Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 321 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Dàn 64 số thì cứ chơi từ 31 đến 95 thì cũng phải ăn 5ngày/tuần. Nhưng do các cao thủ muốn chơi ăn chắc, thay đổi liên tục thì bị loạn số. A,e cần xác minh cứ vào theo dõi tần suất đặc biệt về là biết.
Với 1 dàn 64s bất kì tỷ lệ ăn là khoảng 64%, tương ứng 20/30 ngày. Nhưng k có gì là chắc chắn cả bạn ạ. Có khi tháng này ăn cả tháng, tháng sau lại ăn đc vài ngày… đó là quy luật bù trừ rồi. Khi vào tiền dây đen nghĩ sẽ ăn chão lên và thế là ra đảo xa.

Tháng này cứ đầu 1,2,3,5,8,9 nện thì húp 25 ngày/tháng. A,e theo dõi thử nhé!

Mình chỉ quan tâm ko biết bao giờ mới đổi đài quay. Giờ chỉ mong đổi chỗ khác quay thôi nhỉ
Mà sao mình thấy trên bảng vẫn ghi quay tại Bắc ninh Hà Nội thái bình là sao hả mọi ng

T cùng theo dõi với bạn. T đoán về khoảng 19 ngày, đầu 5,8,9 sẽ về ít hơn
Mình sót đầu 6. Tổng sẽ có 7 đầu (70 số) trừ đi 1 số vừa về trpng ngày, trừ đi 5 số gan đb còn lại 64 số. Sẽ nổ ổn nếu chơi dàn 64

Mình mong a e hay ct nào có kinh nghiệm bắt số dàn đề 64s chia sẽ mình với mình rất cảm ơn , hiện tại mình đánh mù theo ct NQD bị gãy 6 tay liên tiếp nên mất hết tự tin để theo ai rồi , giờ mình học kinh nghiệm để tự bắt số tự chơi , có như vậy mình thua cũng ko tiếc gì , còn hơn là mình chơi mù lù , xin chân thành cảm ơn ae nào đã giúp đỡ
Bác theo bác SaiGon, em thấy đi đều dàn 64s khá ổn.

Mình mong a e hay ct nào có kinh nghiệm bắt số dàn đề 64s chia sẽ mình với mình rất cảm ơn , hiện tại mình đánh mù theo ct NQD bị gãy 6 tay liên tiếp nên mất hết tự tin để theo ai rồi , giờ mình học kinh nghiệm để tự bắt số tự chơi , có như vậy mình thua cũng ko tiếc gì , còn hơn là mình chơi mù lù , xin chân thành cảm ơn ae nào đã giúp đỡ
Chơi gì chơi sau này đừng chão nữa nhé ae???
Cố gắng vượt qua

Đồng nát Quảng Ninh gây bao sóng gió cho ae diễn đàn
Từ xưa chơi 64s đã là 1 cách chơi khá an toàn rồi. Giờ nó bẻ gãy 4,5,6 ngày liền kể cả có đi đều cũng phải mất hơn chục ngày ăn thông để gỡ vốn. Mà cái giống đen nó lại đeo bám cả tháng, càng chơi càng âm. Như tháng trước tiêu biểu có ct NiemTin, Hihi, Ngộ không, Trung…Cũng có dây gãy 4 ngày liền và cả tháng chỉ ăn 13,14,15 ngày đề dàn 64s
Ae thấy rõ rồi đấy, muốn kiếm được đồng lãi không phải đơn giản đâu. Rất khó khăn là đằng khác. Hãy cố gắng giữ và quản lý vốn thật tốt mới còn cơ hội làm lại và sửa sai. Cụt vốn rồi đến dây đỏ thì ngồi mút tay chùn chụt
View attachment 146142
Ae thấy rõ rồi đấy, muốn kiếm được đồng lãi không phải đơn giản đâu. Rất khó khăn là đằng khác. Hãy cố gắng giữ và quản lý vốn thật tốt mới còn cơ hội làm lại và sửa sai. Ai sai ai sửa bây giờ thì thôi.... rồi.

không trả lời, mà đang âm thầm đi theo bước chân của bạn. Chúc bạn ngày mới sức khỏe, hạnh phúc , may mắn và thành công.
Hỏi bạn chân tình nhé từ đó đến hiện tại bạn dư được bao nhiêu sau khi trừ gốc rồi, dành dụm để chiến tiếp nhé. Lô đề không đùa được đâu

Hỏi bạn chân tình nhé từ đó đến hiện tại bạn dư được bao nhiêu sau khi trừ gốc rồi, dành dụm để chiến tiếp nhé. Lô đề không đùa được đâu
quả thực cảm ơn bạn, vẫn bon đều và có thu nhập , ko thống kê nhưng hôm nào cũng có tiền chuyển về tài khoản ( giải quyết được một số việc : đóng tiền điện, tiền nước, mua sách giáo khoa, đóng học đầu năm cho các con... ỔN ÁP)

quả thực cảm ơn bạn, vẫn bon đều và có thu nhập , ko thống kê nhưng hôm nào cũng có tiền chuyển về tài khoản ( giải quyết được một số việc : đóng tiền điện, tiền nước, mua sách giáo khoa, đóng học đầu năm cho các con... ỔN ÁP)
cám ơn trời cầu cho con đường rộng mở.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.