Về bờ - QUY LUẬT LÒNG THAM VÀ NỖI SỢ ĐỂ VỀ BỜ ! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ QUY LUẬT LÒNG THAM VÀ NỖI SỢ ĐỂ VỀ BỜ !

Tks bạn chia sẻ ! Đọc xong ai cũng nghĩ sẽ làm như vậy nhưg quan trọng khi chơi lại ko như thế !!!
Tks bạn chia sẻ ! Đọc xong ai cũng nghĩ sẽ làm như vậy nhưg quan trọng khi chơi lại ko như thế !!!
HÃY CỐ GẮNG CHIẾN THẮNG BẢN THÂN MÌNH BẠN NHÉ

thứ 2 âm hơn 1 m.thứ 3 xanh hơn 5m vậy là bù cho nhau.nghỉ thôi dạt chỉ tiêu
môn này dễ ăn, nhưng ko thắng do ae ko kìm chế và thắng dc bản thân, mình cũng bị tình trạng ngày nào cũng thắng xong lại thua ngược, đang cố gắng luyện.

môn này dễ ăn, nhưng ko thắng do ae ko kìm chế và thắng dc bản thân, mình cũng bị tình trạng ngày nào cũng thắng xong lại thua ngược, đang cố gắng luyện.
Khi tham phải biết sợ b ạ.1 điểm cũng quý,vì chính tôi bị thiếu 1 điểm để đánh cũng k dc

Ae cố gắng kìm lòng tham.ngày chúng ta làm công ăn lương 8 tiếng,trung bình 3 4 5 trăm.cố kìm lại dình đánh lãi bằng ngày công.update thêm cho ae có động lực
Tôi ko thích những gì viểm vông , những lời chia sẻ của bạn rất đáng để hoc hỏi , phaiy chiến thắng bản thân là chiến thắng tất cả , tôi cũng đang thực hiện như bạn , mn kiếm 300,500k nghỉ , ngày được ngày mất tháng tôi cũng có 6tr bằng công dfi làm rôi , còn mơ nhiêù dành cho những ai nóng vội , cảm ơn bạn đã chia sẻ để tôi có thêm động lực đi tiếp