Về bờ - Sự khác biệt ở DĐGMSH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Sự khác biệt ở DĐGMSH

AZK79

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
352
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Mình vào diễn đàn được 4 ngày rồi, mình đã trải qua những giây phút bỡ ngỡ,băn khoăn,lo sợ.Giờ thì mình đã không còn cái cảm súc đấy nữa, mình thấy ở diễn đàn này có rất nhiều anh em chia sẻ những tâm sự hết sức thật lòng, không lừa dối.Giờ thì mình đã yên tâm để chinh phục những thử thách tiếp theo.

Mình vào diễn đàn được 4 ngày rồi, mình đã trải qua những giây phút bỡ ngỡ,băn khoăn,lo sợ.Giờ thì mình đã không còn cái cảm súc đấy nữa, mình thấy ở diễn đàn này có rất nhiều anh em chia sẻ những tâm sự hết sức thật lòng, không lừa dối.Giờ thì mình đã yên tâm để chinh phục những thử thách tiếp theo.
Chúc bạn thành công

Mình cũng mới vào và đang trong quá trình học hỏi, mong các chủ tịch nhiều sk để dìu ae về bờ ạ

Chúc bạn thành công nhé

61169