Tâm sự - Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC. | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC.

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.

anh em nen theo dan de 64so cua phan bao dam bao co tien xai hang thang nhe

Chao a a co the huong dân e cach danh lô vao tien theo ty lệ nhu nao dc ko ạ

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.
A pham bao cho e hoi e dag no 200 trieu ma von e co bjo la 30 trieu a xem gup e cach choi de e co the ve bo dc k a . E cam on a nhieu

Cảm ơn Phan Bảo. Rất mong được Phan Bảo chia sẻ và giúp mình cùng toàn thể a e cách chơi lô đề miền Bắc.

Lời đầu tiên xin chúc a và gd mạnh khoẻ
Lời thứ 2 e có thể hỏi a chứ??
E thấy cầu lô của a và tứ thủ đề hay ăn.vậy hnao a kết con nào a có thể ghi thêm chứ nhấn mạnh ở chỗ tứ thủ đề hay stl dtl ko a??

a ơi ví dụ dàn 64s của a gãy 2 hôm thì hôm thứ3 có nên chão ko ạ

ae đều xa bờ phan bảo cố lên nhé! để ae theo kiếm nồi bánh,,

Cần lắm 1 cao thủ miền nam như bạn
Chúc bạn luôn vững lái cho ae bám vào bờ

ANH EM CỨ HỎI HẾT MỘT LƯỢT. TÔI SẼ TRẢ LỜI MỘT THỂ.
Mình chơi dàn 46, cảnh ngèo 5 bữa nay đi toi vài củ, tiền đâu mà nạp tiếp, đúng là nhọ thì kiểu j vẫn nhọ, theo cao thủ có lên dừng☹️. Vì cuối năm xoay hết bài rồi, nản.

Mình chơi dàn 46, cảnh ngèo 5 bữa nay đi toi vài củ, tiền đâu mà nạp tiếp, đúng là nhọ thì kiểu j vẫn nhọ, theo cao thủ có lên dừng☹. Vì cuối năm xoay hết bài rồi, nản.
sao từ đầu k theo ct phanbao luôn, đánh dàn 46s của ai thế

E chào a phan bao chúc a và gđ luôn mạnh khỏe và HP,e cũng chỉ mới biết đến diễn đàn mong sự trau rồi giao lưu và chia sẻ của a nói riêng và tất cả ae trong diễn đàn nói trung,e cũng vì làm ăn thua nỗ lên mới bước vào con đường số học này rất mong a chỉ giáo,thật ra e vào diễn đàn cũng chỉ để tham khảo và học hỏi cũng chưa theo một ai cả,mỗi người đều có cách đánh riêng,e chỉ nhờ a một chút đó là xem giúp e dan đề mà e tâm huyết chọn ra xem có ổn ko vả lại xem có. Cách nào để lọc dàn ko mong a phan bảo chỉ giáo.e xin cảm ơn:dàn đề của e đây nhé mong a chỉ giáo có 50s:01,10,05,07,08,09,90,41,51,16,61,17,81,19,91,34,43,45,36,73,83,46,64,48,84,98,89,65,59,76,68,86,78,79,97,32,62,82,29,02,20,24,42,00,11,22,88,99,74,57