Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 278 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Em cũng học onl thôi nhưng còn đồ án nhỏ với btap lớn nữa?k thể chăm lướt diễn đàn đc nên chăm chỉ cuối ngày lên topic hóng Bác Mèo lên dàn❤
E không lên xiên dàn cho ae chơi à

A lên 4 dàn e sẽ lấy 2 dàn chơi 2d 2 dàn ghép 10 càng đánh 3D 2d sẽ chơi 10d 3D chơi 1 điểm như thế e chơi 1 acc coa dc hok
Không ae à, thường thì 2 đan 5x cùng cược nó sẽ vượt 65s. Nếu ae chơi ở trang khác cho cược 9x số thì thoải mái. Mà ở Ku thì giới hạn 65 thôi
Mà sao b không lập thêm tài khoản nữa vậy. Vừa dễ cược lại k nhầm. Ae ở đây ai cũng chơi vậy từ tháng trước giờ

?em vẫn đang chơi anh ạ mà thấy mn mấy hôm nay theo hết xiên 2 của ad PVan-PVu rồi nên em tự chơi
4 con ghép vòng khó nhai lắm
Mà e cũng chơi thì tiện Post dàn xiên lên bát chốt tập đoàn ý. Copy Paste có 1p là xong. Ai chơi thì chiến
Mấy hôm trước ae Topic rầm rộ món xiên ghê ấy

?em tháng này theo 2 ct thantuong anh ạ. Bác SG tháng trc lô top 2 với bác thanung chốt khét quá☘
Vẫn cứ phải lưu ý dây đen hôm trước a báo đấy nhé
CT “…” có dây đen g thông tam lô 9 ngày đấy

Bác SG + ThanUng hử
6 con ghép vòng được 15 cặp húp x2,x3,x4 ngập mồm. Đỏ chấp tất kkk
???ai đỏ là lm x4 ăn cả tháng r anh nhỉ kkk. Cơ mà em k nghĩ cùng một ngày 2ct nổ 4 con lô kkk. Mn ghép đầu cũng ok đó chứ vẫn kéo đc vốn về còn có cơ hội lãi?4 xien2 một ngày là hoà r

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.