Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 274 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Hôm qua người ae Hô cho vui cửa vui nhà à
Qua 3 dàn ae cược được thì nay có gì mà không cược được thế.
Ae quay về trang 1 đọc kĩ lại hướng dẫn sử dụng nha
Hôm qua 3 dàn coppy của bác phát dc lun dan 1 và 3 1 tk dàn 2 1 tk nay báo trùng nên em nện cả 4 dàn chia đôi dac biệt và giải nhất ,nay em vào muộn quá

Mới 1 ngày mà. Mai khả năng húp Full đó. Cố lên nhé??
Cảm ơn bác đông viên
Dàn ghép ăn được 2 nháy mà dàn gốc gãy nên bị gãy full bác ah
LĐ k nói trước điều gì, kiên trì thôi ạ .

Hôm qua 3 dàn coppy của bác phát dc lun dan 1 và 3 1 tk dàn 2 1 tk nay báo trùng nên em nện cả 4 dàn chia đôi dac biệt và giải nhất ,nay em vào muộn quá
Bấm về trang 1 bài viết số 3 có hướng dẫn cách cược nha ae
Muốn cược bao nhiêu dàn cũng được hết, rất dễ

Mình vừa ktra xem bác Thiennato có bị adim khóa tk ko. Nhưng ko tháy bị khóa
Thôi bỏ qua vấn đề của bác ý đi, nhiều khi ae nhắn tin có thể nói rõ nguyên nhân nhưng chẳng hiểu sao bác ý ko quan tâm đến câu hỏi của ae vậy, thôi bác ý có chốt thì chơi ko thì thôi bạn à, tập trung làm việc khác thôi :)

mình cảm ơn bạn.mình muốn như mọi hôm 3 dàn chơi đc trên một tài khoản như mọi hôm. hôm nay chỉ chơi đc có 2 dàn trên một tài khoản.
Bấm về trang 1 bài viết số 3 có hướng dẫn cách cược nha ae
Muốn cược bao nhiêu dàn cũng được hết, rất dễ
-Sao 1 số ae lười thế, mk không nhắc lại nữa đâu nha

Hây ae, nãy mới thử cái này hay hay. Ae bấm thử nút tìm kiếm, Gõ "Mèo Thần Tài" , "Đề Dàn" hoặc "Đề dàn đếm nháy" ,... Ae gõ có dấu hay không dấu đều được là ra ngay Link Topic rất dễ tìm :love: :love: :love:
144458

Cho minh gop y. Ct nen len 3 dàn chinh cho ae it vốn choi . Con dàn phụ thi ai co đieu kien thi theo. 4 dàn nặng vốn ct ak

Đã “Quyết” là “Chiến” đã “Chiến” hi vọng “Thắng”
Phải quyết đoán ae à!
Mk đã lưu ý rất nhiều lần rồi, chơi gì chơi chia vốn dài hơi ra, 5k mà cảm thấy nặng vốn thì đi 2k, 3k. Mk có bắt ae chơi đúng số điểm cược nào đâu. Lựa cơm gắp mắm chuẩn bài.
Hiện tại thì Topic không chỉ có Chương trình của Mk. Nếu ae chưa thích nghi, hay chưa muốn đổi mới thì có thể Chiến 3 dàn của ae Micky, hoặc 3 dàn của ae ThanhMinh
Chúc các ae có sự lựa chọn may mắn và lối đi phù hợp
Chúc Topic ngày mai rực rỡ tưng bừng??

Ae cứ chơi làm sao cuối tháng có theem tý lương là đc rồi
chứ chơi ai chả tham
ae phải đặt mục tiêu 1 tháng kiếm bao nhiêu
ví dụ tháng muốn kiếm 5tr kiếm đủ là nghỉ đợi thang sau chơi tiếp
thế mới là người chiến thắng
ae vốn ít nên chơi 1 loại thôi đừng thấy ngta đỏ xong bám vô biết đâu tới minh lại đen thì toang đó
=)) tóm lại đường dài mới biết ngựa hay
xin hết....!

Ae cứ chơi làm sao cuối tháng có theem tý lương là đc rồi
chứ chơi ai chả tham
ae phải đặt mục tiêu 1 tháng kiếm bao nhiêu
ví dụ tháng muốn kiếm 5tr kiếm đủ là nghỉ đợi thang sau chơi tiếp
thế mới là người chiến thắng
ae vốn ít nên chơi 1 loại thôi đừng thấy ngta đỏ xong bám vô biết đâu tới minh lại đen thì toang đó
=)) tóm lại đường dài mới biết ngựa hay
xin hết....!
Hiếm khi mới thấy ae chia sẻ hay thế này
Mà dạo này sao rồi, ngày vẫn húp mấy củ chứ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.