Tâm sự - Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình

Bác đã học được pp của các cao thủ và áp dụng thành công, tuy nhiên em chưa hiểu lắm về khi nào vào 1 đầu ( hậu hoặc tiền ) khi nào vào cả 2
Bác có thể cho một vài ví dụ thực tế để anh em thông hơn được k ạ .
càng đông người chơi thì sẽ tạo thàh lối mòn, khi đó các quy tắc cầu kèo sẽ ko còn đúng nữa, bạn chịu khó tìm hiểu rồi sẽ ra vấn đề thôi, mọi thứ đều p bỏ công sức!

muốn chơi bạn nên đọc comment của mình, theo dõi (ko chơi) 3-4 tháng, sau khi tính toán kĩ lưỡng hãy chơi ko mất tiền oan nhé.
nhớ lời mình: cầu kèo đánh theo là thua 100%, cầu kèo chỉ là phương tiện để làm nên pp chơi.
câu nay hay

Ng ae cũng tìm hiểu bét kĩ đó hnay mình sẽ chỉ cho ae cách bắt bỏ 3 đầu 3 đít trong bét mà chả cần canh đôi xám cù nữa nhé
Trc khi chơi ae vô bản phân tích trên bét xem 3 đầu 3 đít nào ở tiền nhị hoặc hậu nhị đang khan thì loại đi còn lại 7 đầu 7 đít cũng dàn 49s mà chơi khỏi chờ đợi nhé
Bác @mun1810 ơi, pp2 bác chia sẻ thì em hiểu rồi.
Còn PP1 em có thấy bác @phongthoi tóm tắt lại nhưng chưa tìm được căn cứ khi nào vào hậu, khi nào vào tiền, bác có thể chia sẻ lại cho anh em thông não được k ạ
Vì em tìm lại bài viết của bác mà k thấy
Em cảm ơn bác.

Xem trong 50 kì con nào ít ra mới chỉ 1 đến 3 lần thì bỏ, kép vẫn ăn nhé nếu k dính con mình bỏ chơi hậu nhị tiền nhị ghép số thì kép vẫn ăn
Cái này gõ đều. Đúng dây ăn thông thì ngon luôn. Còn không thì nó nhảy theo cầu gãy 1 ăn 2, gãy 2 ăn 1 hả bạn. Như kiểu cầu tx á. Chạy dc tầm 30-1h là đổi cầu.

Ok chúc ng ae may mắn nhé thôi mình k trả lời vào tóp này nữa k thì mấy thanh niên khác vô chả biết gì lại kêu mõm thì khổ hihihi
Cảm ơn bạn nha. Lâu lâu mới đọc dc comen của bạn

Giờ nếu bạn còn ít vốn chọn 1 cao thủ hợp mà theo tìm hiểu thật kỹ cao thủ đó và cách chơi của họ, giờ mình thấy có 3 cao thủ đang phong độ tốt 1.@phanBao 2.@quan613 3. @hoi321
Truongnha cũng thuoc dang cao thu đấy.

Xem trong 50 kì con nào ít ra mới chỉ 1 đến 3 lần thì bỏ, kép vẫn ăn nhé nếu k dính con mình bỏ chơi hậu nhị tiền nhị ghép số thì kép vẫn ăn
A Mun!!!!! Sao e ko vào đc tường của a?

Tự tìm cho mình 1 phương pháp và lối đánh riêng và quy củ đặt ra là 1 ngày vốn bao nhiêu và lãi bao nhiêu, lỗ bao nhiêu thì nghỉ. Khung giờ cố định chơi là từ mấy giờ đến mấy giờ, chia làm bao nhiêu ca, mỗi ca chơi mấy khung. Làm được thì chơi ko được thì bỏ đi đừng chơi nữa. Lời khuyên của 1 thằng từng mất 300tr vì kubet và lấy lại trong 2 tháng !
Sao giờ mình mới đọc đc nhỉ???

Tự tìm cho mình 1 phương pháp và lối đánh riêng và quy củ đặt ra là 1 ngày vốn bao nhiêu và lãi bao nhiêu, lỗ bao nhiêu thì nghỉ. Khung giờ cố định chơi là từ mấy giờ đến mấy giờ, chia làm bao nhiêu ca, mỗi ca chơi mấy khung. Làm được thì chơi ko được thì bỏ đi đừng chơi nữa. Lời khuyên của 1 thằng từng mất 300tr vì kubet và lấy lại trong 2 tháng !
Bạn nói rất chuẩn! Chơi bời mà không có đủ nghị lực để giữ nề nếp cho mình thì sẽ luôn bị cuộc chơi nghiền nát dù là chơi bất kỳ môn chơi gì.