Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 322 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Các bạn thông cảm ấp lên tường cho cho tôi nhé. tôi bận rồi.
chờ AE chờ đến bao giờ.
xin cám ơn.
Bác @thanhminh1 , Hiện trên tường nhà bác k post được hình, Em Xin Phép Post thống kê của tháng 8 lên trên TOPIC này luôn để ae cùng thảo luận được k ạ.

Các cao thủ đang ngĩ pp diệt đồng à hihi
chuc may mắn nha
mỗi ae gop ý 1 tý là sẽ hoàn thiện

Bác @thanhminh1 , Hiện trên tường nhà bác k post được hình, Em Xin Phép Post thống kê của tháng 8 lên trên TOPIC này luôn để ae cùng thảo luận được k ạ.
Ae thống kê xong rồi thì post ở đây ae thảo luận luôn. Ae mọi người vô tư cả mà
Thảo luận ở Topic ta sẽ bình luận được nhiều hơn, nếu post ở tường cá nhân sẽ có rất nhiều hạn chế

Ae thống kê xong rồi thì post ở đây ae thảo luận luôn. Ae mọi người vô tư cả mà
Thảo luận ở Topic ta sẽ bình luận được nhiều hơn, nếu post ở tường cá nhân sẽ có rất nhiều hạn chế
Chuẩn bác ạ, Trong tường chỉ hạn chế được 450 kí tự thôi ạ.

Chuẩn bác ạ, Trong tường chỉ hạn chế được 450 kí tự thôi ạ.
Và cũng ít ai thảo luận ở đó
Post ở đấy chỉ một lát là sẽ có rất nhiều bài viết của các ae diễn đàn khác làm trôi mất bài. Không phù hợp để thảo luận

Đây là thông kê kết quả của chương trình giả lập 6 Dàn/82 Số cho 2 Miền Trung và Miền Bắc trong tháng 8/2021, Do đầu tháng 8 Miền Trung các đài không quay hết nên em chỉ thống kê được các đài có kết quả.
Hiện có những chuỗi ngày dàn chúng ta bị gãy liên tiếp ( em có nốt màu ) .
Mong Bác @thanhminh1 và anh em cùng nhìn nhận và đưa ra phương án xử lý cho các trường hợp này.
Trân trọng cảm ơn anh em đã đồng hành cùng PP.
Thân !
146230

Đây là thông kê kết quả của chương trình giả lập 6 Dàn/82 Số cho 2 Miền Trung và Miền Bắc trong tháng 8/2021, Do đầu tháng 8 Miền Trung các đài không quay hết nên em chỉ thống kê được các đài có kết quả.
Mong Bác @thanhminh1 và anh em cùng nhìn nhận và đưa ra phương án xử lý cho các trường hợp này.
Thân !
View attachment 146230
Đang âm à @@

Đến khi đọc bài này tôi mới thấm ... và là động lực để hoàn thiện CT "các dòng sông đều chảy" nhưng vẫn còn nhiều trăn trở ... nếu giả sử đồng loạt KU và tha xuất hiện các đơn cược y chang với các chiến binh hùng mạnh .... thì có bị đánh chặn trước giờ nổ súng không....
Bạn phatnhuan tham gia đi tôi ngưỡng mộ cách ép .. của bạn.
Cám ơn bạn nhé.

Thân !
View attachment 146230
Trừ những ngày mt không quay đài nào cả
Thì hiện tại ngày ít nhất là 2 đài(246k) và cao nhất là 4 đài(492k) với mức 1k/số
Chương trình chạy tháng 8 thì đang âm dao động tổng khoảng 3-4 tay vốn. Cứ tỷ lệ ta nhân lên số tiền bị âm
Tháng 9 này chạy được hơn tuần cũng đang bị âm. Thì cái vấn đề nó đang nằm ở chất lượng những con số và 6 dàn số. Và liệu cách đi đều tiền cả 6 dàn cho mỗi đài hàng ngày có khả thi không? Hay nên áp dụng cách chão nhẹ nhưng tổng vốn mỗi ngày không thay đổi như chương trình 3 giải của bác @thanhminh1 đang thực chiến.
Chương trình này bác bảo rất tâm huyết, mong là bác đã có cách xử lý để biến âm thành dương, khiến tổng kết cuối hàng tháng ra lãi.

thật ra thì ae k muốn ngĩ ngợi nhiều nên đi pp 100s
tôi có ý kiến như này
1 tháng ttd va bach thu de của 14 cao thủ ăn dao động tầm 13-16 ngày
thì ae lấy
14x4=56s đi mức 2k
44s còn lại đi mức 3k
vốn 132+112=244k ngày
khi trúng mức 56s ta âm 46k
khi trung mức 44s ta lãi 152k
khi 1 tháng ví dụ ttd ăn 12 ngày của 14 ct trên tháng thì 552k
con lại là dan 44s 2970k
ta lấy 2970k-552k=2418k
ae cho xin ý kiến gop ý này ổn k
-tình huống xấu nhất là ttd ăn 20 ngày trong tháng thì đc 920k
10 ngày còn lại dan 44s ăn 1650k
1650-920=730k vẫn lãi ae ạ
di hẳn 100s cho 2 dàn đó mức44s=3k 56s=2k
Tính sai ở chỗ trúng mức 44s rồi kìa. Chỉ lãi 53k thôi không phải 152k đâu

thật ra thì ae k muốn ngĩ ngợi nhiều nên đi pp 100s
tôi có ý kiến như này
1 tháng ttd va bach thu de của 14 cao thủ ăn dao động tầm 13-16 ngày
thì ae lấy
14x4=56s đi mức 2k
44s còn lại đi mức 4k
vốn 132+112=244k ngày
khi trúng mức 56s ta âm 46k
khi trung mức 44s ta lãi 152k
khi 1 tháng ví dụ ttd ăn 12 ngày của 14 ct trên tháng thì 552k
con lại là dan 44s 2970k
ta lấy 2970k-552k=2418k
ae cho xin ý kiến gop ý này ổn k
-tình huống xấu nhất là ttd ăn 20 ngày trong tháng thì đc 920k
10 ngày còn lại dan 44s ăn 1650k
1650-920=730k vẫn lãi ae ạ
di hẳn 100s cho 2 dàn đó mức44s=3k 56s=2k
1 Tháng TTD ăn 13-16 ngày thì quá nhiều rồi, bạn thống kê lại rồi a ?

Tính sai ở chỗ trúng mức 44s rồi kìa. Chỉ lãi 53k thôi không phải 152k đâu
Bác ấy tính quá sai nhìn qua cũng biết , đánh 100 số mà chia đều ra dàn 44 vs 56 mà ăn dàn 56 lỗ 46k.mà ăn dàn 44 lãi 152k lgi có cái tỷ lệ đó cơ chứ trong khi đề ăn 99 :)

Trừ những ngày mt không quay đài nào cả
Thì hiện tại ngày ít nhất là 2 đài(246k) và cao nhất là 4 đài(492k) với mức 1k/số
Chương trình chạy tháng 8 thì đang âm dao động tổng khoảng 3-4 tay vốn. Cứ tỷ lệ ta nhân lên số tiền bị âm
Tháng 9 này chạy được hơn tuần cũng đang bị âm. Thì cái vấn đề nó đang nằm ở chất lượng những con số và 6 dàn số. Và liệu cách đi đều tiền cả 6 dàn cho mỗi đài hàng ngày có khả thi không? Hay nên áp dụng cách chão nhẹ nhưng tổng vốn mỗi ngày không thay đổi như chương trình 3 giải của bác @thanhminh1 đang thực chiến.
Chương trình này bác bảo rất tâm huyết, mong là bác đã có cách xử lý để biến âm thành dương, khiến tổng kết cuối hàng tháng ra lãi.
Anh em xem lại khi bật mí.
Rõ ràng 6 dàn này pot lên đó là dàn tĩnh nên rất hạn chế, vì cả hạn chế của bản thân (dốt máy tính) nên tôi chưa lồng ghép, hòa nhập, lồng ghép giữa dàn 3 đầu đang chạy như đã chạy nên cần các bạn trẻ giỏi về máy tính _ giúp cho bởi làm bằng giấy bút thường nhầm lẫn, chán.
Mong các bạn khắc phục phần này. Để CT có thể khai thông dòng chảy.
Cám ơn.
Trân trọng kính mời một bạn nữa "niêmtin678" mà tôi đã, đang ngưỡng mộ từ rất lâu rồi. Tham gia CT.
Trân trọng các bạn.

Bác ấy tính quá sai nhìn qua cũng biết , đánh 100 số mà chia đều ra dàn 44 vs 56 mà ăn dàn 56 lỗ 46k.mà ăn dàn 44 lãi 152k lgi có cái tỷ lệ đó cơ chứ trong khi đề ăn 99 :)
Uh sai mức đi tiền ae thong cảm

Anh em xem lại khi bật mí.
Rõ ràng 6 dàn này pot lên đó là dàn tĩnh nên rất hạn chế, vì cả hạn chế của bản thân (dốt máy tính) nên tôi chưa lồng ghép, hòa nhập, lồng ghép giữa dàn 3 đầu đang chạy như đã chạy nên cần các bạn trẻ giỏi về máy tính _ giúp cho bởi làm bằng giấy bút thường nhầm lẫn, chán.
Mong các bạn khắc phục phần này. Để CT có thể khai thông dòng chảy.
Cám ơn.
Trân trọng kính mời một bạn nữa "niêmtin678" mà tôi đã, đang ngưỡng mộ từ rất lâu rồi. Tham gia CT.
Trân trọng các bạn.
MK vẫn chưa hiểu ý bác lắm
Vấn đề hộ trợ về thống kê, @mickynova đang làm rất tốt, bác bảo chạy giả lập 6 dàn tĩnh đó cho tất cả các đài, thì @mickynova đã lên bảng rất cụ thể rồi
Còn vấn đề là ở bước xử lý những chỗ "gãy" , chỗ "âm" kia như thế nào thì cần bác là chủ của chương trình hóa giải, khắc phục và khai thông chứ, ae @mickynova cũng là đang thống kê theo chủ đích của bác mà

Dàn 64 số thì cứ chơi từ 31 đến 95 thì cũng phải ăn 5ngày/tuần. Nhưng do các cao thủ muốn chơi ăn chắc, thay đổi liên tục thì bị loạn số. A,e cần xác minh cứ vào theo dõi tần suất đặc biệt về là biết.
k gì chắc hết.nhất là dàn cố định

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.