Về bờ - QUY LUẬT LÒNG THAM VÀ NỖI SỢ ĐỂ VỀ BỜ ! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ QUY LUẬT LÒNG THAM VÀ NỖI SỢ ĐỂ VỀ BỜ !

Nhưng mình nghĩ để thắng đc 20% vốn là quá thnahf công rồi. 5% cũng là ok nói gì 20%. Vốn 10m mỗi ngày lãi 2m là quá ấm nói gì hơn nữa.
Chỉ tiêu rõ ràng.được 2 tr nghỉ.k cần biết cược bao nhiêu tay.nguyên tắc dình đánh xanh nghỉ
chơi 3s5t cược 8s @@.k ra số roqif là lỗ hả b

Cảm ơn bạn bạn có thể chia sẻ cách vào tiền lãi xuất kép là như thế nào mình cũng như bạn mới vào kubet chưa biết cách chơi cách vào tiền đánh vài tay thấy ăn thậm đánh to thế là mất sạch giờ ngày nào cũng vào học hỏi cao thủ và anh em trong tập đoàn mong mọi người chỉ giúp mình cảm ơn

Cảm ơn bạn bạn có thể chia sẻ cách vào tiền lãi xuất kép là như thế nào mình cũng như bạn mới vào kubet chưa biết cách chơi cách vào tiền đánh vài tay thấy ăn thậm đánh to thế là mất sạch giờ ngày nào cũng vào học hỏi cao thủ và anh em trong tập đoàn mong mọi người chỉ giúp mình cảm ơn
Mỗi người có cách bắt cầu,có số vốn riêng. Khi mình ít vốn mình đánh tài xỉu 10 20 50k,chờ cầu bệt dình 1 tay ăn rồi nghỉ.dình dàn 4 chạm cố định 0538 hoặc 2479,1469 xem bệt gì đánh đó.đề nam bắc đánh 1 2 k 64 số lọc khan.
Đó chỉ là qua qua về lý thuyết muốn gột dc vốn phải có VỐN và kiên trì + may mắn.mình nghĩ vậy

Mình hỏi hơi vô duyên chút, bạn kiếm đều đều được mấy tháng rồi ạ?

Chào ae tập đoàn.e vào tập đoàn hơn năm nay cũng đọc và học đc khá nhiều từ diễn đàn.từ bộ đề,chạm,các loại cầu kèo......vv.
+ Đến lúc biết nhiều đánh đâu thắng đấy,tưởng rằng mình thấm nhuần tất cả .e online ngày đêm đâm đầu vào đánh bet ,ngày dc chục,vài chục triệu,ngày mất cũng vậy,thắng thì muốn nữa,thua ham gỡ,dần dần mất hết vốn và lãi.
+ E ngồi lại xem lại cách chơi tại sao đánh lúc đầu được sau mất hết e nhận ra tại mình vì lòng tham,vì nỗi sợ,đc thì muốn nữa,thua cố ham gỡ,càng đánh nhiều càng loạn đâm thua.
+ E tự xây dựng cách chia vốn,vào tiền xác định rõ lỗ lãi ,cái quan trọng nhất e làm được là kiềm chế LÒNG THAM. loto bet nó “ma mị”, hấp dẫn,mình càng phải tỉnh nên e tự đặt chỉ tiêu lãi 20% vốn nghỉ.thua 20% nghỉ.đánh chia nhiều khung giờ cho tỉnh táo,lãi cộng dồn theo ngày,tuần tháng,theo hình thức lãi kép từng ngày.
Khi lòng tham nổi lên,thì lúc đó chúng ta nên biết sợ,biết kiềm chế hai thứ này là 30% chiến thắng rồi.:rồi e thực hiện đúng như xây dựng :
+ 1 có vốn
+ 2 có chỉ tiêu lãi lỗ rõ ràng
+ 3 kiên trì k cay cú,k nên tất tay
+ 4 quản lý vốn tốt
+5 MAY MẮN
Dưới đây ( ảnh) là do May mắn + kinh nghiệm bản thân áp dụng pp lãi kép e kiếm 15tr từ số vốn ban đầu 200k !
Cái kết của thấm nhuần quy luật LÒNG THAM VÀ NỖI SỢ + KINH NGHIỆM + MAY MẮN .sẽ kiếm dc chút ít từ số vốn nhỏ, đầu tư an toàn !
+chia sẻ thêm về môn e chơi,e thường gột vốn bằng đánh đề dàn 64 số (bắt chạm) x1k trong lô 18,có chút vốn ra đánh tài xỉu 10 20k lãi 10,20% .cuối ngày chưa đủ chỉ tiêu e đánh dàn 3d 8 càng x65 số miền bắc.View attachment 94123View attachment 94124
Thanks bạn đã chia sẻ. Mình năm ngoái cũng bị đúng như bạn nói. Giờ đang ngồi tính lại đây! Chúc bạn năm mới gặp nhiều may mắn và thành công!!!

B nói quá chuẩn, nhưng mình vẫn chưa làm được như b, cứ thua lại nạp để gỡ và lúc nào cũng bay tk tết này mình còn bây hết tiền tiêu tết

Mọi lần cứ 15 ngày đến 20 ngày là tôi toang. Lần này lên đến 26 ngày rồi. Vẫn đang rất lo lắng. Có nên dừng ko anh em