Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
E nói có khi các bác không tin chứ sáng nay ngủ e mơ trúng 2 con 4D ở giải nhất và giải đặc biệt, ko nhớ đc rõ hết chỉ nhớ đặc biệt có con 71, còn giải nhất là 96 hoặc 69, cứ nghĩ là chắc hay lên diễn đàn đọc và tl cmt nên mơ là chuyện thường nên e cũng chỉ vối tứ thủ 17,71,69,96 ở cả đuôi và giải nhất xem sao, mấy lần mơ thì xịt nên nay cũng chỉ văn nghệ 5k/1s, ai ngờ về hết cả 2 giải, lần sau e nghĩ mình nên rút kinh nghiệm mơ thì đánh căng thêm chút cho đỡ phí lộc trời cho :)
Cám ơn bác chủ topic tạo sân chơi và dẫn đường chỉ lối cho ae, mai ae chúng ta làm lại gấp 3 hnay bác ạ, chúc bác và ae luôn mạnh khoẻ :)E91B1604-861E-4D52-BE04-80709C2CE2EB.jpegCE00C739-FCB0-4AB5-AFB2-3ECCC3880063.jpeg

Ae mới đọc kĩ nha. Mk dùng cách này cược Full 6 dàn chỉ 4-5p. Cực kì nhanh và đơn giản! Không phải mất công lọc tách lmj cho mệt!
Cách này CT hướng dẫn thì ae có cược bao nhiêu dàn 2 tk cũng được bạn nhỉ, chỉ cần chia 1 tk cược các dàn từ 00-64 và tk còn lại cược từ 65-99 là oke :)

Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau khoảng 20 ngày thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Topic mk mới lập đầu tháng 7, cũng thu hút gần 30 nghìn lượt xem, hơn 1 nghìn lượt bình luận. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

Hóng

kệ đi ông ơi. dàn có r. mỗi bóc tách 1 tẹo mà húp k dc nữa thì chịu.k phải ghét gì đâu. thấy nhiều ông sẵn ăn quá hóa thánh hết r
Ca topic toan ae nhiet tinh giup co moi ban toi thay lan nao ban BL kieu ich ky ban ma bat dan chuan nhu nay chac ko cho ae dau nhi toi cung co biet ghep 3 dan dau tu hom gio den nay toan xem da biet ghep de choi dau len ae cu huong dan chi tiet de giup nhung ae chua biet hoc dan se lam dc

E nói có khi các bác không tin chứ sáng nay ngủ e mơ trúng 2 con 4D ở giải nhất và giải đặc biệt, ko nhớ đc rõ hết chỉ nhớ đặc biệt có con 71, còn giải nhất là 96 hoặc 69, cứ nghĩ là chắc hay lên diễn đàn đọc và tl cmt nên mơ là chuyện thường nên e cũng chỉ vối tứ thủ 17,71,69,96 ở cả đuôi và giải nhất xem sao, mấy lần mơ thì xịt nên nay cũng chỉ văn nghệ 5k/1s, ai ngờ về hết cả 2 giải, lần sau e nghĩ mình nên rút kinh nghiệm mơ thì đánh căng thêm chút cho đỡ phí lộc trời cho :)
Cám ơn bác chủ topic tạo sân chơi và dẫn đường chỉ lối cho ae, mai ae chúng ta làm lại gấp 3 hnay bác ạ, chúc bác và ae luôn mạnh khoẻ :)View attachment 138146View attachment 138147
Lộc lá mà đánh nhỏ quá bạn!nhưng ăn là ok rồi!chúc mừng bạn!

Ca topic toan ae nhiet tinh giup co moi ban toi thay lan nao ban BL kieu ich ky ban ma bat dan chuan nhu nay chac ko cho ae dau nhi toi cung co biet ghep 3 dan dau tu hom gio den nay toan xem da biet ghep de choi dau len ae cu huong dan chi tiet de giup nhung ae chua biet hoc dan se lam dc
Thôi ae đừng xích mích nhau mất hay, bác chủ topic là người có tâm đã tạo ra sân chơi để giúp ae mình nên ae mình phải tôn trọng bác ấy, ae nào mà chưa biết cạc cược sao cho nhanu 3 dàn thì chỉ cần có 2 tk rồi ae copy các số từ 00-64 của dàn 1 dàn 2, dàn 3 đánh cho 1tk, tk còn lại thì đánh các số từ 65-99 của 3 dàn, như thế không bao giờ nhầm và rất nhanh nhé ae, cám ơn CT và chúc ae may mắn

Anh ơi mình làm theo cách của ct tạo 2 nick dàn 1 vào 1 nick và dàn 2 vào 1 nick còn dàn 3 chia làm đôi nhưng bên ku thì được dàn 1 + nửa đầu dàn 3 còn bên tha mình chọn dàn 2 và các số còn lại của dàn 3 thì không được, mình ngồi ghép thử thì thấy ở bên ku nếu bỏ các con trùng thì tổng dàn 1 + nửa đầu dàn 3 là 62 s không trùng nhau thì cược được nhưng dàn 2 cộng các số còn lại của dàn 3 thì là 71s không trùng nhau thì tha không cho cược vì quá số quy định. AE góp ý mình nhé mình mới chơi nên nhiều cái bỡ ngỡ ae thông cảm. Người có người khôn người dại mong ae chỉ dẫn với ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.