Tâm sự - Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC. | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC.

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.

Ct cho e hỏi là dàn đề 64s và lô của ct thì nên đánh đều để tính lãi theo tháng hay đánh trão lên để ăn ạ? Cảm ơn chủ tịch.

ANH EM CỨ HỎI HẾT MỘT LƯỢT. TÔI SẼ TRẢ LỜI MỘT THỂ.
Ct cho e hỏi các dàn đề 64 số của CT có theo quy luật hay thống kê ra sao vậy ạ
e thấy dàn CT up hang ngay hình như lặp đi lặp lai theo quy luật mong Ct chia sẻ cho ae thêm kinh nghiệm tạo dàn đề ạ
e cảm ơn CT.

Sửa lần cuối:
E muon choi nhu a ma ko bit cach vao tien truoc e theo a .dan 36 .co 3 ngay a len dan 64 so ko nen e ko bit cach vô tien xin a cho e 1 y kien e theo dan 36 ko thi e phai danh nhu the nao de an toan vao bo

Bạn bắt lô rất chuẩn trước tôi chơi lô khung có lãi hàng tháng tết đồng quay ảo quá thua một đống gẫn lên tục nợ cả 100 củ nên tôi theo bạn mấy hôm chơi kết họp với số của lực cường chơi Xiên cả đề lấy lại hơn 100 củ rồi cảm ơn bạn rất nhiều

Chúc ngưòi anh em mạnh khỏe tiếp tục vận đỏ kéo anh em vào bờ

Hết lời với Anh Pham Bảo. Anh bắt quá chuẩn. Đây là những tâm huyết và trình độ bắt số của anh ấy chứ vận đỏ đen chỉ 1% thôi ae à. Còn do anh tín toán số chuẩn nên ae đang được lộc đos

. Một lần nữa xin được chúc mừng anh.

Tuần này sư huynh quá rực rỡ , chúc anh thành công hơn nữa , đưa thật nhiều anh em về bờ hơn nữa . Em cám ơn anh rất nhiều . Hi vọng sớm dc vào bờ đón tết cùng anh !

Ở quê e ai ai cung nói lô đề thì hư ng. Trốn nợ. Các kiểu. Các bậc phụ huynh nếu nghe đến thằng này hay thăng nọ đánh lô đề là ghét. E xin mạn phép hỏi a 1 câu. Có thể làm giàu từ bộ môn này k a. Trước giờ e cung nghĩ khó ăn cái trò này lắm. Bưa đk 10 thì bữa sau mất lại gấp bội. Nhưng từ khi e co tk vao tap đoan cua bon a. E xem bọn a chơi e thấy có thể làm giàu đk. K biết e nghĩ có đúng k.?. E đợi phản hồi của a

TẤT CẢ CÂU HỎI CỦA ANH EM TÔI ĐÃ TRẢ LỜI TẠI BÀI VIẾT NÀY

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.
Cám ơn bác bảo nhé nhờ bác ae có cái tết vui vẻ r

Cám ơn Phan Bảo rất nhiều!Chúc bạn luôn mạnh khoẻ và tỉnh táo để lần lượt đưa anh em vào bờ an toàn.

Ở quê e ai ai cung nói lô đề thì hư ng. Trốn nợ. Các kiểu. Các bậc phụ huynh nếu nghe đến thằng này hay thăng nọ đánh lô đề là ghét. E xin mạn phép hỏi a 1 câu. Có thể làm giàu từ bộ môn này k a. Trước giờ e cung nghĩ khó ăn cái trò này lắm. Bưa đk 10 thì bữa sau mất lại gấp bội. Nhưng từ khi e co tk vao tap đoan cua bon a. E xem bọn a chơi e thấy có thể làm giàu đk. K biết e nghĩ có đúng k.?. E đợi phản hồi của a
tôi thích câu hỏi này của người anh em
câu trả lời của tôi là có
anh em đọc kĩ chia sẻ của tôi thì nhất định sẽ làm dc