Tâm sự - Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC.

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.

tinh thần quyết định tất cả, người anh em thoải mái đi, nhiều anh em khác còn đi lên từ cây lúa
E thấy a k đánh dàn 64s mà đánh mỗi 36. E tính dánh 36s to hơn lót thêm 30 số nhỏ để nuôi dàn 36s, lỡ k về trong đan 36s mà ve dàn 64 số trong 30 con lót có âm củng đỡ m còn vốn để đánh tiép, e để ý nay a đánh nhầm tièn con bạch thủ à a, thấy còn đánh it tiền hơn 3 con kia

tôi thích những gì liên quan tới bài Tây nên môn nào có nó tôi đều không bỏ qua
Nào có thời gian a chia sẻ em ít kinh nghiệm đánh bacarat anh nhe. Em cũng kết bài lá kkk

CAO THỦ CÓ NGHIEN CỨU CẦU KÈO MT VÀ MN KO Ạ

Lời đầu tiên cho em cảm ơn cao thủ và chúc anh cùng gđ sức khỏe dồi dào
Anh cho em hỏi nếu đánh theo số anh chốt thì có nên đánh cả dàn 36s và 64s ko anh

Ức
ai cũng đã từng mất bình tĩnh, cay cú. Đó là lúc anh em chỉ có 1 mình, còn bây giờ hàng ngàn anh em diễn đàn hộ trợ lẫn nhau, đó là sức mạnh và bản lĩnh của ae đó
Xin chào Cao thủ tốp 1 Phan bảo ạ. Mình muốn Cao thủ giúp cách cươc tiền giữa dàn 64 và dàn 36 của Cao thủ Sao Cho hợp lý để ăn dàn 64 mà sịt dàn 36 Thi vẫn có 1 chút lãi ạ. Hoặc chỉ chơi Chung thân dàn 64 và cược mức tiền = Nhau suốt kể cả hôm gãy cũng ko gấp chảo. Thì liệu trong 1 tháng hoạch toán liệu có lãi ko ạ. Xin Cao thủ chỉ giáo giúp mình cách vào tiền Sao Cho hợp lý ạ. Cảm ơn chủ tịch rất nhiều ạ.

A ơi e thích chơi đề.e chỉ chơi đề ko chơi lô đk ko.e nên danh dan nào đó.64s hay 36s.tuan zui e Theo 36s 5ngay ko za e Zun e bộ lun

ANH EM CỨ HỎI HẾT MỘT LƯỢT. TÔI SẼ TRẢ LỜI MỘT THỂ.
B cho m hỏi như bảng b đánh chiều nay có 2d đơn thức đuôi b đánh 12,32,71-1500d với 23-1000d là đánh đề đấy chứ?

Chào anh chúc anh và gia đình có thật nhiều sức khỏe em dốt công nghệ em muốn hỏi anh ,chơi bộ môn này bao lâu rồi và thời gian đầu tư của a một ngày khoảng mấy tiếng tại thời gian em đi làm khá nhiều em rất muốn học kinh nghiệm chơi của a mong anh chia sẻ giúp a?

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.
Thật sự cảm ơn dd và adm cùng các ct ak nhờ mọi ng mà tất cả ae có chỗ để bám víu vào ak. E chỉ muốn hỏi a phan bao cach đánh và vào tiền ak

Vốn 10tr chơi như thế nào để gỡ dc 100tr anh cách chơi và chơi gì ...???

Vốn 10tr chơi như thế nào để gỡ dc 100tr anh cách chơi và chơi gì ...???
:)) ai cũng có ước mơ nhưng mà 10tr mà ăn 100tr thì tôi nghĩ chỉ có các cụ về mới giúp được khoản này

a cho e hỏi là e dự định chỉ chơi stl của a với vốn là 70tr
bây h e đang thua 500tr a chỉ cách e vào tiền stl đc ko ạ
e cảm ơn ạ

Lời đầu tiên em chúc anh và gia đình sức khỏe.vạn sự như ý.chúc anh cùng các cao thủ trên diễn đàn giữ vững phong độ để đưa anh em về bờ ăn tết vui vẻ.em muốn nhờ anh chia sẻ giúp em cách bắt càng đề với ạ.em cảm ơn anh nhiều

a cho e hỏi là e dự định chỉ chơi stl của a với vốn là 70tr
bây h e đang thua 500tr a chỉ cách e vào tiền stl đc ko ạ
e cảm ơn ạ
Giống mình thua 400 triêu rồi bh gõ cũng khó phết

chúc anh Bảo mạnh khỏe nhé
cho em hỏi cách chão tiền cả Lô và dàn Đề của anh ạ