Cầu MB - STL ăn đều | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Những lúc mình ngã vẫn còn có ae ở bên cạnh là tôi rất vui rồi
Tôi tên con gái nhưng lại làm trai tuổi 46.
Có thể ở đây nhiều người chỉ như em như cháu như con. Nhưng cái mà tôi sợ nhất.
Là những ae ham mê môn số học này quá
Và đợi những cầu kèo tôi chia sẻ để kiếm ít
Mua gạo làm tôi rất ngại giúp ae không được lại hại ae. Nên mọi ae nghe tôi khuyên chân tình một câu thôi. Có chơi nhưng chơi phải có cách chơi.nhu tôi đã vào bờ với lô khung. Vốn bé cũng được vốn to cũng được
Miễn sao chịu được thua 2 khung là OK..
E chào anh e muon hoi anh và nhờ anh giúp đở chia sẻ cho e cach chơi lô khung thế nào cho an toàn tý đc khong ah e thua tha nợ nần nhiều qua rồi gio Loan số mất rồi anh oi e cam on anh và chúc anh và gia đinh luôn khoe mạnh và gặp nhieu may mắn

Ae lưu ý thành phần bán số này nhất định không bị lừa nhé.
88789

Những lúc mình ngã vẫn còn có ae ở bên cạnh là tôi rất vui rồi
Tôi tên con gái nhưng lại làm trai tuổi 46.
Có thể ở đây nhiều người chỉ như em như cháu như con. Nhưng cái mà tôi sợ nhất.
Là những ae ham mê môn số học này quá
Và đợi những cầu kèo tôi chia sẻ để kiếm ít
Mua gạo làm tôi rất ngại giúp ae không được lại hại ae. Nên mọi ae nghe tôi khuyên chân tình một câu thôi. Có chơi nhưng chơi phải có cách chơi.nhu tôi đã vào bờ với lô khung. Vốn bé cũng được vốn to cũng được
Miễn sao chịu được thua 2 khung là OK..
Cảm ơn lời khuyên chân thành của bác

E chào anh e muon hoi anh và nhờ anh giúp đở chia sẻ cho e cach chơi lô khung thế nào cho an toàn tý đc khong ah e thua tha nợ nần nhiều qua rồi gio Loan số mất rồi anh oi e cam on anh và chúc anh và gia đinh luôn khoe mạnh và gặp nhieu may mắn
Lô khung tinh thần thép thắng không kiêu bai không nản cuối tháng sẽ biết mình được hay thua nên chọn lấy một người chốt ổn định mà theo.khi Theo thì phải xem lịch sử của người đó chốt bao nhiêu tháng phong độ có ổn định không. Tính ngày thua và ngày được là mình biết phải chơi thế nào
Còn một cách tự mình soi cầu

Anh HaiVan xem giúp em 3 cặp 696 171 575 thì cặp nào nhịp đẹp nhất

Lô khung tinh thần thép thắng không kiêu bai không nản cuối tháng sẽ biết mình được hay thua nên chọn lấy một người chốt ổn định mà theo.khi Theo thì phải xem lịch sử của người đó chốt bao nhiêu tháng phong độ có ổn định không. Tính ngày thua và ngày được là mình biết phải chơi thế nào
Còn một cách tự mình soi cầu
E cam on anh ah em gio xa bờ Loan số cho nên mất phuong hướng khong biết theo ai và bắt đầu tù dâu nhờ anh giup e voi anh thấy bát chốt lô khung ct nào chốt ổn đinh nhờ anh chỉ hộ e với đc ko anh e xl ko phải e lười biếng mà gio e mất phương hướng nên ko thế nào tính đc e cam on anh chúc anh và gđ Sk một lan nua e xin chan thanh cam on anh da giúp đỡ

E cam on anh ah em gio xa bờ Loan số cho nên mất phuong hướng khong biết theo ai và bắt đầu tù dâu nhờ anh giup e voi anh thấy bát chốt lô khung ct nào chốt ổn đinh nhờ anh chỉ hộ e với đc ko anh e xl ko phải e lười biếng mà gio e mất phương hướng nên ko thế nào tính đc e cam on anh chúc anh và gđ Sk một lan nua e xin chan thanh cam on anh da giúp đỡ
A muốn giúp e nhưng quy định không làm sai được nếu cho e địa chỉ thì a phạm quy nên e phải vào topic lô khung miền Bắc . và xem bảng vàng xem cao thủ nào chốt %cao
Thì lựa chọn nhé.còn không chọn được a sẽ
giúp e soi cầu nhưng phải Theo dõi mà bỏ hết không chơi gì nữa

E chơi kn3 rất chắc nhưng vốn phải nhiều tỷ lệ vào 1.....3.......8. nếu chơi lô khung thì không chơi những cái khác nữa. Không rồi được lỗ Hà lại ra lỗ hổng
anh ơi, chơi lk minh chơi 1 cặp hay nuôi nhiều cặp ạ ,a chỉ em nhé,e cám ơn ạ

A muốn giúp e nhưng quy định không làm sai được nếu cho e địa chỉ thì a phạm quy nên e phải vào topic lô khung miền Bắc . và xem bảng vàng xem cao thủ nào chốt %cao
Nay chốt chưa a?

Da anh em cam on anh nhiều mong anh giúp đở e nhé thật long giờ tết đến e xa bờ loạn số. Nghĩ tội vợ con e mới vào DDGMSH thay các cao thu chót so hay nhung em dung đt ko dung may tinh muon copy dan sang trang cung ko biết ,soi cậu thi truoc e cung soi rất hay nhung ko hiểu sao thời gian nay e soi ko ra nua anh ah ong anh giúp đở e voi anh nhé e xin chan thanh cam on anh

Ban
anh ơi, chơi lk minh chơi 1 cặp hay nuôi nhiều cặp ạ ,a chỉ em nhé,e cám ơn ạ
Nếu bạn chơi lô khung có thể tham khảo lô khung của a phong vân nhé rất ổn định tuy có gãy nhưng tổng kết cả tháng vẫn có lãi nhé