Cầu MB - STL ăn đều | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Lấy hàng ngàn của.3.4gep với hàng đơn vị của giải 7.2 được STL.767. cá nhân tôi kết 76 lót 67
Ae tham khảo nhéView attachment 88535
Ko hiểu tiêu đề của a. Bỏ 3 ngày rồi mới đánh. Vậy mà thấy ăn mừng là sao. Trong khi t định vào hôm qua vì cầu dep. Mà thấy a nói nghỉ 3 ngày mới vào ngày thứ 4. Hazzza. Ko biêt đâu ma lần

Ko hiểu tiêu đề của a. Bỏ 3 ngày rồi mới đánh. Vậy mà thấy ăn mừng là sao. Trong khi t định vào hôm qua vì cầu dep. Mà thấy a nói nghỉ 3 ngày mới vào ngày thứ 4. Hazzza. Ko biêt đâu ma lần
Tôi chưa hiểu bạn muốn nói gì.ae nào hiểu giải thích cho mình hiểu với

Thực sự là cầu hôm nay kiểu gì ae tham khảo kỹ và nhẹ nhàng thôi tôi có cảm giác đổi cầu mong là đừng gãy cầu vòng loại trực tiếp này khắc nghiệt lắm

Nghỉ 3 ngày là sao không hiểu.
Kk, ông kia cho nuôi mà bảo bỏ 3 ngày đâu ko chơi. Ngày thứ 4 mới chơi. Vãi nó ra luôn ngày đầu. Hic. Đau vãi đi rồi lại bỏ . Mai theo thi 24.42 mà thấy gan nên ko biết sao a nhi

Thực sự là cầu hôm nay kiểu gì ae tham khảo kỹ và nhẹ nhàng thôi tôi có cảm giác đổi cầu mong là đừng gãy cầu vòng loại trực tiếp này khắc nghiệt lắm
Cố lên CT chúc bác thật nhiều sức khỏe

Anh HAIVAN xem giúp em nhịp 292 đẹp hơn nhịp 242 ko anh
88559

292 đẹp hơn nhé