Tâm sự - Say bạc vì kubet. Xin cao thủ chỉ giáo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Say bạc vì kubet. Xin cao thủ chỉ giáo

Xin phép add min cho được đôi lời tâm sự
Vào diễn đàn được vài tháng nói chung cứ học theo phương pháp và đánh đều thì luôn có lãi. Nhưng đúng chơi k được tham và lan man cứ mỗi lần được y rằng tôi lại vào chơi tài xỉu hoặc xóc đĩa. Nay 17/9 đúng là ngày đen tối mà mình k bao giờ quên. Tk trong vòng vài tiếng cháy luôn 25 triệu. K biết ai có chung hoàn cảnh mà vực dậy được k. Xin chỉ giáo

Khó anh ạ. Cái đó liên quan đến kỷ luật bản thân mình thôi. Đang ăn mà thành thua chỉ trong vài tay là chuyện bình thường. Mọi người vẫn bảo nhau đặt ra hạn mức mỗi ngày, ăn được đến đâu, thua đến đâu là dừng. Nhưng mấy ai làm được :(

Nguyên tuần ăn dc gần 100tr, hôm qua 17/9 tôi cũng ko hiểu sao bị cuốn và thua sạch rồi âm thêm 100m nữa..thật sự nghĩ lại do bản thân ko kiềm chế dc, hôm qua có lẽ kubet hút rất nhiều người

Đa số ae kể cả mình. Lúc thắng thì nhặt từng chust một. Đến lúc thua thì cố gỡ bằng được tiền thua. Trong khi đó là thua của cái thắng. Tâm lí cờ bạc là vậy. Khó kìm

Khó anh ạ. Cái đó liên quan đến kỷ luật bản thân mình thôi. Đang ăn mà thành thua chỉ trong vài tay là chuyện bình thường. Mọi người vẫn bảo nhau đặt ra hạn mức mỗi ngày, ăn được đến đâu, thua đến đâu là dừng. Nhưng mấy ai làm được :(
Lòng tham con người đúng là vô đáy nhỉ

Nguyên tuần ăn dc gần 100tr, hôm qua 17/9 tôi cũng ko hiểu sao bị cuốn và thua sạch rồi âm thêm 100m nữa..thật sự nghĩ lại do bản thân ko kiềm chế dc, hôm qua có lẽ kubet hút rất nhiều người
Tôi đánh mấy tiếng còn 5 củ là hoà thôi mà cuốn vài tiếng cái hết sạch

QUa bác thua cả lãi cả vốn tổng hơn 200m hả

Ăn thi phải rút ngay ra để lại ít để mai chiến tham thì chả đi

gì cũng thế ae ạ chơi bị cuốn là chết rồi , có vốn thì nên quản lý cho tốt , nghiện thì dở rồi

Chơi nên có giờ để say bạc thì sao mà về ơ

Rất nhiều ô bảo vào kiếm 500 k 1m thì đến lúc chơi thấy ăn quá đi ngồi chơi miết nên đi hết chịu

cờ bạc là bác thằng bần. tại cờ bạc tiết ra hoocmon kích thích nên nhiều ae ngoài đảo

Xin phép add min cho được đôi lời tâm sự
Vào diễn đàn được vài tháng nói chung cứ học theo phương pháp và đánh đều thì luôn có lãi. Nhưng đúng chơi k được tham và lan man cứ mỗi lần được y rằng tôi lại vào chơi tài xỉu hoặc xóc đĩa. Nay 17/9 đúng là ngày đen tối mà mình k bao giờ quên. Tk trong vòng vài tiếng cháy luôn 25 triệu. K biết ai có chung hoàn cảnh mà vực dậy được k. Xin chỉ giáo
Thôi bỏ bét đi bác. Em mấy ngày nay ngày nào cũng chay ác vì bét đây. Chắc từ nay xin nghỉ và bo bét để chơi Mb thôi chúc anh em may mắn

Đúng rồi nè
chơi bet kiếm đc nhưng sau nó hút hết cả lời lẫn gốc , trc thấy bác âm kha kha xong bữa gỡ lại 100m rùi mà còn tham. thà 200m cả gốc cả lời đó chơi xsmb thì đâu đến nỗi này

Em cũng chơi món xóc đĩa mỗi ngày kiếm từ 2m rồi nghỉ. Ăn thông 1 tuần rồi 1 ngày đánh đâu chết đấy. Bây giờ đang âm 80m không biết xoay sở sao đây. Nick KU từ bạc lên Vàng rồi

Mấy bác cho e hỏi, e mới vào diễn đàn, e chỉ chơi lô ko biết theo CT nào mong các bác chỉ giáo, e thua tha nhiều quá ạ, e cảm ơn các bác.