Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 296 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Dàn thì pại theo kinh nghiệm từng người và nhiều yếu tố bác ạ. Bác chủ topic cũng chia sẻ ở nhữg trang đầu topic r. Bác chịu khó đọc nhé. ?còn nếu k cứ bám như em này ???
Hiểu cách chơi rồi nhưng vẫn xem thui vì chưa coa vốn đang chuẩn bị vốn 10m cho 2 acc

Dàn thì pại theo kinh nghiệm từng người và nhiều yếu tố bác ạ. Bác chủ topic cũng chia sẻ ở nhữg trang đầu topic r. Bác chịu khó đọc nhé. ?còn nếu k cứ bám như em này ???
NAy xiên gì rồi em

Các ae Topic xem thế nào chứ ae này không hợp phong thủy thật. Quá tam 3 bận ấy chứ không phải 1, 2 lần
Người ae chơi 64s tham khảo các CT khác 1 tháng xem sao?
Ae nào tiêu cực quá lờ đi anh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.