Lotto Bet - Rồng Hổ vô tiền khoáng hậu! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Rồng Hổ vô tiền khoáng hậu!

Vào rồi vào nhóm vip2 hậu nhị rồi theo ct hô gãy 14 tay liên tục từ hôm đấy chạy mất dép rồi
Víp chì chứ. Đánh 2 chạm cho 2 đầu mà nuôi 3 4 tay gãy lại quay sang chạm khác. Như này có mà toang. Kêu vốn 5t kéo lãi 500n đến 1t nghỉ thì bó tay. Đỏ thì ăn dc ít. Còn đen thì 5t hết khi chưa kéo xong.

Víp chì chứ. Đánh 2 chạm cho 2 đầu mà nuôi 3 4 tay gãy lại quay sang chạm khác. Như này có mà toang. Kêu vốn 5t kéo lãi 500n đến 1t nghỉ thì bó tay. Đỏ thì ăn dc ít. Còn đen thì 5t hết khi chưa kéo xong.
Nó hô cả ngày khi nào -80m thì nghỉ

Mấy bác trên kia không yêu xin đừng nói lời cay đắng.cờ bạc lúc đỏ đen phải biết chấp nhận chứ

Khi tổng 5 banh có kết quả Hòa thì anh em nuôi Rồng 3 tay theo tỉ lệ 1 3 7 tỉ lệ ăn rất cao. Chú ý một chút về Rồng Hổ có bị bệt bên nào nữa hay ko là gần như nắm bắt 99%. Chúc ae sức khỏe và may mắn - Mr Cù GS HTH

Khi tổng 5 banh có kết quả Hòa thì anh em nuôi Rồng 3 tay theo tỉ lệ 1 3 7 tỉ lệ ăn rất cao. Chú ý một chút về Rồng Hổ có bị bệt bên nào nữa hay ko là gần như nắm bắt 99%. Chúc ae sức khỏe và may mắn - Mr Cù GS HTH
Tổng 5 bank kêt quả hoà là như nào bác

Cái này tôi chia sẻ rồi sáng nay đấy tưởng ông có gì cao kiến hơn