Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 279 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Dạ em sẽ thống kê các ct để né dây đen quá☘❤
Nên bỏ 1 ngày thống kê chi tiết từ đầu năm tới giờ. Xem ai là người phong độ dài, ít dây đen. Có dây đen thì là đen thông bn ngày. Tổng hợp lại sẽ có cái nhìn tổng quan.
Còn đã đen thì khó lé lắm e, nó đến bất thình lình lắm. Mà vi dụ nay gãy thì mai vẫn tiếp chứ k ai bỏ qua theo CT khác đâu. Nên vẫn cứ là dính trọn dây đen?

Nên bỏ 1 ngày thống kê chi tiết từ đầu năm tới giờ. Xem ai là người phong độ dài, ít dây đen. Có dây đen thì là đen thông bn ngày. Tổng hợp lại sẽ có cái nhìn tổng quan.
Còn đã đen thì khó lé lắm e, nó đến bất thình lình lắm. Mà vi dụ nay gãy thì mai vẫn tiếp chứ k ai bỏ qua theo CT khác đâu. Nên vẫn cứ là dính trọn dây đen?
Bố thânung77 ghép vs bố khải89 la đẹp

Bác cứ lên đều cho ae tham khảo với
Thật ra tháng trước em cũng bảo mn nhiều rồi á. Cái ghép đầu này mn chỉ cần thống kê 1 bảng lô giống của ct niemtin á nhưng k được cộng nháy. Rồi chờ dây đỏ của ct nào là mh lấy lô đem đi chọn đầu ghép thui á. Còn về vốn chơi thì ăn 1 con lô là cũng có thể kéo vốn về đc rồi ạ. ?hôm này ăn lô mà gặp đầu câm thì đen quá kkk, cơ mà thág đen 3-4 lần thui chứ. Lô ngày mai em có ghi ở bảng r đó ạ kkk. Hàng ngày em sẽ thả ảnh vô đây thảo luận cùng mn☘️❤️

Thật ra tháng trước em cũng bảo mn nhiều rồi á. Cái ghép đầu này mn chỉ cần thống kê 1 bảng lô giống của ct niemtin á nhưng k được cộng nháy. Rồi chờ dây đỏ của ct nào là mh lấy lô đem đi chọn đầu ghép thui á. Còn về vốn chơi thì ăn 1 con lô là cũng có thể kéo vốn về đc rồi ạ. ?hôm này ăn lô mà gặp đầu câm thì đen quá kkk, cơ mà thág đen 3-4 lần thui chứ. Lô ngày mai em có ghi ở bảng r đó ạ kkk. Hàng ngày em sẽ thả ảnh vô đây thảo luận cùng mn☘❤
CHuc som mua s450

? đúng là đen k chừa một ai kkk. Thống kê này mn ai đam mê và có tgian thì cần thiết lắm ạ. Cơ mà dạo này em bận quá☘️

Bố thânung77 ghép vs bố khải89 la đẹp
Tin tưởng thì cứ vã mạnh thôi.
Thật ra tháng trước em cũng bảo mn nhiều rồi á. Cái ghép đầu này mn chỉ cần thống kê 1 bảng lô giống của ct niemtin á nhưng k được cộng nháy. Rồi chờ dây đỏ của ct nào là mh lấy lô đem đi chọn đầu ghép thui á. Còn về vốn chơi thì ăn 1 con lô là cũng có thể kéo vốn về đc rồi ạ. ?hôm này ăn lô mà gặp đầu câm thì đen quá kkk, cơ mà thág đen 3-4 lần thui chứ. Lô ngày mai em có ghi ở bảng r đó ạ kkk. Hàng ngày em sẽ thả ảnh vô đây thảo luận cùng mn☘❤
Thế mà không có xiên 6 xiên 8 nhỉ
Để e diệt Ku Đồng?

Tin tưởng thì cứ vã mạnh thôi.

Thế mà không có xiên 6 xiên 8 nhỉ
Để e diệt Ku Đồng?
Đúng k phải 1 mk diễn đàn ghi số
con nhiều ng có thể ghi ở ngoài rất to
vi sao nên đóng trước 15p giờ xoay để cho cty xổ số họ thống kê con nào cặp nào đánh vào tiền nhiều nhất.. họ còn cân bằng làm sao cho họ có lãi mà chứ ai cty nó mở ra nó để cho cty lỗ đâu kk

? đúng là đen k chừa một ai kkk. Thống kê này mn ai đam mê và có tgian thì cần thiết lắm ạ. Cơ mà dạo này em bận quá☘
Nói chung ai chia vốn đủ 10-15 tay liên tiếp thì khó thua. Còn đỏ thì 1 tất tay nghỉ chơi kkk

? anh ơi cái này là mn cứ cảm thấy lô đẹp hoặc theo ct nào thì ghép 6 con thôi ạ. Hàng ngày em thả lô với đầu ghép vào topic mn tham khảo thảo luận nhé
Bạn chơi xiên ntn thì gửi để ae tham khảo. 2 ngày theo xiên của CT Phong vũ bị toạch

Nói chung ai chia vốn đủ 10-15 tay liên tiếp thì khó thua. Còn đỏ thì 1 tất tay nghỉ chơi kkk
?tháng trc nhờ topic với nửa tháng chơi xiên ghép nên em cũng đc khá. Tháng này chỉ dành 2000đ xien ghép thui còn lại chia hơi dàn theo dàn của ct kkk. Chỉ tiêu của em là 3000đ 1 tháng thui nên đủ là em dừg☘️ nhận thấy đề dàn lại quá hợp nữa chứ

?tháng trc nhờ topic với nửa tháng chơi xiên ghép nên em cũng đc khá. Tháng này chỉ dành 2000đ xien ghép thui còn lại chia hơi dàn theo dàn của ct kkk. Chỉ tiêu của em là 3000đ 1 tháng thui nên đủ là em dừg☘ nhận thấy đề dàn lại quá hợp nữa chứ
3tr á ô này nói phét tháng trc chả hup khối

Bạn chơi xiên ntn thì gửi để ae tham khảo. 2 ngày theo xiên của CT Phong vũ bị toạch
4 con lô ghép vòng ra 6 cặp xiên. Tạch 2 hôm là rất rất bình thường. Có 10-15 ngày trúng 1 nháy cx dễ hiểu
Còn @SACP502 e ấy chơi 6 con lô ghép 6 đầu ra ~60 cặp xiên. Đương nhiên tỷ lệ trúng cao hơn rất nhiều rồi
Tính toán, nảy số mạnh lên ae

4 con lô ghép vòng ra 6 cặp xiên. Tạch 2 hôm là rất rất bình thường. Có 10-15 ngày trúng 1 nháy cx dễ hiểu
Còn @SACP502 e ấy chơi 6 con lô ghép 6 đầu ra ~60 cặp xiên. Đương nhiên tỷ lệ trúng cao hơn rất nhiều rồi
Dạ vâng. Thế cho lên nhờ bác ấy gửi số lên để ae tham khảo.

Cái đầu chỉ áp dụng x2 thui chứ k nên cho x3 vao

?tháng trc nhờ topic với nửa tháng chơi xiên ghép nên em cũng đc khá. Tháng này chỉ dành 2000đ xien ghép thui còn lại chia hơi dàn theo dàn của ct kkk. Chỉ tiêu của em là 3000đ 1 tháng thui nên đủ là em dừg☘ nhận thấy đề dàn lại quá hợp nữa chứ
Đạt mục tiêu, dừng đúng lúc => Chiến Thắng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.