Về bờ - Tâm sự con nghiện - tập 2 : "Chốt lời, cắt lỗ để VỀ BỜ AN TOÀN???" | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Tâm sự con nghiện - tập 2 : "Chốt lời, cắt lỗ để VỀ BỜ AN TOÀN???"

Tiếp nối serie này tôi sẽ chia sẻ kinh nghiệm bản thân bằng câu chuyện về chốt lãi - cắt lỗ trong lô đề. Nếu anh em coi lô đề là đầu tư thì đây là kiến thức sống còn!

Đây cũng là vấn đề khó nhất trong cuộc chơi, vì "đồng tiền liền với khúc ruột" , tiền mà còn trên app thì không phải là tiền của chúng ta. Đây có thể nói là cảm giác khó đối mặt nhất đối với người mới. Người về bờ thành công trong bộ môn này không phải là người đánh trúng hết từ lô đến đề quanh năm suốt tháng (đó là điều không thể), mà khi ĐỒNG QUAY ẢO điển hình như hôm nay 28/12/2021, thì phải giảm thiểu thiệt hại 1 cách tối thiểu nhất có thể. Hoặc trong những cuộc chơi LÔ KHUNG 2-3 NGÀY, các trờ dạng BET, xóc đĩa ... Tôi sẽ lấy ví dụ chi tiết từng trường hợp của ae khác hoặc kinh nghiệm bản thân.

"CÒN RỪNG KHÔNG LO GÌ THIẾU CỦI"
View attachment 168085

1. XỔ SỐ TRUYỀN THỐNG 3 MIỀN NAM TRUNG BẮC.
Tôi luôn nhắc ae là chơi đều tay mỗi ngày để tổng kết tháng ổn định có lãi, nhưng trong ngày thì có nên đều tay không? việc này là do mỗi người lựa chọn bởi mọi sự đầu tư đều luôn có rủi ro. Và xs 3 miền luôn cách giờ nhau, việc chơi nối mỗi buổi chiều là thói quen mỗi a e chúng ta. Nếu miền nam chưa may mắn, thì miền trung , bắc làm lại. Nhưng nếu NAM - TRUNG đã ổn, có lãi, a e có quyền hạ mức cược xuống mức chấp nhận được rủi ro (nếu tạch MB, số lãi nam trung vẫn đem lại lúa trong ngày hôm đó). Tại sao không? Khi mà đồng Mb cuối năm đang thời kì 1 cặp lô có thể về 2-3-4 nháy thì sẽ chiếm hết chỗ những con lô còn lại, đồng nghĩa rằng, sẽ có ngày trắng lô và cũng có ngày nổ 2-3-4 nháy gánh lại.
View attachment 168103
Hoặc việc đề bệt chạm , bệt giải đặc biệt trong những ngày gần đây, ae có thể cần nhắc việc ngưng chơi đề trong 1 vài ngày để qua năm mới làm lại, hoặc đến với đề đầu, hoặc giải nhất. Ăn cũng tương tự mà ít có tình trạng quay láo hơn.

2. LÔ KHUNG.
Thường thì ae sẽ chơi lô khung tỷ lệ 1:3:8 trong 2-3 ngày, 1 là ăn thì không sao, nhưng gãy khung 1 cái thì a e có đủ can đảm để reset khung mới hay không hay sẽ tiếc cặp STl , con BTl đó mà nuôi tiếp. vượt quá khung???? Phong Vân Phong Vũ cũng hay có câu là đau 1 lần rồi thôi!
Nếu K2N ko ra , tôi khuyên anh em nên bỏ. Nuôi khung mới. Đảm bảo sẽ ổn định cả tháng. nó cũng là 1 cách đặt ra quy định cho bản thân. Tôi sẽ lấy dẫn chứng ở mục CHĂN NUÔI LÔ KHUNG của diễn đàn. Nếu ae không theo cao thủ ở các bát chốt, thì có thể theo các cao thủ tại mục LÔ KHUNG 2 NGÀY. Khỏi cần tính toán a e cũng thấy rõ việc chén LÔ KHUNG 23 nháy STL MB, 23 nháy BTL MN là
chắc chắn có lãi, chưa kể việc lót thêm càng 3D,4D.
Việc tuân thủ quy định chốt lời cắt lỗ điển hình nhất là ở ví dụ về : LÔ KHUNG 2 NGÀY, tôi đánh giá là quá hiệu quả!
View attachment 168104View attachment 168105

3.BET, XÓC ĐĨA
Thực ra cũng tương tự như LÔ K2N, ví dụ như trò 27lobet nếu anh em từng xem qua những chia sẻ đường cầu thì riêng tôi luôn luôn có quy định là:
KHÔNG QUÁ 10 TAY
TRONG 10 TAY NẾU LÃI ĐỦ CHỈ TIÊU THÌ NGHỈ NGAY ĐỂ CHỐT LÃI HOẶC 10 TAY MÀ KHÔNG MAY MẮN THÌ CŨNG NGHỈ NGAY ĐỂ CẮT LỖ , HÔM SAU LÀM LẠI.
Nếu tuân thủ thì tôi đảm bảo chắc chắn việc VỀ BỜ là điều đương nhiên trong tầm tay, hoặc KHÔNG BAO GIỜ CÓ CẢNH XA BỜ THUA THA.

TỔNG KẾT LẠI, VIỆC CHỐT LÃI CẮT LỖ LÀ Ở BẢN NĂNG CON NGƯỜI, NẾU ANH EM LÀM ĐƯỢC THÌ NÓ NHƯ LÀ 1 CHIẾC PHAO BẢO HIỂM AN TOÀN CHO ANH EM TRONG QUÁ TRÌNH VỀ BỜ! CHÚC ANH EM MAY MẮN, VỀ BỜ THÀNH CÔNG!
Cảm ơn chủ tịch chia sẻ

Em vào diễn đàn đã được hai năm rồi theo chủ tịch Phan Bảo chơi cả lô và Đề đá lãi được 967 triệu trả nợ 300 triệu tên làm nhà còn lại 667 triệu để trang trải cuộc sống Em cảm ơn chủ tịch Phan Bảo rất nhiều Em Chắc chủ tịch và gia đình có nhiều sức khỏe và may mắn trong cuộc sống Chúc anh luôn giữ được phong độ để đưa nhiều anh em về bờ hơn nữa một lần nữa xin chân thành cảm ơn chủ tịch
Lại hóng cách chơi, cách vào tiền các hạng mục quá ạ

Chủ tịch nói quá chuẩn như em đánh đề tháng lãi 200 triệu nhưng qua chơi sóc đĩa thua 300 triệu cũng bởi vì ko kìm chế được là thua đáng lẽ ăn vừa phải thì ok nhưng càng lao vào thì sẽ bị soi đánh phát nào chết phát đó ! Còn lô đề chơi đúng tỉ lệ nuôi thì sẽ ổn vẫn lãi , chơi to quất lớn ra đảo ko về được bờ ! Xin cảm ơn chủ tịch có lời khuyên ae !
Vốn tầm 5tr theo cao thủ tỉ lệ đánh như thế nào cho hợp Lý và có lãi ạ.tính em háu thắng đánh toàn mất và tất tay là bay luôn.em hay chơi bộ môn xóc đĩa với sicbo tài xỉu ạ.mong nhận được những lời chia sẻ ý nghĩa để được về bờ..

Đồng quan điểm với anh về lô khung, nếu không nợ nần, chơi có lãi tháng thì cách đánh này rất hiệu quả. Nhưng có vẻ rất ít người để ý, đánh lô ngày là chủ yếu. Em đang theo anh lô khung. Chúc anh tháng tới rực rỡ, may mắn và sẽ chăm chút cho lô khung ngày càng tốt hơn.
Ok ae, cuối năm cũng bộn bề, tháng này t cũng ko có thời gian cho bên chăn nuôi lô khung nữa, khả năng sau tết sẽ chơi lô khung chi tiết cho a e dễ theo dõi

Em vào diễn đàn đã được hai năm rồi theo chủ tịch Phan Bảo chơi cả lô và Đề đá lãi được 967 triệu trả nợ 300 triệu tên làm nhà còn lại 667 triệu để trang trải cuộc sống Em cảm ơn chủ tịch Phan Bảo rất nhiều Em Chắc chủ tịch và gia đình có nhiều sức khỏe và may mắn trong cuộc sống Chúc anh luôn giữ được phong độ để đưa nhiều anh em về bờ hơn nữa một lần nữa xin chân thành cảm ơn chủ tịch
Cứ theo dõi 1-2 CT là ae có thể chơi thành công rồi nhé, ko cần lan man nhiều người làm gi!

Vốn tầm 5tr theo cao thủ tỉ lệ đánh như thế nào cho hợp Lý và có lãi ạ.tính em háu thắng đánh toàn mất và tất tay là bay luôn.em hay chơi bộ môn xóc đĩa với sicbo tài xỉu ạ.mong nhận được những lời chia sẻ ý nghĩa để được về bờ..
HIện tại thì xóc đĩa có rất nhiều a e chơi tốt ở phòng chat đó em. Còn quy định cho bản thân thì phải tự đặt ra và làm theo được. VÍ DỤ:
CHƠI KHÔNG QUÁ 10 TAY, LÃI NGHỈ SỚM, LỖ THÌ 10 TAY PHẢI DỪNG.

Tháng lãi 200 tr thì vốn phải 2 tỷ
Nếu có 2 tỉ thì đừng nên chơi số mà đầu tư kinh doanh sẽ bền lâu ! Đánh đề cái đầu phải lạnh chốt gì là ko đc thay đổi , bạn cứ chơi đều tay thôi mỗi ngày tăng lên 1 chút có vốn càng lâu ra thì lúc nó ra bạn sẽ được nhiều tiền hơn 🧨

Em xin cảm ơn chia sẽ tâm huyết của CT HiHi.Hai năm em chưa có cái tết nào đầy đủ,thua bet chắc cũng tầm 100tr,anh trai của em chắc nhiều hơn.Anh trai của em nói là bỏ luôn rồi,không biết có bỏ thật không nhưng hiện tại vẫn nợ nần.Mỗi lần em nạp 1tr vô là lại nướng cho sảnh sám cù tứ,hàng số...Sau đó thua vài củ đâm ra nản không muốn nhìn KU luôn.Nhiều lúc muốn theo CT HiHi đi đề MB kiếm ít nhưng khi nạp tiền vô lại cúng hết cho loto bet,căn bản thấy nhanh ăn,có hôm 1tr ăn 8tr ham ngồi gỏ tiếp cuối cùng loto bet hút lại hết,hút luôn vốn theo cùng.Căng thẳng vì 1tr mình phải làm việc vất vã hơn 3 ngày mới có.Vợ em thấy em ngồi buồn bã lại gom gom cho em gỡ.Lúc ăn vợ kêu đi rút đi,em không chịu,ráng kiếm thêm vài đồng chiều đánh lô.Chưa kip nhìn con lô thì vốn cụt rồi...Đau a,căng thẳng a,thấy có lỗi với vợ con a.Thua quá đâm ra căm ghét và bóng đen tâm lý sợ hãi KU.Đã gần 3 năm rồi em vẫn chưa gỡ vốn đc.Nhà em thì ông bà thương cũng chưa nợ nần gì,nhưng thấy có lỗi với vợ con nhiều vì bản thân chưa lo lắng tốt cho nhu cầu cuộc sống của vợ con.Than thân trách phận,khóc lóc có ích gì,không dám nghĩ dại dột vì còn người là còn tất cả,mạng người từ vài chục củ tới vài trăm củ thôi,cho nên em bình tĩnh lại lắng nghe ,học hỏi thêm,hi vọng tìm đường vào bờ,tìm ngọn hải đăng,tìm sao bắc đẩu.CT HiHi là một trong số những ngọn hải đăng đó,chòm sao bắc đẩu đó.Em xin hai tay ủng hộ CT HiHi.Mong anh luôn mạnh khoẻ và thắng lợi về vật chất cũng như tâm hồn.

Bác có thể chia sẻ cho e cách bác chơi với được không ạ?