27 Lô Bet - SERIES - CẦU THÙY TRANG 9 CHƠI CÙNG A/C/E 🌻🌻🌻 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet SERIES - CẦU THÙY TRANG 9 CHƠI CÙNG A/C/E 🌻🌻🌻

Cầu chạy thông 3 ván thi đánh 2 ván rồi dừng chờ cầu là sao ạ ? ( ví dụ ddang thông 3 tay mình đánh tiếp thông 2 tay cũng dừng chờ cầu hay như nào ạ
Ví Dụ Cầu Có Đấu Hiệu Chạy Thì Mình Vào Khung 3 Tay
- Nếu Mình Ăn Thông Cầu Đó 2 Tay Liền Hoặc 3 Tay Liền , Mình Phải Dừng Lại 1 Nhịp Xem Tay Thứ 4 Nó Có Thông Nữa Ko Nếu K thông Mình Đổi Cầu Mới
- Trường Hợp 2 Nếu Cầu Bệt Theo Khung Thì Mình Cứ Theo Nó Vào Tiền ( Tỉ Lệ 1-2-6 Hoặc 1-3-8 ) Theo Cầu Khung Bệt Cho Đến Khi Gãy Mình Nghĩ Vài Tay Chờ Cầu Hồi Mình Đánh Tiếp

Cầu chạy thông 3 ván thi đánh 2 ván rồi dừng chờ cầu là sao ạ ? ( ví dụ ddang thông 3 tay mình đánh tiếp thông 2 tay cũng dừng chờ cầu hay như nào ạ
ĐÁNH ĐẾN GÃY CẦU THÌ DỪNG CŨNG ĐƯỢC ANH NHÉ

SAO KÊ MẤY TRĂM TRIỆU THÌ TK CŨNG CÓ TẦM 50-100M ANH CỨ YÊN TÂM ĐỂ
Vốn 300k lăn lộn đánh tỷ lệ 1:2:1 mà cầu vẫn thông này tin không
Chứ có vốn như chủ tịch được thế là hơi ít.

Thank you chủ tịch nhé

c ơi e mới chơi chị cho e hỏi lm sao để nhận biết cầu 2-3 đang chạy và chạy khi nào chị ???
liệu cầu đó chạy có khung giờ cố định ko chị hay là chạy lúc nào cx đc ạ em cảm ơn

c ơi e mới chơi chị cho e hỏi lm sao để nhận biết cầu 2-3 đang chạy và chạy khi nào chị ???
liệu cầu đó chạy có khung giờ cố định ko chị hay là chạy lúc nào cx đc ạ em cảm ơn
Cầu này anh vào xem 2 kỳ trước đó để xem nếu thấy cầu đang về đúng con lô đó thì chơi tiếp
Cầu đó thì mình vào gặp thì đánh anh nhé

quả cầu rình rập chất lượng quá, còn cầu thứ 3 ko hiểu lắm. hay do CT viết nhầm

Đúng hẹn em lên cầu mn tham khảo thêm 3 cầu em vẫn chơi

🌻🌻🌻=> Mọi cầu đều là vạn sự tùy duyên , thuận hay không còn do hợp cầu hợp thời điểm

🌻🌻=> Gặp em tại phòng chat DIỄN DÀN 27 LÔ 3 PHÚT

🌻=> Tus được nhiều lượt quan tâm em sẽ lên cầu đều đặn

View attachment 172163View attachment 172162View attachment 172161
Cái cầu 3 sai sao ý nhỉ, dấu hiệu 2 là con 9 chứ sao lại là 3? Và cả 2 dấu hiệu 2 và 3 đều có sai là khung thì khoanh hàng nghìn(ngàn) hàng trăm và hàng chục nhưng lúc dấu hiệu lại bảo lấy hàng nghìn(ngàn) + hàng trăm + hàng đơn vị, hơi khó hiểu

Cái cầu 3 sai sao ý nhỉ, dấu hiệu 2 là con 9 chứ sao lại là 3? Và cả 2 dấu hiệu 2 và 3 đều có sai là khung thì khoanh hàng nghìn(ngàn) hàng trăm và hàng chục nhưng lúc dấu hiệu lại bảo lấy hàng nghìn(ngàn) + hàng trăm + hàng đơn vị, hơi khó hiểu
Em viết bị sai ảnh , nên mình nhìn vào cmt bên trên em giải thích nhé

có trường hợp đang chạy thông thậm trí đến 5 khung, mình vào cái gẫy luôn. Với trường hợp như vậy nên sử lý lại pp chơi thế nào ae?