Lotto Bet - TÀI XỈU ,ĐÔI,RỜI | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet TÀI XỈU ,ĐÔI,RỜI

Mình mới biết đến Lotobet từ khi sx việt nam.nghỉ do covit ôi lần đầu tiên vào mình chơi tiền ,hậu nhị ,k cầu kèo chỉ lên dàn đầu lẻ hoặc đầu chẵn thôi . Vậy mà mình đánh 1 lúc 2 sảnh 1 tôi đầu tiên ấy mình thắng 20 triệu ngon lành . Ai dè đâu hôm sau thua sạch .
Nay muốn cs kinh nghiệm của mình cho ae nào chơi tài ,xỉu đôi rời nhé . Dạo này mình chơi cũng ok .
Mình lấy giays bút dánh dấu và tes trước 10 tay trước khi chơi . Mình đánh 2 lúc cả 2 sảnh A,B . Ae cứ đánh dấu tài ,xỉu ,số rời ,1 đôi , nhé và đánh dấu suốt trong quad trình chơi thấy cầu đang chạy theo hướng nào thì ae cứ chơi theo kiếu cầu đang chạy nhé . Mình chơi thays ổn . Nhiều khi cầu ổn định chạy dài tới 12,13 tay mới gãy ( lưu ý khi chơi số rời thì nên lót thêm 2 đôi nhé ) tỉ lệ 2 đôi ăn cao gấp nhiêug lần số rời nhưng mình chỉ lót để lỡ ra 2 đôi mà k ra số rời thì mình vẫn thắng số tiền tương đương nhé . Mìn luôn đánh rố rời và 2 đôi cùng lúc khi thays cầu chạy . Cs chút kinh nghiệm của ng mới chơi mn đừng gạch đá nhé . Điều mình muốn nói là ae chơi nên té và đánh dấu tất cả cầu chạy thì sẽ thấy . Mình giờ k có giấy bít đánh dâu thì cũng mù cầu luôn , vào chỉ thua .
Chơi thì phải có thắng có thua,đọc hết bài chia sẻ cung chả thấy Đâu vào mơi Đâu khuyên người ae chơi Thi nên tập chung vào 1 sảnh thôi nhiều quá thành rối câu loạn càng khó chơi nên mới k nhìn thấy cầu chạy thế nào cả

chơi 1 đôi là chắc nhất ăn ít mà bền số rời vs sám làm j các ae

Mình mới biết đến Lotobet từ khi sx việt nam.nghỉ do covit ôi lần đầu tiên vào mình chơi tiền ,hậu nhị ,k cầu kèo chỉ lên dàn đầu lẻ hoặc đầu chẵn thôi . Vậy mà mình đánh 1 lúc 2 sảnh 1 tôi đầu tiên ấy mình thắng 20 triệu ngon lành . Ai dè đâu hôm sau thua sạch .
Nay muốn cs kinh nghiệm của mình cho ae nào chơi tài ,xỉu đôi rời nhé . Dạo này mình chơi cũng ok .
Mình lấy giays bút dánh dấu và tes trước 10 tay trước khi chơi . Mình đánh 2 lúc cả 2 sảnh A,B . Ae cứ đánh dấu tài ,xỉu ,số rời ,1 đôi , nhé và đánh dấu suốt trong quad trình chơi thấy cầu đang chạy theo hướng nào thì ae cứ chơi theo kiếu cầu đang chạy nhé . Mình chơi thays ổn . Nhiều khi cầu ổn định chạy dài tới 12,13 tay mới gãy ( lưu ý khi chơi số rời thì nên lót thêm 2 đôi nhé ) tỉ lệ 2 đôi ăn cao gấp nhiêug lần số rời nhưng mình chỉ lót để lỡ ra 2 đôi mà k ra số rời thì mình vẫn thắng số tiền tương đương nhé . Mìn luôn đánh rố rời và 2 đôi cùng lúc khi thays cầu chạy . Cs chút kinh nghiệm của ng mới chơi mn đừng gạch đá nhé . Điều mình muốn nói là ae chơi nên té và đánh dấu tất cả cầu chạy thì sẽ thấy . Mình giờ k có giấy bít đánh dâu thì cũng mù cầu luôn , vào chỉ thua .
E tưởng bác có cầu với cách chơi hợp lý cơ

Muốn đánh tai xiu phải biết nhìn con số nào khi nào ra mới chơi được còn bằng không thì toai mạng do người ae

Tài xỉu khó nhìn cầu lắm nó chỉ 50 50 thôi

Tài xỉu khó nhìn cầu lắm nó chỉ 50 50 thôi
Làm sao 50.50 được đánh khởi khởi là chết cầu bệt có khi hơn 10 tay tai,hay 10 tay xỉu nói chung tai xỉu thấy vậy chứ không phải dễ chơi đâu mình cũng bị thua nhiều món này nên biết gì nói vậy thôi, chúc ae chơi món này may mắn

Nói chung mỗi ng tin cầu khác nhau hên thì ăn k hên thì thua tài xỉu là vậy đó

Nói chung cầu kèo chỉ là cái cớ mình tin tưởng vào tiền thôi đỏ đen cả thôi còn khi nó cho vào diện chăm sóc thì cầu gẫy liên tục ngay ý mà

Đây là chủ thớt cs kinh nghiệm của m thôi , chứ k phải cầu kèo nên ae đừng có nói quá

Cầu này cũng có lúc gẫy k phải ngày nào cũng ăn các ct hô ra đấy cũng có lúc nọ lúc kia mà

Tác dụng của đồ ngon =)))