Tâm sự - Ra đảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Ra đảo

Tâm sự với ae thì tôi cũng đam mê bộ môn đỏ đen này đc 2 năm rồi, đc cũng nhiều mà mất càng nhiều, giờ vỡ lỡ ko biết do mệnh đen đủi hay sao đánh đâu chết đấy, theo các ct hôm ăn hôm chết, đều tay vẫn đi :( giờ nợ hơn 50tr rồi ko biết sao.. tôi chỉ đánh lô thôi ae à

Lo von phai nhieu ban ah.minh thi it von chang dam choi 3d4d.thoi cu dan 64so choi thoi.moi con 20k.thang dau deu tay roi cung loi duoc 5M.gio thi minh dung 5M do chia cho 15ngay choi dan 3d.moi dan 384s danh 1k thoi.thay cung kha on.cung chi choi deu tay thoi.minh con yeu nen chua ra gio bao duoc

Tâm sự với ae thì tôi cũng đam mê bộ môn đỏ đen này đc 2 năm rồi, đc cũng nhiều mà mất càng nhiều, giờ vỡ lỡ ko biết do mệnh đen đủi hay sao đánh đâu chết đấy, theo các ct hôm ăn hôm chết, đều tay vẫn đi :( giờ nợ hơn 50tr rồi ko biết sao.. tôi chỉ đánh lô thôi ae à
50tr mà đã ra đảo thế thì 500tr chắc người a e xuống âm phủ luôn ah. Chuyển sang đề theo các ct là ok đó người a e.

Lo von phai nhieu ban ah.minh thi it von chang dam choi 3d4d.thoi cu dan 64so choi thoi.moi con 20k.thang dau deu tay roi cung loi duoc 5M.gio thi minh dung 5M do chia cho 15ngay choi dan 3d.moi dan 384s danh 1k thoi.thay cung kha on.cung chi choi deu tay thoi.minh con yeu nen chua ra gio bao duoc
Bác chia sẻ dàn đề với càng cho ae vơi a

mình mới đc 1 năm và giờ đã nợ hơn 1 tỷ

Bác chia sẻ dàn đề với càng cho ae vơi a
Ae tham khao cac chu tich nhu hihi,giong bao,phan bao, ct to hung...hop duyen voi ai thi theo nguoi do.nho la chi theo 1 nguoi thoi.den do gi cung theo,ko nhay lung tung la ok.quan trong la tong ket thang minh loi lo the nao nhe.minh thi la fan cua ct giong bao

Càng theo lô càng chết. Giờ đổi chèo chơi cải lương; đánh đề đuôi đb, đề đầu đặc biệt, đề giải 7 đề giải nhất, 3,4 càng đề thử biết đâu hợp mệnh lại đổi đời.

Càng theo lô càng chết. Giờ đổi chèo chơi cải lương; đánh đề đuôi đb, đề đầu đặc biệt, đề giải 7 đề giải nhất, 3,4 càng đề thử biết đâu hợp mệnh lại đổi đời.
Thank ct, t vẫn chưa hiểu rõ lắm về cách chơi đề như vậy, ct chỉ giáo thêm đc ko!

Mình cũng lập bảng Excel về dàn đề 64
Thì thấy tháng này đen thật
Lô chết lô
Đề chết đề
Cũng đi hơn 400 củ từ đầu tháng rồi, căng phết

Lô chết lô
Đề chết đề
Cũng đi hơn 400 củ từ đầu tháng rồi, căng phết