Thông báo - ⭐ QUY CHẾ KHEN THƯỞNG THÀNH VIÊN TÍCH CỰC ⭐ THÁNG 08/2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Vô cùng cảm ơn BQT DĐ.... Cảm ơn rất nhiều...Thật xúc động khi mình lại có tên trong danh sách danh dự này...Đc kinh nghiệm ngày hôm nay mình xin trân thành cảm ơn @GIONG_BAO ...cảm ơn @Giông_Tố cùng toàn thể các ace đã cs kn quý báu để mình đc học hỏi .. và có kn như ngày hnay đặc biệt xin gửi lời cảm ơn và chúc sức khỏe tới toàn thể Gia Đình .. Khuyến Tộc ng ae THANH TÙNG...Mình học ko ngừng từ bạn..Cảm ơn @GIONG_BAO ....Chúc @Tiểu_Mây luôn dịu dàng xinh xắn đáng yêu...Chúc toàn thể mn ace tv dđ mạnh khỏe..
Chúc mừng ĐT nhé???

Tôi thực sự rất xúc động khi được nhận phần thưởng này từ ACE quản trị diễn đàn.thực lòng mà nói là khi cs cầu kèo cùng ae,tôi chỉ có một suy nghĩ là hy vọng mình đóng góp một phần nhỏ bé giúp được ae phần nào.ngày hôm nay nhận được phần thưởng này tôi vô cùng vinh hạnh.một lần nữa xin được cảm ơn tất cả ACE trong ban quản trị đã tạo ra sân chơi này!Chúc tất cả ACE trong ban quản trị luôn luôn mạnh khỏe,hạnh phúc để chèo lái dd chúng ta ngày một phát triển lớn mạnh hơn nữa.xin chân thành cảm ơn!
Chúc mừng e trai nhé???

?Vô cùng cảm ơn BQT DĐ.... Cảm ơn rất nhiều...Thật xúc động khi mình lại có tên trong danh sách danh dự này...Đc kinh nghiệm ngày hôm nay mình xin trân thành cảm ơn @GIONG_BAO ...cảm ơn @Giông_Tố cùng toàn thể các ace đã cs kn quý báu để mình đc học hỏi .. và có kn như ngày hnay đặc biệt xin gửi lời cảm ơn và chúc sức khỏe tới toàn thể Gia Đình .. Khuyến Tộc ng ae THANH TÙNG...Mình học ko ngừng từ bạn..Cảm ơn @GIONG_BAO ....Chúc @Tiểu_Mây luôn dịu dàng xinh xắn đáng yêu...Chúc toàn thể mn ace tv dđ mạnh khỏe.
Chúc mừng e trai nhé???

Quá tuyệt vời,? xin cám ơn admin và toàn thể ace trong tập đoàn đã có sân chơi rất bỏ ích tuyệt vời thế này, có thưởng có phạt, mình cũng cảm thấy tự hào khi là 1 trong 10 thành viên được thưởng, cho dù có bao nhiêu tiền đi chăng nữa, hay 1k thôi cũng làm mình cảm thấy hãnh diện rồi, cũng là động lực để tôi sẽ cố gắng nhiều hơn nữa, xin hứa với TDGMSH và các ae tôi sẽ có gắng và chia sẻ nhiều hơn nữa, đóng góp 1 phần nhỏ của mình để TĐGMSH ngày 1 phát triển hơn nữa.
Kính chúc Ace trong tập đoàn cũng như 19k ae sức khỏe ? rồi dào luôn may mắn thành công và hạnh phúc.!
Chúc mừng e trai nhé???

DIẾN ĐÀN đã có qui chế về phần này.. cá nhân cũng mong muốn mn ace cùng chung tay xd đóng góp kn ..cs cùng nhau phát triển vững mạnh cùng DIỄN ĐÀN nhé mn...Mn đừng ngại ngùng.. với một số cá nhân suy tưởng khi cs sợ đồng phá hay này nọ.. cá nhân mình ko đồng nhất quan điểm đó.. suy về mặt cá nhân thì mn tham gia mua vé số đc bao nhiêu...Mỗi 1 lý do đó mình nghĩ đủ để mn cùng cởi mở cs cùng nhau đúc rút kn chơi sao cho hiệu quả.. chúc cả nhà luôn chiến thắng...Chúc DĐ GMSH luôn phát triển không ngừng...!
Đồng phá là dấu ngề. Chứ khả năng con người sao ăn lại máy luôn thua máy mà máy nó phá cầu làm gì . Và con người luôn phải biến đổi theo máy .cũng như tương thích thời đại trong cs. Vd sinh hoạt cs thời năm 1945 .không thể đem công nghệ năm 1945 đem ra năm 2020 vận hành đc vì công nghệ đã già nua. Ta luôn phát triển cái mới mới kip thời đại và quy luật máy quay chạy lối gì ta đổi lối đấy nó mới tương thich.
Nếu ko tương thích sự vận hành mới khai phá thì ta sẽ thua và như trong cs sẽ bị tụt hậu ?

Sửa lần cuối:
Đồng phá là dấu ngề. Chứ khả năng con người sao ăn lại máy luôn thua máy mà máy nó phá cầu làm gì . Và con người luôn phải biến đổi theo máy .cũng như tương thích thời đại trong cs. Vd sinh hoạt cs thời năm 1945 .không thể đem công nghệ năm 1945 đem ra năm 2020 vận hành đc vì công nghệ đã già nua. Ta luôn phát triển cái mới mới kip thời đại và quy luật máy quay chạy lối gì ta đổi lối đấy nó mới tương thich.
Nếu ko tương thích sự vận hành mới khai phá thì ta sẽ thua và như trong cs sẽ bị tụt hậu ?
Máy đc lập trình và xuất phát từ con người.... Nếu đoán bắt đc lập trình thì sao nhỉ...AE mình thành siêu nhân... hiii

Máy đc lập trình và xuất phát từ con người.... Nếu đoán bắt đc lập trình thì sao nhỉ...AE mình thành siêu nhân... hiii
Thì đó cái khó là ở chỗ đó.
Ông bạn e cũng cài tất các lập trình .khi có tài liệu sẵn họ ắp vào nó ra phần mềm.
Người nghĩ ra cái lập trình đó mới ác
Còn người cài vào thì bình thường kiểu như lắp rap
Lập trình cho chơi bắn cá ,vvv phàn mềm quản lý kd cũng do họ cài lập trình.

Nó chẳng qua là lập trình kiểu a+b=c
Nó cho 1 hàm số chạy ra 1 dãy số
Khó phết . Ko vậy mấy ôg sao bắt đc kép ,hs64s . Kiểu có lúc bắt chạy đúng lập trình là ăn

Nó chẳng qua là lập trình kiểu a+b=c
Nó cho 1 hàm số chạy ra 1 dãy số
Khó phết . Ko vậy mấy ôg sao bắt đc kép ,hs64s . Kiểu có lúc bắt chạy đúng lập trình là ăn
hich.. a vừa chia sẻ về kép xong... thiêng vãi.. nó ra kép thật hnay thì a toang

hich.. a vừa chia sẻ về kép xong... thiêng vãi.. nó ra kép thật hnay thì a toang
E bay mẹ 400k. Vãi đi số rời gãy,1 đôi bỏ. Ẹc 64s ,hs chưa động hic. Nc xoay đc sang cửa khác đảo cánh thì cơ hội cao chứ nó ảo bám bay

:D còn nhiều cửa đã đi hết đâu.