Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 320 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Không sợ đâu bác à. Một ngày có quá nhiều người chơi, có quá nhiều ae theo các cao thủ, chủ tịch và những người chơi ngoài nữa
Ae ta cứ cố gắng hết sức là ổn lắm rồi. Cố gắng hoàn thiện phát triển chương trình bác nhé
Ok bạn.

?Trước giờ quay mn nên chúc nhau may mắn
Sau giờ quay: ngày vui thì cùng nhau vui vẻ, ngày chưa được vui thì cta có thể trầm lại nhưng nhau đó hãy chúc nhau ngày mai may mắn để có độg lực hơn
☘️ Camon vì những góp ý chân thành, nếu thấy cái gì hay, chưa hay nên góp ý. Mn k thk, k hợp có thể lờ đi hoặc theo dõi nó, k nên nói quá nặng lời. Biết đâu thứ cta nói hôm nay, ngày mai nó lại là cái cta để tâm đến và theo nó kho cta cần❤️

Sáng mai em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để thống kê PP 6 dàn cho Miền trung và MB tháng 8 nhé, sau đó em sẽ up dữ liệu lên trên Topic để anh em cùng nhận xét và thảo luận nhé.
Bác @thanhminh1 sắp xếp thời gian lên chia sẻ cùng ae nhé .
Trân trọng .

Dạo này không được thuận ae à
Ae vẫn nhẹ nhàng đều tay nhé, tuyệt đối không “chão”. Hoặc ae có thể ngừng theo, Chương trình hiện tại đang âm nửa tay vốn. Ae có thể theo chương trình 3 giải của bác @thanhminh1 đang bon. Hoặc chơi đề dàn 64s nhé ae. Mk sẽ lập tức dừng chương trình và chuyển đổi cách chơi mới nếu bất kể ngày nào trong tháng đạt ngưỡng tổng âm 3 tay vốn.
Và 1 lần nữa mk xin đặc biệt lưu ý tới toàn thể ae Topic. Dù giá nào cũng không được chão, ở đời không có gì chắc chắn cả, nhất là những con số. Chắc cũng khá nhiều ae đang theo ct NQĐ, ae nào theo đều còn đỡ, còn cơ hội làm lại. 8 ngày đầu tháng mới chỉ ăn 1 ngày vào ngày m2. Và đã đang gãy thông 6 ngày đề dàn 64s. Ae đi đều thì âm khoảng 5 tay vốn, đi đều nhiều ae đã lay lắt rồi. Một số ae “ Chão” và đã ra đi rồi ae ạ. Nghe buồn thực sự.
Đi chão tỷ lệ 1-2-4-8-16-34 ngày đầu chơi 20k đã Bay màu 83 triệu rồi. ăn ở bất kì ngày nào cũng vẫn âm nửa vốn, để mà chão ra lãi thì phải tăng tỷ lệ lên rất nhiều và tiền vốn bay màu còn hơn thế rất nhiều. Sau 1 khung gãy, thử hỏi ae mất bao nhiêu năm tháng để đi gỡ, có chắc gỡ được không hay âm thêm.
Không ai oánh trách ct lên số cả, bác NQD cũng là 1 trong những ct xuất sắc của diễn đàn. Sau này đừng ae nào nhắc tới "Chão 64s" trong Topic này nữa nhé. Mấy hôm trước có 1 số ae nói "Chưa thấy dàn 64s gãy 5 ngày bao giờ cả", "cứ chão miễn sao có lãi cuối tháng",...Giờ thì ae mắt thấy tay nghe rồi đấy

Còn muốn gia đình êm ấm, nhà còn, xe còn thì xin đừng "Chão". Chân thành đấy
@tin2305198 xin được mời người ae vào topic tâm sự, chia sẻ cùng mọi người. Để nhiều ae khác có được bài học xương máu. Xin cảm ơn

Sửa lần cuối:
ĐB bây giờ ảo ghê ae
Đúng thật ae ạ, mấy tháng gần đây càng ngày càng bất ổn, hiện thực nó như vậy đấy
Chúng ta mà không đổi mới nhanh chóng thì khó khăn lắm. Đầu tháng giờ chương trình cũng âm mấy trăm nghìn rồi. Cố gắng thôi các ae

Thực sự bỏ tư tưởng "Chão 64s" đi ae ạ
Đi đều ăn ít, thua ít thôi, còn tinh thần mà đam mê. Gãy 1 khung như người ae kia thì đau khổ lắm.
View attachment 146135
VỚI CÁI THỐNG KÊ NÀY THÌ TỐT NHẤT LÀ CÁC AE NÊN NGHỈ TẠM THỜI. ĐỒNG NÓ QUAY BỐ LÁO RỒI. THÁNG TRƯỚC NGÓNG THÁNG NÀY, THÁNG NÀY CÒN ĐEN TỐI HƠN. THẾ MỚI NÓI CÓ CẦU GIỜI, PP DI VỐN MỚI LÀ QUAN TRỌNG

VỚI CÁI THỐNG KÊ NÀY THÌ TỐT NHẤT LÀ CÁC AE NÊN NGHỈ TẠM THỜI. ĐỒNG NÓ QUAY BỐ LÁO RỒI. THÁNG TRƯỚC NGÓNG THÁNG NÀY, THÁNG NÀY CÒN ĐEN TỐI HƠN. THẾ MỚI NÓI CÓ CẦU GIỜI, PP DI VỐN MỚI LÀ QUAN TRỌNG
Đồng nát Quảng Ninh gây bao sóng gió cho ae diễn đàn
Từ xưa chơi 64s đã là 1 cách chơi khá an toàn rồi. Giờ nó bẻ gãy 4,5,6 ngày liền kể cả có đi đều cũng phải mất hơn chục ngày ăn thông để gỡ vốn. Mà cái giống đen nó lại đeo bám cả tháng, càng chơi càng âm. Như tháng trước tiêu biểu có ct NiemTin, Hihi, Ngộ không, Trung…Cũng có dây gãy 4 ngày liền và cả tháng chỉ ăn 13,14,15 ngày đề dàn 64s
Ae thấy rõ rồi đấy, muốn kiếm được đồng lãi không phải đơn giản đâu. Rất khó khăn là đằng khác. Hãy cố gắng giữ và quản lý vốn thật tốt mới còn cơ hội làm lại và sửa sai. Cụt vốn rồi đến dây đỏ thì ngồi mút tay chùn chụt
146142

Sáng mai em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để thống kê PP 6 dàn cho Miền trung và MB tháng 8 nhé, sau đó em sẽ up dữ liệu lên trên Topic để anh em cùng nhận xét và thảo luận nhé.
Bác @thanhminh1 sắp xếp thời gian lên chia sẻ cùng ae nhé .
Trân trọng .
Cám ơn nhé, anh em chia xẻ trên tường nhà tôi nhé.

Ae có cần dẫn chứng cụ thể và tỷ mỉ không?
Chưa thấy tức ae chưa trải nghiệm đủ xa và đủ sâu. Khá nhiều cao thủ, chủ tịch diễn đàn đã có những dây gãy thông 5-7 ngày dàn 64 nhé
Kể cả Tam lô. Tỷ lệ vào tiền có thể nói cao hơn đề dàn vì nó lên tới 81 điểm. Và “Nhưng” có Cao Thủ đảm nhiệm bát chốt gãy thông liên tiếp 9 ngày! Đó là sự thật!
Mk đã có lưu ý vào Chủ Nhật tuần trước. Và trước giờ mk luôn khuyên ae đi đều rất nhiều lần, đến hôm nay cũng vậy

Ok bác, em thấy chão là ăn cháo rồi ạ
Mừng quá người ae cũng đã nhận ra
Sợ cháo không có mà húp ý
Ví dụ ae chẳng may nóng máu chão bay gần trăm củ như ae kia thì ae sẽ làm thế nào? Ngày mai ae có chão tiếp không? Hay chấp nhận làm lại từ đầu

Mới vào lên ko biết rồi. Kỷ lục có Maica 7 ngày, và Bác Phan Bảo 8 ngày đợt năm 2019
Ae thử nhân tỷ lệ lên để ngày cuối nổ có lãi đi
Xem ra bao nhiêu tiền. Đi 20k tay đầu thôi.
64s mà gãy 7,8 ngày ae mà chão thì đúng là bán nhà, bán vợ thật

Sửa lần cuối:
Dàn 64 số thì cứ chơi từ 31 đến 95 thì cũng phải ăn 5ngày/tuần. Nhưng do các cao thủ muốn chơi ăn chắc, thay đổi liên tục thì bị loạn số. A,e cần xác minh cứ vào theo dõi tần suất đặc biệt về là biết.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.