Thông báo - ⭐ QUY CHẾ KHEN THƯỞNG THÀNH VIÊN TÍCH CỰC ⭐ THÁNG 08/2020 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cảm ơn các ADMIN tđ gmsh rất nhiều , e ko biết nói j hơn ngoài lời chúc các admin suk khỏe. Và tạo ra nhiều sân chơi hơn nữa cho ae và các ct dd co sát với nhau, nhằm Tim kiếm ra nhân tài , để dìu dắt ae dd vào bờ.

btq ko thông báo chỉ có thông báo ngày trả thưởng.. nhưng chắc là ngày lễ mọi thứ nghỉ xả hơi.. a đoán mò.. hiii
Trao trong ngày mồng 1 mà cuối 2 sang 3 rồi mà vẫn chửa thấy. Mười đồng tiền công ko bằng 1 đồng tiền thưởng. Đã là thưởng thì phải nóng và đột xuất

Trao trong ngày mồng 1 mà cuối 2 sang 3 rồi mà vẫn chửa thấy. Mười đồng tiền công ko bằng 1 đồng tiền thưởng. Đã là thưởng thì phải nóng và đột xuất
Đến hnay ct BÃO cũng bận đột xuất ko thấy cs dàn chơi . ngày.. mình hiểu sơ là ngày lễ.. mọi thứ cứ vui chơi sau rồi tính.. hiii.. Nếu có thông báo ngày lễ nghỉ thì ae ko nói làm gì ae nhỉ.. hơi cụt hứng chút thôi.. nỡ khoe với mn ace xong mà ko có gì nó hơi sượng.. hề hề.. thui ae ngày lễ hỉ xả vui vẻ nhé

Đến hnay ct BÃO cũng bận đột xuất ko thấy cs dàn chơi . ngày.. mình hiểu sơ là ngày lễ.. mọi thứ cứ vui chơi sau rồi tính.. hiii.. Nếu có thông báo ngày lễ nghỉ thì ae ko nói làm gì ae nhỉ.. hơi cụt hứng chút thôi.. nỡ khoe với mn ace xong mà ko có gì nó hơi sượng.. hề hề.. thui ae ngày lễ hỉ xả vui vẻ nhé
Haha. ? ?

lễ là cứ dẫn ny đi chơi, ăn uống, Cho thoải mái. Chứ hong lại hối hận .kkkk

lễ là cứ dẫn ny đi chơi, ăn uống, Cho thoải mái. Chứ hong lại hối hận .kkkk
Chuẩn luôn... cả nhà đi chơi cùng e nè.. kkkkk
55518

3/9 rồi chưa thấy j nhỉ.
MỌI NGƯỜI YÊN TÂM MHA. HÔM NAY ADMIN MỚI NHẬN ĐƯỢC TẤT CẢ THÔNG TIN CỦA CÁC BẠN ĐỂ TIẾN HÀNH TRAO THƯỞNG ĐÓ.
ĐỢT NÀY NHIỀU SỰ KIỆN - PHẢI THỐNG KÊ ĐẦY ĐỦ VÀ RÕ RÀNG RỒI MỚI TRAO THƯỞNG MỘT LẦN LUÔN.
NÊN CHẮC CHẮN MAI MỌI NGƯỜI SẼ NHẬN ĐƯỢC TIỀN THƯỞNG NHÉ :)

MỌI NGƯỜI YÊN TÂM MHA. HÔM NAY ADMIN MỚI NHẬN ĐƯỢC TẤT CẢ THÔNG TIN CỦA CÁC BẠN ĐỂ TIẾN HÀNH TRAO THƯỞNG ĐÓ.
ĐỢT NÀY NHIỀU SỰ KIỆN - PHẢI THỐNG KÊ ĐẦY ĐỦ VÀ RÕ RÀNG RỒI MỚI TRAO THƯỞNG MỘT LẦN LUÔN.
NÊN CHẮC CHẮN MAI MỌI NGƯỜI SẼ NHẬN ĐƯỢC TIỀN THƯỞNG NHÉ :)
Đói mốc hết mõm rồi em à. Say bet quá nó bú hết của bọn anh rồi