Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 341 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Một câu hỏi hay tôi sẽ chia sẻ sau. Trước tiên các bạn muốn thực chiến (theo PP này lưu ý đọc hiểu cách lên dàn) trước khi đọc câu trả lời mang tính chất tổng hợp này.
Đồng quay ảo lắm, mong AE đã đamg theo dàn đầu đuôi tạm theo dõi mà không vào cược nhé. Đợi đến lúc dàn có lợi nhuận mới cược.
Lý do tôi sẽ trình bày sau. (DÀN LÊN CHỈ ĐỂ HỖ TRỢ CHẠY CT)

Bác @thanhminh1 cho em hỏi, hnay em thấy bác bổ sung dàn kép trong Dàn 40s bổ sung.
Dấu hiệu gì để bổ sung kép như thế ah khi bác lại k thích kép luôn .

Chúc mừng mn nheeee☘️☘️☘️

Đây là chương trình đề đuôi giải đặc biệt mình chơi tháng 7 nha ae
mk đang đi mức 15k/s, tháng vừa rồi mk lãi khoảng 20 củ
Nhưng mk đang muốn hướng tới đại đa số ae, đặc biệt biệt với những ae vốn nhỏ, tài chính dưới 1 triệu/ngày

Nên mk thống kê sẽ để mức 5k/s để tiện ae theo dõi hàng ngày nha
View attachment 136461
Dàn 1 2 3 là lấy ở đâu v bác ơi. Với dùng ba dàn này đánh bắc trung nam hã bác

Đến nay tình hình sao rồi bác? Dục tốc bất đạt, cứ bình tĩnh bác ạ
Vẫn bình tĩnh mà ae
Đến nay hình như mới âm nhẹ mấy lít, lát lên bảng thống kê mong mai rực rỡ, mấy nay bận quá. Các ae dạo này vẫn bon chơi lô, chơi đề vẫn lãi đều chứ. Đề mấy dạo này láo nhỉ, tổng chạm bệt toé loe, loạn xạ hết cả lên, ae chơi lô, chơi khung có ổn không

Vẫn bình tĩnh mà ae
Đến nay hình như mới âm nhẹ mấy lít, lát lên bảng thống kê mong mai rực rỡ, mấy nay bận quá. Các ae dạo này vẫn bon chơi lô, chơi đề vẫn lãi đều chứ. Đề mấy dạo này láo nhỉ, tổng chạm bệt toé loe, loạn xạ hết cả lên, ae chơi lô, chơi khung có ổn không
E ib bác hỏi đc k ạ e người mới nên k hiểu tks bác

E ib bác hỏi đc k ạ e người mới nên k hiểu tks bác
Ae cứ hỏi tại Topic này cho tiện luôn nha. Ngoài mk còn rất nhiều ae khác cũng có thể giúp ae giải đáp những thắc mắc đó

Vẫn bình tĩnh mà ae
Dạo này ảo quá bác, bệt tùm lum. Nhưng e lại đỏ nay bắt đc TTĐ mà đợt này đang cai BT r bác ạ. Cũng đi thi thố hụt mất 1 lần TTĐ hôm kia k cũng đc 2 lần rồi.

Tháng này vất vả quá kkk
Thág nay ảo quá a ạ. Cơ mà cta vẫn okla mà a(do quay ảo hoi). Đợi sau dịch rời đc về Hnoi là lại bon bon kk. Nay em cũg ăn đc 2 nháy 3 giải?

Thág nay ảo quá a ạ. Cơ mà cta vẫn okla mà a(do quay ảo hoi). Đợi sau dịch rời đc về Hnoi là lại bon bon kk. Nay em cũg ăn đc 2 nháy 3 giải?
TUi chưa chơi 3 giải bao giờ
đánh giair 7 x4 à

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.