánh cả lô lẫn đề dàn vì một hay 2 con lô k thể làm nên mùa xuân