Tâm sự - Tâm sự của một người đàn ông | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự của một người đàn ông

Trước thì cũng cảm ơn BQT và các Admin trên diễn đàn giải mã số học.Đã tạo ra được một diễn đàn được nhiều người biết đến, và mình có vài dòng tâm sự về cuộc sống.Buồn vì có nhà mà không dám về vì có lỗi với vợ con vì đam mê số mà không sau bỏ được, mình đã vấp ngã nhiều lần vợ con đã mất lòng tin về mình. Và mình cũng khuyên AE chơi biết điểm dừng đừng giống như mình mà khổ vợ khổ con,đôi lúc mình cũng cảm thấy tiệt vọng và không còn cảm giác muốn sống nữa ,và mình nghỉ đến con bây giờ mình quyết tâm làm lại cuộc đời và ngã ở đâu đứng lên ở đó.Và cuối cùng chúc tất cả các thành viên trên diễn đàn buổi tối vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc =o=o=o<3<3<3

Đáng sợ lắm ông ạ, tôi cũng thế, đak như kieu ma xui quỷ khiến, nh luk cáu vì chính bản thân mk, lẽ ra nên dừng lại r nk k dừng. Chúc ông sớm lấy lại dk long tin của vk cn nhé.

Ae hãy nghĩ lạc quan lên.sai lầm thì mình sửa chữa.hãy đối mặt thất bại và bài học đó mà đứng dậy.có nhiều cách giải quyết.hãy tĩnh tâm lại

Lời cảm ơn đến bác thần ưng,và tất cả các AE đã động viên tôi,và tôi nghỉ đây là ngôi nhà thứ hai của tôi,được tâm sự chia se vui buồn và động viên cho nhau.

Biết dừng và làn lại từ đầu là quá dũng cảm

Đang dây thua càng gỡ càng thua cái gì cũng vậy

Say bác cugx giống như say thuốc bác ạ