Về bờ - QUY LUẬT LÒNG THAM VÀ NỖI SỢ ĐỂ VỀ BỜ ! | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ QUY LUẬT LÒNG THAM VÀ NỖI SỢ ĐỂ VỀ BỜ !

BÁC CÓ THẺ CHIA SẺ CÁCH CHỌN 8 SỐ ĐỂ ĐÂNH 3 SỐ 5TINH K Ạ
CHIA SẺ thì dễ có làm được hay k,và làm có được ăn k,còn dựa vào vốn + may mắn. mình bắt theo dạng phức hợp do trươc đây mình hay chơi phức hợp hậu nhị ,mình hay dình dạng phức 05381627 bỏ 49 .hoặc 23456789 bỏ 01 là dạng 560k. dạng 6 số =200 bắt 053816 hoặc 053827 hoặc 247916 dựa vào ván trước ra 053816 ván sau vào nuôi 053827 …. .còn xem kq đang bệt dạng 1 đôi hay số rời,k ra số dời thì TOANG

CHIA SẺ thì dễ có làm được hay k,và làm có được ăn k,còn dựa vào vốn + may mắn. mình bắt theo dạng phức hợp do trươc đây mình hay chơi phức hợp hậu nhị ,mình hay dình dạng phức 05381627 bỏ 49 .hoặc 23456789 bỏ 01 là dạng 560k. dạng 6 số =200 bắt 053816 hoặc 053827 hoặc 247916 dựa vào ván trước ra 053816 ván sau vào nuôi 053827 …. .còn xem kq đang bệt dạng 1 đôi hay số rời,k ra số dời thì TOANG
THẤY BÁC ĐĂNG ĐỢT CƯỢC, HẦU NHƯ ĐẶT PHÁT NÀO LÀ ĂN PHẢI K Ạ

THẤY BÁC ĐĂNG ĐỢT CƯỢC, HẦU NHƯ ĐẶT PHÁT NÀO LÀ ĂN PHẢI K Ạ

chính xác như chủ tus nói nhé. Bạn phải có vốn và chờ đợi ra 1 đôi 2-3c r hẵn nuôi. Mình cũng hiện đang kiếm tiền bằng pp này nhưng mình đánh 6 số tổng cược 200k thôi ko phải 8số

Mình k post ảnh cho b xem đc, k biết đăng chỗ nào
BÁC BẤM VÀO CHỖ NÀY Ạ

chính xác như chủ tus nói nhé. Bạn phải có vốn và chờ đợi ra 1 đôi 2-3c r hẵn nuôi. Mình cũng hiện đang kiếm tiền bằng pp này nhưng mình đánh 6 số tổng cược 200k thôi ko phải 8số
Chuẩn đó b.mình chơi kết hợp lúc 3 4 6 số .cần thiết thì mình đánh 8 số.

Chào ae tập đoàn.e vào tập đoàn hơn năm nay cũng đọc và học đc khá nhiều từ diễn đàn.từ bộ đề,chạm,các loại cầu kèo......vv.
+ Đến lúc biết nhiều đánh đâu thắng đấy,tưởng rằng mình thấm nhuần tất cả .e online ngày đêm đâm đầu vào đánh bet ,ngày dc chục,vài chục triệu,ngày mất cũng vậy,thắng thì muốn nữa,thua ham gỡ,dần dần mất hết vốn và lãi.
+ E ngồi lại xem lại cách chơi tại sao đánh lúc đầu được sau mất hết e nhận ra tại mình vì lòng tham,vì nỗi sợ,đc thì muốn nữa,thua cố ham gỡ,càng đánh nhiều càng loạn đâm thua.
+ E tự xây dựng cách chia vốn,vào tiền xác định rõ lỗ lãi ,cái quan trọng nhất e làm được là kiềm chế LÒNG THAM. loto bet nó “ma mị”, hấp dẫn,mình càng phải tỉnh nên e tự đặt chỉ tiêu lãi 20% vốn nghỉ.thua 20% nghỉ.đánh chia nhiều khung giờ cho tỉnh táo,lãi cộng dồn theo ngày,tuần tháng,theo hình thức lãi kép từng ngày.
Khi lòng tham nổi lên,thì lúc đó chúng ta nên biết sợ,biết kiềm chế hai thứ này là 30% chiến thắng rồi.:rồi e thực hiện đúng như xây dựng :
+ 1 có vốn
+ 2 có chỉ tiêu lãi lỗ rõ ràng
+ 3 kiên trì k cay cú,k nên tất tay
+ 4 quản lý vốn tốt
+5 MAY MẮN
Dưới đây ( ảnh) là do May mắn + kinh nghiệm bản thân áp dụng pp lãi kép e kiếm 15tr từ số vốn ban đầu 200k !
Cái kết của thấm nhuần quy luật LÒNG THAM VÀ NỖI SỢ + KINH NGHIỆM + MAY MẮN .sẽ kiếm dc chút ít từ số vốn nhỏ, đầu tư an toàn !
+chia sẻ thêm về môn e chơi,e thường gột vốn bằng đánh đề dàn 64 số (bắt chạm) x1k trong lô 18,có chút vốn ra đánh tài xỉu 10 20k lãi 10,20% .cuối ngày chưa đủ chỉ tiêu e đánh dàn 3d 8 càng x65 số miền bắc.View attachment 94123View attachment 94124
Lúc đánh đề dàn 64s bác có theo cao thủ nào ko ạ?

Cám on ban da chia se .mjnh dang o trong tinh trang nsy .choi suot nghien .gio mjh phai hoc cach nay vay thoi