Tâm sự - Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC. | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Q&A ( HỎI & TRẢ LỜI ) WITH PHANBAO - TẤT TẦN TẬT VỀ SỐ HỌC.

Đầu tiên xin cám ơn DIỄN ĐÀN đã tạo ra các cuộc thi chốt số đẳng cấp để tôi có thể vinh dự tham gia giao lưu cùng nhiều anh em khác.

Trải qua nhiều tháng thi thố đến khi sở hữu BÁT CHỐT TOP1 như hôm nay tôi đã nhận được sự thương quý của nhiều anh em diễn đàn. Một lần nữa xin cám ơn.

Hôm nay, tôi viết bài Q&A ( question and answer) này để lắng nghe câu hỏi của nhiều anh em và sau đó sẽ giải đáp hết tất cả.

Vì tôi thấy có nhiều anh em nhắn tin riêng cho tôi nhưng vì công việc khá bận rộn tôi không thể trả lời từng câu được.

Qua cái Topic này tôi sẽ chắt lọc hết câu hỏi và sau đó sẽ trả lời hết cho anh em.

cám ơn những chia sẻ của anh ạ, anh cho em hỏi chút dàn 64 số lọc từ loto bet mà anh chia sẻ là cứ khi nào kì trước ko có số trong dàn là vào luôn phải ko ạ, em cám ơn ạ!

E mới vào diễn đàn theo anh Phan Bảo được 2 bữa cũng gỡ lại được 10 triệu .cảm ơn Anh nhiều.

CẢM ƠN BẠN ĐÃ TÂM HUYẾT CHIA SẺ CHO ACE TRONG DIỄN ĐÀN. TÔI CÓ MỘT CÂU HỎI MONG BẠN CHIA SẺ CHỈ BẢO KO CHỈ RIÊNG TÔI MÀ CÒN NHIỀU THÀNH VIÊN TRONG DIỄN ĐÀN CHƯA BIẾT . DỰA VÀO ĐÂU VÀ CÁCH LOẠI SỐ TRONG DÀN ĐỀ NHƯ THẾ NÀO ? BẠN VUI LÒNG CHỈ GIÚP CHO ACE . NĂM MỚI CHÚC BẠN VÀ GIA ĐÌNH LUÔN MẠNH KHỎE AN KHANG THỊNH VƯỢNG !
THÂN...!

Bạn cho mình hỏi xin ý kiến. Mình bắt dược dàn 3càng 12số. Mình ăn thông 1tuần 3ngày vậy mình có thể vào đây và giúp đỡ ae ko.hay như thế nào
[/QUOTE
Bạn cho mình hỏi xin ý kiến. Mình bắt dược dàn 3càng 12số. Mình ăn thông 1tuần 3ngày vậy mình có thể vào đây và giúp đỡ ae ko.hay như thế nào
anh chia sẻ luôn cho ae với ạ

Anh xem hum nay chạm này OK ko ạ chạm 8,3,2,1
16684

E đang muốn theo lô của a mak k bít theo btl hay xtl hay là cả hai ạ

ANH EM CỨ HỎI HẾT MỘT LƯỢT. TÔI SẼ TRẢ LỜI MỘT THỂ.
Trước tiên e chỉ muốn gửi lời cảm ơn vì đã giúp nhiều ae trả dc nợ lần.và e theo a dc ngày đầu trên lo to bet và live bet ăn ngon quá a.nhưng sang ngày thứ 2 gãy quá trời.vào đều tay có lúc gãy thông 7.liệu có chuyện cái bịp ko a?nhưng e vẫn tin tưởng theo a vào xsmb,dc 2 ngày rồi a.ổn lắm a à.và e nghĩ rằng a @PHANBAO chính là cái phao để e bám mà về bờ,về với gd.hiện tại e đang nợ 2ty vì lô đề và cassino và phải đi xa để lánh nợ.giờ gần tết cgir muốn kiếm chút ít mang về cho gd sắm cáu tết cho vợ con nó mừng.và cũng phải chi trả 1 số ít nợ lần.mong a và gd luôn mạnh khỏe và hp.cùng đồng hành với ae trong thời gian khó khăn này?cam ơn a phan bảo

CẢ NHÀ ƠI ANH PHANBAO TRẢ LỜI HẾT Ở BÀI NÀY RỒI NHÉ: MÌNH CÓ THỂ VÀO THAM KHẢO THÊM KINH NGHIỆM NEK

Chúc a bảo và gđ luôn mạnh khoẻ. Và giữ vững phong độ để dìu dắt ae chúng e có cái tết ấm no

hnay mới là ngày thứ 3 e vào diễn đàn. Và đã theo a. Ngày nào cũng đk. Tuy là rất ít. Nhưng e muốn gửi tới a lời cám ơn chân thành nhất. Chúc a và đại gđ có 1 cái tết thật vui vẻ. Hy vọng theo a e sẽ vào bờ an toàn.hj.????

anh em có thể tham khảo thêm bài này.

Cảm ơn PB. Chúc anh Sk, gd hạnh phúc . Hôm qua nghe anh nói quê Hưng yên . Sao giọng anh giống người MIỀN NAM ra Bắc sống vậy. A trả lời rất khiêm tốn. Mong anh luôn giữ vững phong độ bắt số cho mọi ng theo Anh vào bờ và có thu nhập. Bái phục anh!!!

Cảm ơn PB. Chúc anh Sk, gd hạnh phúc . Hôm qua nghe anh nói quê Hưng yên . Sao giọng anh giống người MIỀN NAM ra Bắc sống vậy. A trả lời rất khiêm tốn. Mong anh luôn giữ vững phong độ bắt số cho mọi ng theo Anh vào bờ và có thu nhập. Bái phục anh!!!
a bảo quê bình định ra hưng yên lập nghiệp bạn ơi